Hôm nay HTC Butterfly chính hãng bán ở VN: 16,9 triệu đồng, màu trắng, đen và đỏ

sonlazio
18/2/2013 4:48Phản hồi: 1.096
Hôm nay HTC Butterfly chính hãng bán ở VN: 16,9 triệu đồng, màu trắng, đen và đỏ
DSC_1431-2 (1).jpg

HTC Việt Nam vừa cho biết họ sẽ bán Butterfly ngay trong ngày hôm nay với giá 16,9 triệu đồng cho 3 màu trắng, đỏ và đen truyền thống. Như vậy HTC là nhà sản xuất đầu tiên bán ra điện thoại màn hình FullHD ở nước ta. HTC Butterfly ở Việt Nam có bộ nhớ trong 16GB và hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ ngoài microSD. Không như các sản phẩm khác, hiện tại HTC chưa có bất cứ chính sách khuyến mãi nào dành cho Butterfly.
[prebreak][/prebreak]
Butterfly không chỉ là chiếc smartphone mạnh mẽ nhất hiện nay được bán ra của HTC mà còn hầu như của tất cả các máy Android khác với màn hình 5" độ phân giả FullHD, vi xử lý Qualcomm Snapdragon S4 Pro 1.5Ghz, 4 nhân.

Đọc thêm bài trên tay HTC Butterfly.
1.096 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá căng quá !
hieuphan286
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anh_ut_sg "Bướm" mà bác, nhưng màu nào cũng đẹp!
@anh_ut_sg
@anh_ut_sg giá khởi đầu thế là được zồi, đợi " bướm" đậu thì ngon nữa =))
16.9 xu hướng năm nay màn full hd chắc năm sau hạ nhiệt mới có Cơ hội trải nghiệm
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Cookie9999 bác giàu lắm nè 😔(...hạ nhiệt chắc cũm 10 củ máy í nhĩ !
@SAKI.BUN_LP Anh E Yêu công Nghệ ko thành vân Đề
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Cookie9999 tôi cũm như pro 😔( mà ko có khả năng
@Cookie9999 16.9 có màn hình Oppo 5 nữa bạn, giá khoảng 10tr, rẻ hơn Butterfly nhiều.
@Cookie9999
.. giá chát quá
với cái đà này thì ngày này năm sau sẽ có điện thoại 7" độ phân giải 4k, chip 8 nhân, ram 8G, cam 81MP...
@huutai_pasion Nếu đúng như bạn nói thì năm kế tiếp đó sẽ có điện thoại 14" độ phân giải 8k,chip 16 nhân,ram 16G, camera 162MP.hihi
@em_ut
@achiyeuminhem198725 To mà dài như Oppo 5 vẫn ok, còn to như SS Note thì quá cỡ, mình thấy rất vướng víu.
@Chutoan_benzie Note II to quá bạn ạ, dùng bất tiện lắm.
giá cũng căng thật
aspdotnet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boykute30799 cứ từ từ rồi "bướm" nó cũng nhừ à :p
@boykute30799 Giá này mua Oppo 5 hợp lý hơn, cấu hình cũng tương đương.
@aspdotnet
nhtdx1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá tốt cho 1 smartphone pin 3 ngày: )
@kevin2210 không thể nào đỡ được bác 😆
@leminhtu88 Butterfly phải nâng cấp pin như Oppo5 mới xài ngon được.
@nhtdx1
@khacthanh87lc
Ban căng rồi

Sent from my SHV-E160K using 5000mA battery 😁
không cảm xúc
@ShopVan lý thuyết thôi bạn, nhưng thực tế thì :eek:
@ShopVan Đúng vậy. Máy tớ 2 ngày nè

Sent from my SH-02E using Tinhte.vn
@quang29 Chính xác, mình đã dùng qua nhiều model của HTC rồi, tất cả đều chỉ quanh quẩn 1 ngày.
@quang29
com4343
ĐẠI BÀNG
11 năm
Liệu có phát huy hết tác dụng hay không? Hay là 4 nhân 1.5Ghz về chơi pikachu :p
@com4343 Tính ra thì trong số tất cả các máy FullHD mình thấy (3 em) thì màn hình Butterfly đẹp nhất đó
cnduy1192
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá căng đét!! chăk năm sau hạ nhiệt ;)
giá khá cao nhưng chắc ra tết nhiều ng mua vì rủng rỉnh tền
@arsenal_w14 vãi đạn
@huynh nguyen tưởng rẻ để còn mua, ai ngờ đội giá thees này thì mua con Oppo 5 vậy
@vuottroi uhm, mình cũng mê HTC nhưng giá bay cao thế này thì chuyển sang con Oppo vậy
@huynh nguyen smartphone pin yếu lắm. oppo find 5 pin bền hơn. nếu không xuất sứ tại tàu thì chắc giá cả phải ngang iphone 5 ấy nhi?
htc luc nào chăng thế , máy mới cao cấp nhất lúc nào cũng chót vot 2 tháng sau thi rơi thảm, one x là một vd , dòng máy loi tứ đầu tiên trên thị truong moi cung gần 16tr ​
@kevin2210 Nên.mua ip5 ma giai quyết khâu oai thôi....
Sent from my IM-A850S using Tinhte.vn
@kevin2210
Sợ cái giá quá. Giá này thì sẽ nhiều người đắn đo với ip5 😃
@trinhsathcm sao mà đắng đo đc IP 5 nhiều cái ko bằng đc vs e bướm....riêng mình thì chỉ mong muốn hôm nay em Z về 😃)
@trinhsathcm Đẹp quá, lần này HTC vượt mặt chú Sam rồi 😁 Hi vọng pin tốt chút, pin rời càng hay, chứ HTC muôn đời ko cải thiện đc cái bệnh yếu sinh lý
Khủng cái giá! Cái này GS4 ra thì lại hạ thôi, vì bán không được!
tien phi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái giá cũng ác quá. FullHd giá trên cao

Gửi từ LG-E975 của tôi
17 tr à, giá chát nhỉ, giá này nhiều bác chắc đợi con Xperia Z 😃, mà ko bik con butterfly này có cải thiện pin chưa chứ nhu one X thù vỡ mồm 😁
@technological experience Pin dung lượng cao hơn thôi, chứ thời lượng thì thua One X đó bạn.
@caoboitexas97
@Hungdunghcmc
@technological experience thử nghiệm với Quadrant Benchmark, Butterfly đã chứng tỏ rằng đây là 1 trong những đt rất thông minh hàng đầu trong làng thế giới di động. Bỏ xa hãng Oppo với chiếc đt Oppo find 5
Naron-K
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hóng em Z:p
@Naron-K E Z chắc cug~ tầm 16 chai bác à ! Hàng sony lúc nào bán ra cũg chát lắm =]] mà cũg nhah ha. lam' bác ^^
giá này khác nào đuổi khách hàng sang Xperia Z 😃
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
@Duy_P900 XZ bao giờ có hàng chính hãng tại VN vậy ? Mà hàng Sony lại còn chính hãng nữa thì chắc quái gì đã có giá 16 tr 😃)
@Duy_P900
@Duy_P900 Bạn nói vậy là sao chứ , tiền nào của nấy chứ, cái nào nó cũng có cái giá của nó cả bạn ak
@Duy_P900 Ôi đẹp quá, kết cái fullHD và màn 5" quá. Giờ mà thấy màn < 5" nhìn thấy bé bé làm sao. Chắc đang sài 5,5" nên cảm giá như vậy. Sài màn bự thích ghê. Hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019