Honda phát hành Winner 2017 với tem và phong cách phối màu mới, giá không đổi

Trung Dt
4/12/2017 4:18Phản hồi: 242
Honda phát hành Winner 2017 với tem và phong cách phối màu mới, giá không đổi
Honda vừa phát hành phiên bản Winner 2017 bằng việc thay bộ tem và cách phối màu cho 4 phiên bản thể thao gồm các màu sắc: đỏ-đen-trắng, xanh-trắng, trắng-đen và vàng-đen. Phiên bản cao cấp chỉ duy nhất một lựa chọn màu đen mờ với cách thiết kế giống với các mẫu xe gần đây của hãng. Mức giá niêm yết Winner 2017 vẫn ở mức 45,49 triệu cho phiên bản thể thao và 45,99 triệu cho phiên bản cao cấp.

Ngoài việc thay đổi team, Honda cũng thay đổi một chút trong cách phối màu của một số phiên bản. Phiên bản màu vàng có dè chắn phía trên màu vàng thay cho màu đen của phiên bản trước. Cũng tương tự phiên bản màu xanh có dè chắn đồng màu thay vì màu trắng như phiên bản trước.

Phiên bản cao cấp mang thiết kế giống với các mẫu xe gần đây của hãng với tông màu đen mờ. Một vài chi tiết được sơn đỏ như hai pit-tông kẹp phanh đĩa trước và sau, đường chỉ đỏ được may ở đường viền yên xe. Logo Winner màu đỏ được in nổi ở hai bên hông phía sau. Tiếp đến là tem chữ LTD ở hai bên yếm xe ngay dưới phần cụm đèn xi-nhan và sương mù.

Honda Winner 150 được trang bị động cơ phun xăng điện tử PGM – FI, 150cc, DOHC hộp số 6 cấp, 4 kỳ, xi lanh đơn, làm mát bằng dung dịch. Công suất tối đa là 15,6 mã lực tại 9.000 vòng/phút và mô-men xoắn cực đại đạt 13,5 Nm tại 6.500 vòng/phút.

Winner 2017 sẽ có mặt tại các đại lý Honda từ ngày 13/12/2017 với thời gian bảo hành 3 năm hoặc 30.000 km tùy theo điều kiện nào đến trước.

