Honda airblade ra màu mới 2016
langledapxichlo
4 năm trướcBình luận: 196Lượt xem: 72.485
196 Bình luận
Vẫn đang hóng, chắc cuối tháng qúa :rolleyes:
Hóng zậy, mong em nó sẽ đẹp tuyệt zời [​IMG]
@nguyen nam viet Ngày càng gai góc như ya rồi đây

Sent from my ASUS_T00J using Tapatalk
@crazyboy8x Đúng 99% rồi bạn
@crazyboy8x Phải đăng nhập honda.com.vn mới xem được bác à
@anhlinhctld1992 Đăng ký thành viên honda.com.vn như thế nào vậy bác? Em vào web không thấy phần đăng ký thành viên thì làm sao mà đăng nhập được?
@maiyeuemgh Phải là cnvc (còn tùy từng người) của honda mới có tài khoản . Các head còn chưa có . Người bình thường như chúng ta sao có được
nhìn hình em thấy hình như honda làm cái đầu đèn nhỏ lại hơn phiên bản trước thì phải....chờ tuần sau xem sao....^^
@hungok12 Tất nhiên, đèn LED mà bạn, Đèn led thì nó thiên về khả năng chiếu xa hơn là chiếu rộng, cho nên choá đèn cũng nhỏ lại !!!!!
bây giờ chỉ con chờ xem honda họp thế nào...mong rằng bên honda sẽ cho 1 cái giá dễ chịu để em gom lúa thóc nữa hihi
@hungok12 dự là đề xuất tăng 1tr, head làm giá thêm vài tr
k khác xe bây giờ là mấy nhỉ. khác mỗi cái đèn led. Mà hình như k còn màu sơn mờ nhỉ
con màu vàng giá ntn nhỉ chủ top ơi
Hóng ảnh toàn ảnh của em nó, nhìn ngang ngang em thấy sao sao ý 😔, chắc lại bị đội giá quá :((
đội giá 100% rồi, mèo nào thấy mỡ mà ko ham, "chắc" gì nữa
Hiện chừ có 2 tấm thôi bạn ơi.
Web chính thức tinhte đăng lên rồi thì khả năng cao là ra đó .
Ảnh ở fanpage Airblade 125cc trên facebook nha bạn
Xem ảnh thì thấy bản ab năm nay thiết kế 2 bên hông có ốp inox giống ab 2010 phải k các bác? Nhìn cũng đẹp đấy chứ thêm màu xanh ngọc hay trắng đen cũng ok
Nghe nói 27/11 tới đây honda ra mắt xe mới. Khả năng là air blade rất cao. Hầm hố hơn
cái đèn y chang click125i hồi 8 tháng trước. nói rồi. y chang mấy con ga bên web honda Thái với Indo. chưa kể mới ra nó đôn lên 4 triệu cho xem.
Đang đinh tậu 1em mà thấy sắp ra phiên bản mới nên lại chờ. Trông ảnh dáng thể thao phết
honda nó làm mưa làm gió ở Vn giờ lâu lâu đổi màu xe là head lại có cơ hội hét giá.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019