Honda Sonic 150R đã về Việt Nam giá 90 triệu đồng
chuyengiaphaxe
4 năm trướcBình luận: 649Lượt xem: 168.184
649 Bình luận
Ở thị trường Indonesia Sonic 150R có giá 20,9 triệu Rupiah, tương đương khoảng 34 triệu đồng.
móa nó Việt Nam bán 90, k biết là thuế bao nhiêu
90tr. mấy con này chắc ở showroom dài dài
Ít ai mua con này. Gía trên trời
bỏ ra 90 chai để mua 1 con xe cũng tương đương rai và ex, thà cóp thêm mấy tháng nữa kiếm em CBR đi ngon hơn nhiều
@yamaha2014 Satria F150 giá cũng tương đương đó bạn, thậm chí khi mới về vn còn cao hơn nhiều, sao lại so xe nhập với xe sản xuất lắp ráp trong nước. 😁
thì e
thì e đang bảo bỏ ra 90 chai thì mua ngay con CBR, còn so với Rai và ex thì max gấp đôi nhé bác
xấu khiếp đảm, thua chiêc 150 cua yamaha
với thị yếu của người VN cộng với khả năng tài chính,... thì đa số là sẽ chọn ex là vẹn cả đôi đường. 90tr gần đc 2 con ex mà đa số VN thích ex hơn vì thiết kế đẹp. người VN đa số ưa mẫu mã thôi 😃 con này thiết kế bt, na ná raider, giá chát dự lại ế chổng gọng như raider thôi :confused:
Việt Nam mình còn nghèo, ai muốn sang chảnh thì mua mấy em này, người Việt Nam mình dễ kiếm tiền thật 😃
Ở thị trường Indonesia Sonic 150R có giá 20,9 triệu Rupiah, tương đương khoảng 34 triệu đồng.
đã về Việt Nam giá 90 triệu đồng. vậy là gần gấp 3 (!)
Xe thì xấu mà sao cái giá nó kết cấu đẹp thế? Chắc ít người quan tâm đến em này.
Với giá này thì ....
giá trị đồng VN ngày càng đi xuống ...
Giá quá chát.
gía này thì chết như con rider rồi, bỏ thêm tiền ra làm con duke cưỡi cho sướng 😁
Nhìn dòng này sao mình ko có tý xúc cảm nào là sao nhỉ.
Nhìn qua nhìn lại vẫn thấy ex 150 của mình đẳng cấp nhất.
Giá này mua raider...còn tiền dư thì làm ối việc
hờ vậy theo bác thì 2 cái tiêu chí bác đưa ra thì ngoại trừ việc con sonic hơn 2 con kia về giá thì em vẫn không hiểu nó hơn 2 con kia ở điểm gì? ai chả biết nhập nước ngoài về chịu thuế? vậy thuế đẩy giá cao thì có liên quan gì đến chất lượng xe? còn cái lý do t2 bác đưa ra thì em chịu thua ko nói đc gì nữa.
đó là khả năng marketing bác ạ. ko biết nó hơn 2 thằng kia ở điểm gì mà vẫn bán giá cao hơn vì đổ cho thuế và nhập khẩu. làm ăn thế thì ko chết sớm thì muộn.
@caocaolatre199x Ơ thì đó là chuyên của thằng bán xe !_! !!!! Ngộ thât đấy, cái thằng QUANG PHương đấy, bạn cứ ra mà nhìn xem cái quy mô của nó như thế nào rồi xem khi nào nó chết !!! Người dân bị nó hãm hại nhiều rồi đấy mà tới h nó vẫn sống nhăn mà còn sinh nở to bự ra =]]] !!!

Còn chất lượng xe thì tôi cũng khẳng định luôn là nó hơn Hàng VN từ thông số chi tiết đến chất lượng thành phẩm chi tiết, nó hơn từng chút nhỏ chút nhỏ, nên tổng thể nó sẽ hơn rất nhiều hàng VN !!!!!!!
Nhìn chẳng khác j con raider,honda ăn cắp sáng chế rồi.chỉ sang năm là loại xe này lắp ở VN thôi.các bác đừng vội mua làm j cho phí tiền.xe đạp mà nhập khẩu vậy chắc gấp 4 lần.
=)) bác giám đốc thị trường chắc vẫn làm từ hồi đó đến giờ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019