Xem thêm: Đánh giá Honda Winner 150

Nguồn: hondaxemay
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yellowcard
TÍCH CỰC
6 năm
mình vẫn ko thấy xe này đẹp lắm, ko hợp gu mình
Thành BMT
TÍCH CỰC
6 năm
@tuancaca1133 Avatar của bro mới đúng là bọ ngựa, mình thấy còn xấu hơn cả con winner nữa :d
tuancaca1133
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Thành BMT Cổ lổ rồi, giờ đổi xe Ga đi cho nó nhàn, đầu 2 thứ tóc quan tâm gì nữa. lâu lâu cf ngoài đường nó đập vào mắt lên chém gió.
@tuancaca1133 Update cho bạn nè lên chắn bùn sonic 200k. Làm yên nệm kymdan 500k bao làm theo ý bạn thế là có xe ưng ý ngay thôi
@Thành BMT quá chuẩn, chiếc xe nhìn thấy gớm, chỉ giành cho trẻ châu
baotuan0121
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thích thì không phải tốn công nói ra.
Nick Boyer
ĐẠI BÀNG
6 năm
@baotuan0121 cũng ko phải nói bác ạ
@baotuan0121 Bác ko thích những người nói không thích, nhưng bác vẫn nói họ đấy thôi 😆 😁 :D
Màu vàng quá chuẩn luông 😁 !!!! Nhìn con màu cam EX mới ra mà chỉ cười hỉ 😃 !!!!
T150RC
TÍCH CỰC
6 năm
@fr3nzjpl4nt màu cam nó đẹp thế kia, nhìn màu cam của con winner mới kinh á :p
@vịnh gà công nghịêp Thì tớ nói bạn đấy thử xách con Win "vàng" của bạn đấy đi so với Ex "cam" đi đấy coi thử ai bị cười nhiều hơn biết liền. Xin lỗi chứ con Win "vàng" đấy là một trong những con tớ thấy xấu nhất trong họ nhà Win đới. Màu vừa loè loẹt lại vừa bẩn, có tí bụi vào là nhìn y như bị ghẻ lở hắc lào. Chả hiểu đẹp ở chỗ nào mà "thờ" thấy ớn.
@fr3nzjpl4nt Mình và bạn mua em nó từ lúc mới ra. Mình dự tính là tết này cho em nó phượt tour bạo lực từ saigon ra đà nẵng.
@Wolfrain mình khen màu vàng mới này đẹp. Còn màu cam mới của Ex xấu, chứ có so màu vàng win với cam ex đâu @_@ !!! Dĩ nhiên so là so cam của EX với cam của Win 😃 !!!!
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
6 năm
còn xấu hơn cả bản phối cũ, haizzz.
Nhìn ngang thì đẹp, mà nhìn từ sau ko được đẹp cho lắm.
Sao mình thấy mấy thằng nào đi winner với Ex cũng đẹp trai hết nhỉ ?
@hoangphithanh cũng ko hẳn, mình thấy ở dưới quê nhiều nhà cố bán hết tiền sắm con SH để lòe lắm. Sắm xong SH là hết tiền rồi. SG trường hợp vậy cũng nhan nhản, ko hiếm.
@trangthanhphuong ko giấu gì bạn ko biết mọi người sao chứ. với mình cầm cầm hơn 500 triệu còn ko dám mua con xe 50 tới 70 triệu nữa. mà thấy mọi người làm công ăn lương đi vay năng lãi mua xe. hay vay mươn mua xe mà còn đòi xe sang đến hài .
@hoangphithanh Nếu cần thiết thì cứ mua thôi bạn. Nhiều người công việc họ cần thì họ. Hoặc nhiều người cố sắm con xe hơi để đi lại cả gia đình thuận tiện, che mưa che nắng thì mua trả góp là chuyện bình thường. Nếu ko cần thiết thì ko nên. Đối với xe máy con xe cỡ 3 tháng lương là mua được rồi bạn. Chứ đi SH mà tốn cả năm hay 6 tháng lương để cố mua thì ko nên. Thấy ko cần thiết thì mang tiền đi đầu tư là ổn.
@trangthanhphuong môi người có mỗi suy nghĩ có lẽ công việc của em tiền làm ra tiền nên em cần phải tính toán và suy nghĩ cũng phải khác mọi người . em cũng từng có thời tiêu sài ồ ạt không đâu vào đâu cả nhưng giờ nhìn nhận lại thì thấy mình đã rất khác
nhiều khi tự hỏi ếu biết trưng cái giá niêm yết ra để làm cái lol gì nữa o_O nhà sản xuất muốn trêu người người tiêu dùng à!?! o_O
@thedeath1883 đúng hơn là giá đề xuất . 45,9tr nhưng ae toàn mua dc vs giá rẻ hơn 😆)
@thedeath1883 có 40 42tr thôi
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
@palmtj27 nhớ hồi xưa đội giá thấy ham kaka
euxeon
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thedeath1883 Thì nó đề xuất vậy Còn bán bao nhiêu thì tùy vào thị trường thôi head tự quyết định
Nguyên năm nay thấy Winner hot qá 😁 chạy cũng đầy đường gần nhìu như Ex roài, hông như hồi mới ra lác đác có vài con :D hông biết có phải do cái đợt ế qá đành hạ còn 37 chai hồi lúc nên giờ mới đầy đường vậy hông nữa :p
@quynhmatroi gì chứ Winner nó là đối trọng của Ex, con xe côn nổi tiếng của giới trẻ thì ko lạ khi nó bị đánh giá xấu đẹp dưới con mắt anti, cho nên lời của đám đó nói, chả cần để vào tai. Nói chung chỉ ko đồng tình với cái quan điểm "lên đồ vì xe xấu", thế thôi
@O.R.A.N.G.E Trẻ trâu trần quốc lâu chết rồi, ko còn diễn tuồng được nữa đâu. Nó chết kéo theo phần máu chó bọn trẻ ranh sùng sục đi cắn càng khắp nơi, mấy ôg đừng nói nhiều với bọn anti winner làm gì!
@tbdat11 Còn airblade thì thấy 200 con kaka. Như vậy cũng so sánh giữa con côn tay và con tay ga. Yamaha NVX siêu nhân phải so kè với Airblade thì nó cho hút cỏ. Cục thuế còn tăng thuế với 3 em honda là: SH, ninja lead và Airblade( chém gió) kìa.
@tbdat11 chắc chưa phân biệt được winner với exciter với wave !!! Phải lại gần sát rạt thấy chữ Winner ình ình thì mới tính hả 😃 !!!! Giờ ngày nào tui cũng đi làm vòng vòng quận 1 cứ thấy 20 25 con mỗi ngày 😃 !!!! Nhìn phát chán !!!!
zz195zz
TÍCH CỰC
6 năm
Đen mờ đẹp đấy, nhưng mà ko dán ni lông đc. Mà ko dán đc thì lại xước lại xấu 😆
Chả hiểu sao cứ rộ lên đen mờ 😃)
@zz195zz mua xe mà đi dán nilong như mấy thằng nhà quê vậy ???
thuyadam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoai88vn ở nước mình 80% nhà quê mà
jojack
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoai88vn nhờ mấy thằng nhà quê này mà các bác đủ doanh số. có công nhân cho các bác ở Thành Thị bóc lột, có gạo bỏ mồm cho bác hằng ngày đấy.
@hoai88vn Tại xe người ta mua về đi làm, phải gửi bãi giữ xe công cộng, là giao trứng cho ác. Thì phải bắt buộc dán thôi bạn ơi. Chứ mua xe về xong trưng ở nhà, khi nào đi chơi mới xách ra đi thì dán làm quần gì, giống mấy đứa choai choai ăn ko ngồi rồi ý 😆) !!!!
Tưởng giá giảm nhẹ chứ 😁
Không biết tấm lót mông đã dầy hơn chưa ! Còn lại già rồi không quan tâm kiểu dáng
không có gì khác biệt lắm
phuongsd
TÍCH CỰC
6 năm
Con này phong cách kiểu Adventure
@phuongsd img-9336-1-1474520912848.jpg

