Honda PCX điện/lai xăng điện đã đến Đông Nam Á, khả năng sẽ về Việt Nam?
IELTSVUIVE
2 năm trướcBình luận: 140Lượt xem: 35.291
140 Bình luận
Nếu pp 9hang mà k bị làm giá thì mua em này, có đi xa tí cũng khỏe người.
Ghét kiểu làm giá bọn Head/Honda.
PCX 2017 rất tốt, mình rất thích! 20170813_174606.jpg
Pxc dành cho lứa già trâu 30-40 như mình 😆 ko thích mua Sh vì giá đắt hơn nhiều mà nhu cầu ko tới đâu. Dễ bị chôm nữa 😃)
Trẻ hơn nó mua Ab, ex hết cmnr 😃)
Chuyến này quyết bán bớt lúa để đón nàng về dinh
hi vọng bản hybrid mắc hơn hiện tại 10~20tr và nó mạnh hơn 150,chứ cái xe to kềnh thế mà 125 đã vậy máy honda chạy kiểu vision nhìu khi mún gia tốc cũng chẵng dc,bỏ cả cái smartkey ngu si nữa,thằng thiết kế cái key đó ngu bỏ xừ
@TiaMi Smartkey ngu vậy mà các hãng đổ xô học theo Honda, và tới thời điểm hiện tại chưa có chiếc nào trang bị smartkey bị hack, trừ khi bị chôm remote.
@phuongarch haha bùn cười chả bít thế nào là học theo
mình dùng k nhiều xe nhưng xe pcx la xe mình thích nhất,động cơ tuyệt vời,dáng xe đẹp,ma giá lại rẻ nữa,nhiều người kêu xe xấu,vv,mình chắc là những người đó chưa bao giờ sở hữu pcx,ai dùng rồi sẽ thấy đây là chiếc xe mà anh em đáng sử dụng nhất,rẻ,bền,đẹp,hy vọng xe mới ra rẻ rẻ mọt chút là đẹp
Các bác nào đã dùng cả PCX và Sh125 cho e nhận xét đi. Nhận xét về trải nghiệm? Bỏ qua giá tiền nhé.
@CrystalShield PCX đầm hơn, tư thế ngồi thoải mái, rất nam tính, cốp rộng hơn, đổ xăng thuận tiện hơn (kg cần bước xuống mở yên).

SH gầm cao hơn (PCX gầm rất thấp, leo lề rất dễ dính thẹo), khoảng trống giữa hai chân thoải mái hơn (lên, xuống xe dễ dàng), sửa chữa tháo ráp đồ nhựa dễ hơn (kể cả thợ head cũng ngán đụng đến dàn nhựa PCX)
Dân Việt làm biếng, chạy mà sạc điện chắc đỗ xăng thôi ai hơi đâu ngày nào cũng sạc.
xe ngon, không biết đời này có lên đĩa sau chưa nhỉ?
Được chạy ké 1 lần.công nhận sướng tê, cảm giác rất thoải mái mà tội kiểu kén người chạy. Trẻ tuổi với phụ nữ ít ai mua.
Thật sự em nếu em này về VN chắc em xuống đời từ SH xuống PCX quá. Rất thích PCX. :p:p
@KemlyExpress Honda VN mà có bán bản PCX 150 thì sẽ hoàn hảo hơn cho các anh 30-40t
nếu sản xuất ở Vn xuất đi châu á như lead thì hi vọng giá sẽ tốt
2 lần chạy đường trường 300km mới thấy sướng, ngồi thoải mái, êm ái đỡ mỏi tay mỏi chân ê mông, mỗi tội tội hơi yếu
Mình mua pcx từ đời đầu, sau để cho bố đi là chính, cảm giác lái không phải bàn, cảm giác lái ngon thật, còn dáng thì đó là kiểu đặc trưng rồi, không phàn nàn gì cả, bản điện về chắc phải làm 1 em.
Đẹp trai tướng người mẫu, 1 vợ 1 con, 28 tuổi, trẻ trung năng động vẫn đang ngồi con PCX 2014 tới nay đã 3 năm.
Xe đẹp, cốp rộng, ngồi thoải mái, ko bị mỏi, ra Đông tây vít ga lao như tên lửa xuxên luc địa mà ko thấy chòng chành.. nói chung chỉ thua con 4 bánh thôi.

SH các kiểu vào đây tuổi lol sánh vai. Mặc dù khách quan thì SH form xe vẫn đẹp hơn PCX, nhưng đc cái mã thôi.
Em thật, các bác nam mua đi rồi biết. 2011 em đi thử và quất luôn không phải nghĩ. H vẫn chưa thấy ân hận gì.
Con Hybrid ngon giữ. Con điện nhìn cải lương quá, giống mấy cái xe máy điện ở Việt Nam!
nói thật là em chưa bao giờ thích kiểu dáng con PCX này. nhìn nó cứ sao sao

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019