Hôm nay khai trương Cafe Tinhte.vn 2.0 Beta 1 ( Build 09012011)
cuhiep
9 năm trướcBình luận: 654Lượt xem: 67.872
654 Bình luận
chúc cafe tinhte làm ăn phát đạt nhá .......
đẹp ! nhưng có vẻ chưa hoàn thiện 😁 chúc CaFe tinhte làm ăn phát đạt :D
Gần tết em vào miền Nam đến góp vui nhé.
quán tinhte đối diện với quán kem vàng anh luôn.hehe.ghé ủng hộ anh cuhiep đê
Sẽ ghé qua khi nhận hàng Blackberry Playbook tại trung tâm CPN nhanh DHL vào ngày 26/2/2011. Khi có Playbook trên tay, sẽ ghé vào quán ngay. Hy vọng được đàm đạo cùng các anh em tinh tế.
khi nào vào Nam em sẽ thử cảm giác của tt cf...quán đẹp thật
Để vài bữa rãnh ghé qua chơi ;)
Chúc TT làm ăn ngày càng thuận lợi!
chắc là quán Aro cũ giờ đổi thành cafe tinhte gần nhà ca sĩ lý hải phải không vậy mod:playfull:
ủng hộ..........................
Sặc, QUán này em có vô 1 lần. Nằm ngay sau trường Viet UC. Nay là Chủ sở hữu của tinhte
Đẹp thật lần sau vao Sài gòn nhất định sẽ vào uống cafe và gặp mặt anh em trong đó, tham gia lâu rồi mà chưa có dịp!
bác ý kiu là beta 1 mà, đã hoàn thiện 100% đâu. chắc còn update nữa mừ, hoàn thiện đảm bảo sẽ đẹp hơn nữa, chiều nay chủ nhật ghé quán ủng hộ thui.
Trước đây mỗi lần muốn ghé cafe tinh tế thì chạy khá xa, giờ thì từ nhà (đối diện Nhà hàng Muối Tiêu Chanh) chạy wa gần xịt àh
Quán đẹp, rộng rãi, nhiều thứ để chọn... (mới nghe Mr. Hiệp nói thế thôi!). Sẽ đến để tham quan và thưởng thức. Chúc Cafe Tinh Tế ngày càng phát đạt!
Chúc mừng tinhte.vn là nơi hội tụ công nghệ.... chúc năm mới phát đạt...
đang chờ con lap cùi xách về, ^^ sẽ ghé làm review😁
hjx đẹp. chắc phải vô sài gòn uống cafe mới đc 😔( ở hà nội chả có cái tinh tế thứ 2 nhỉ :(( bùn quá
không gian quán thoáng mát quá,rất tiếc mình không lại ủng hộ mở hàng được
chúc mừng tinh tế ...
mà cho e hỏi ké các bác là sao cái page http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-118/xuat-hien-iphone-3g-dung-cach-nhan-biet-285548/ sao ko vào đc ?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019