Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hôm trước lỡ khen Hoàng Hà bán hàng oke mà sao lâu trả hàng quạ, iphone 12 (màu xanh lá, 64Gb) có n

Toan Duc Nguyen
1/12/2020 15:21Phản hồi: 21
Có tin đồn Hoàng Hà bị cắt hàng ông ơi 😁 Nên giờ trả hàng nhỏ giọt lắm. Nói chung thì Hoàng Hà dc cái rẻ thật, cơ mà nhiều lúc cũng cần đánh đổi tí trải nghiệm, mà có khi bán rẻ quá nên bị ai đấy ném đá giấu tay cũng nên :D
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KMIL307
TÍCH CỰC
3 năm
Có tin đồn Hoàng Hà bị cắt hàng ông ơi 😁 Nên giờ trả hàng nhỏ giọt lắm. Nói chung thì Hoàng Hà dc cái rẻ thật, cơ mà nhiều lúc cũng cần đánh đổi tí trải nghiệm, mà có khi bán rẻ quá nên bị ai đấy ném đá giấu tay cũng nên :D
Chaebol
TÍCH CỰC
3 năm
@thinhlink căng, bảo bạn bác trả cho em con 12 pro e đặt ở hh với 😔( em chờ mòn mỏi lắm rồi
thinhlink
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Yo Phim Em đang đặt nó 2 gold 1 blue 5/12 lấy hàng đây. Song song e đặt cả 1 cây gold HH nữa 😆 bên nào về trước lấy bên đó 😃)
Chaebol
TÍCH CỰC
3 năm
@thinhlink bác đặt từ ngày nào mà 5/12 đã có rùi thế bac ơi
thinhlink
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Yo Phim Em đặt ng quen 😆 đặt nó mấy cây mà mới về 1 con hôm 28. Gold của e 5/12 mới về
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
3 năm
12 mấy hôm nữa có đầy ý mà
Chậm pro max thôi
Mình đặt cellphones 12promax lấy được 1 tuần r kiki
lethang090
ĐẠI BÀNG
3 năm
Từ h đến tết kiểu j cũng nhận dc khi các store khác trả hết hàng khách đặt sẽ tới hh. Vì hh là thằng phá giá nên nghe nói hàng bị nhỏ giọt :d
@lethang090 Thấy minhtuanmobile cũng bán giá ngang hh mà. Không biết bên đó mua thế nào mà nhiều người nổi tiếng mua quá?
Chắc hot quá 😆)
Mình cũng đặt bên Hoàng Hà nè. Mà đặt iPhone 12 khá trễ (20/11) nhưng vẫn nhận máy hôm 27 😁
thinhlink
ĐẠI BÀNG
3 năm
@bango123 Iphone 12 thì thừa mứa ra mà, chủ yếu hiếm mày xanh mint thôi 😆
Chaebol
TÍCH CỰC
3 năm
@bango123 hoanfgha báo sau ngày 20/12 sẽ thừa máy để trả khách mà ko biết có bị delay sang năm sau không 😔(
nhưng ko biết nào chứ hoàng hà bán vn/a rẻ hơn cả fpt lẫn tgdđ
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
3 năm
@nguyenkhangpt92 2 thăngd kia tốn chi phí cửa hàng nhân viên hơn
Qua Hoangha nhân viên hẻo vãi =)) bên kia toàn em xinh thì chả thế
@Bo0Bo0 😆 công nhận bên kia chân dài miên man luôn bác
hoangmk
TÍCH CỰC
3 năm
@Bo0Bo0 Ngắm chân dài mà mất thêm cả triệu thì được gì ?!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019