#Hoitinhte - Anh em nghĩ sao về việc độ pô xe?
Tuannph
8 tháng trướcBình luận: 495Lượt xem: 17.564
495 Bình luận
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không thích, tao mong nhà nước ra luật cấm cái trò trẻ trâu này
Tui ủng hộ mấy cây pô độ, bởi vì l
nếu như xe pkl thì không sao, ghét mấy thằng 150,125cc trẻ trâu độ po, nẹt po phá làng phá xóm
Tui không thích mấy cây pô độ, bởi vì ghét
Mình không ủng hộ xe có pô độ, độ pô cho đẹp thì OK, còn độ bô để nẹch thì cmm đê!
Tui ghét mấy cây pô độ, bởi vì quá ồn ào.
Không thích pô độ
như cứt
Ồn ào.. trẻ trâu quá đông, vậy nên mình không thích các thể loại pô độ
Tui phản đối mấy cây pô độ, bởi vì ồn ào, bất lịch sự
Tui thích mấy cây pô độ, bởi vì cá tính riêng
Mình không ưa xe có pô độ, xe cc nhỏ độ pô nghe như máy cày chán mà gắt không hay
Mấy ông chạy phân khối lớn độ thì không đáng nói. Riêng mấy ông chạy xe phân khối nhỏ mà cố tình độ cho cái pô nó nghe bọp bọp thì không thể nào chịu được, vậy nên mình không thích các thể loại pô độ
Còn thêm cái thể loại móc bo kiểu gì mà hoi cứ phụt phụt vào mặt người chạy sau. Cái thể loại mat day.
Ghét pô độ, tiếng ồn quá to... khuyên ae đi “câu chó” không sử dụng pô độ để dễ dàng tẩu thoát
Mình không ưa xe có pô độ, nhức hết cả đầu
Nhức hết cả đầu nhất là những ngày nắng nóng ngoài đường mà cực lúc chờ đèn đỏ dài cứ ngứa tay vìn vìn. bực
Nói thật mà đi xe PKL pô nó nổ bé tẹo thì nguy hiểm lắm, vậy nên mình khoái các thể loại pô độ
Mình không ưa xe có pô độ, ồn, trẻ trâu
Tui thích mấy cây pô độ, bởi vì tăng công suất xe, chạy xe phấn khích và sướng hơn
Mình ghét xe có pô độ, ồn ào

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019