kaolinh8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái đít vểu quá 😔 Như phao câu gà ấy
@kaolinh8x troll-face-14.jpg
@kaolinh8x Phao câu dịch chứ
pvming
TÍCH CỰC
6 năm
Rất không thích xe này ngoại hình xấu lại gầy và hơi yếu đuối so với ex150...(nhưng đc cái mình đang đi wây tàu)
@pvming đặt cạnh nhau nhìn ex yếu đuối lắm bạn 😁
@pvming Ex có cái bánh trước như bánh xe đạp, cái phuộc như 2 que tăm mà cũng mạnh mẽ hơn Win đc á? 😁
pvming
TÍCH CỰC
6 năm
@O.R.A.N.G.E Thẩm cái đẹp mỗi người mỗi khác mà hehe. Nhưng nếu mua xe mới mình sẽ chọn sh chứ ko chọn 2 con tay côn 150 đó.
euxeon
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pvming Ex nó làm dàn áo quá bự trong khi sườn đơn, cục máy bé tí
Mr Gil
TÍCH CỰC
6 năm
mua từ đợt cuối tháng 7 năm ngoái, Bản độ 53 củ 😁
Cũng có cái hài lòng , cái ko. Nhưng được cái thỏa mãn vì đã ko mua Ex mà mua Em này :D
alecsu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn giống chiếc future nhỉ...
lehongxuan
TÍCH CỰC
6 năm
@alecsu Khám lại mắt đi bác, 1 con tròn, 1 con vuông thế kia cơ mà
HuluHala
TÍCH CỰC
6 năm
@alecsu nhìn giống wave mới đúng
Quan trọng là dàn nhựa còn bền quá 2 năm không, cái tem ra Cao Bá Quát thích dán phối màu kiểu gì cũng có.
Nhìn mấy con Wave đời mới ra 2016 (loại vểnh đít lên cao như FX ý) đi được vài năm đều có điểm chung là cái đèn signal (xi nhan) nó cứ bập bùng ở phần nhựa đuôi xe (hỏng lẫy do nhựa chất lượng kém và không có kim loại cường lực bên trong). Phát nản với Honda.
@nonut Cái này hồi còn đi Yam cũng bị bạn ơi. Mà đó gần như là bệnh chung của tất cả mấy cái xe nhựa, đi thời gian ko bị chỗ này cũng chỗ khác. Qua ổ gà tưởng đâu nó văng mỗi thứ mỗi nơi
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
@Nhất Linh 93 Nói chi xa chiếc ex 150 2 cái xi nhan sau nó cứ rơi ra . Éo hiểu nổi
@nonut Ya k cần 2 năm đâu bạn, ex chạy qua ổ gà nghe nó kêu như bà già lỏng khớp nhé 😆
@nonut Còn nvx ra store nó cầm cái đèn đuôi đẩy nhẹ xem gãy không nhé 😆
mới mua 1 tháng, hôm kia thấy ra bản mới, hôm này còn thêm tin tặng đồng hồ G-Shock 4 triệu nữa, con tim t đau quá man :mad:
Đoàn007
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hgiang.1212 Chia buồn cùng bác !!!
@hgiang.1212 Mình mới mua 2 tuần đây bạn 😆, chưa chạy được 500km nữa. Không quan tâm vụ màu sắc lắm, chỉ quan tâm đến con G-shock. Mịa, quá nhọ. :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019