Honda Wave 110 RSX có thêm màu mới, giá không đổi

levuongthinh
11/3/2015 1:55Phản hồi: 166
Honda Wave 110 RSX có thêm màu mới, giá không đổi

Honda Việt Nam vừa bổ sung một số màu mới cho dòng xe Wave 110 RSX với Đen đỏ và Cam đen cho phiên bản phun xăng điện tử và Trắng xám cho bản chế hoà khí. Giá bán cho các phiên bản màu mới vẫn không đổi.

Wave RSX 110 có những thay đổi tích cực về mặt thiết kế, cho ngoại hình trẻ trung, mạnh mẽ hơn. Đối tượng mà họ nhắm đến với Wave 110 RSX là những bạn trẻ năng động, cần một mẫu xe máy giá vừa phải nhưng thiết kế vẫn “ngầu”.

Về công nghệ, Wave 110 RSX với 2 phiên bản vẫn giữ nguyên các tính năng cơ bản, sự tiện lợi vốn có của dòng xe số. Đặc biệt, phiên bản phun xăng điện tử (PGM-FI) với tính năng tiết kiệm nhiên liệu giúp công suất động cơ của Wave 110 RSX được nâng cao hơn 8% và tiết kiệm nhiên liệu hơn khoảng 15% so với dòng xe số cùng loại trước đó.

Honda Việt Nam tiếp tục áp dụng chế độ bảo hành 2 năm hoặc 20.000km cho mẫu xe Wave 110 RSX.

Giá bán lẻ đề xuất của Honda Wave 110 RSX giữ nguyên như sau:

Honda-Wave-110-RSX00002.png Honda-Wave-110-RSX00003.png Honda-Wave-110-RSX00004.png Honda-Wave-110-RSX00005.png Honda-Wave-110-RSX00006.png Honda-Wave-110-RSX00007.png Honda-Wave-110-RSX00008.png
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Càng ra càng xấu là sao ta, giờ nam thanh niên Việt to hơn trước nhiều rồi mà bác Honda cứ làm xe nó bé đi @@
@MR - Nguyễn mình thấy nó to ra mà 😆 cái blade 110 mới gọi là bé đi
@MR - Nguyễn Đồng quan điểm với bác. So với trẻ em sinh những năm 8x thì 9x đã vượt trội về cả chiều cao, cân nặng, thể lực. Ra đường giờ toàn thanh niên trên 65 kg cao trên 170 mà Honda vẫn cứ sản xuất các mẫu xe dành cho tầm 40 tuổi trở lên là không hợp lý. Hay họ chỉ bán cho phụ nữ nhỉ? 😁
@MR - Nguyễn đúng rồi, ngồi lên xe mà cứ thấy mình chẳng thấy xe là quê độ rồi 😃
@loveyuramcha vì phần lớn dòng wave là xe đầu tiên của các thanh niên nhưng lại mua bằng tiền của bố mẹ. Bố mẹ nào cũng thích honda cả dù cho honda bây giờ như s***. Em được mua ab125 mà chỉ dùng để đi hôm nào mưa thôi, ngày thường chạy con jupiter mx còn thích hơn mỗi tội lốp bé
nujnets
ĐẠI BÀNG
9 năm
BH 2000km 😁
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
9 năm
xe đẹp,
hoangsbk3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kiếm tiền xúc thôi :rolleyes:
quangdt5
TÍCH CỰC
9 năm
sao không làm quả sơn đen mờ giống phiên bản AB black edition 2015 nhỉ 😁
pkhaudio
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangdt5 Mang ra tiệm họ sơn màu theo ý bác luôn, vài trăm ngàn ... không gì đơn giản hơn
Mong chờ gì ở nhà sản xuất (?) 9 người 10 ý mà

Các bác đang tham khảo mua xe thì nên xem qua thêm Suzuki Viva nhé, máy công nghệ mới tiết kiệm xăng, và chất hơn Honda, Honda chỉ suốt ngày đổi mã dàn mủ thui, về công nghệ thì giẫm chân tại chỗ
Cảm nhận sau khi đi được 8 tháng: xe đẹp, chạy rất êm( ngồi sau thấy rõ hơn), nhưng bình xăng quá nhỏ, hồi xăng 22k đổ 50.000đ là đầy gần tràn, nhưng đi dc lâu ( tầm 90-100km tùy điều kiện đường)
@KenzDK Em đang chạy em RSX 110 2015, bình được 3,7l bác nhé
nhangeo
TÍCH CỰC
9 năm
@pbdh câu giải đáp cho bác là công tơ mét của bác sai 30km nên thế ( hiểu nôm na là bác đi 10km/h nhưng công tơ mét nó báo láo thành 40km/h hoặc công tơ tốc độ báo đúng nhưng công tơ đếm thì quay như ngựa bác nhé) còn nếu không thì xin chúc mừng bác có được con xem tiết kiệm xăng nhất trên thị trường
em đã đi vài dòng HONDA điển hình chốt hạ để từ bỏ HONDA là con RSX 2010 thì thế này. đi tốc dưới 50km đều đường hỗn hợp thì nó tớp 55-61km/l còn tà tà 60km trở nên thì kim xăng nó xuống ngang với cave tụt quần luôn.
máy HONDA đời mới này đi bán kính ngoài 30km máy kêu như đứng cạnh con ducati, và ngang với con máy 2 thì. Nhưng công nhận HONDA làm khung sườn tốt, đâm mấy phát không méo còn em si đang đi chỉ sợ va phát nó lệch khung. mà cái giống xe rẻ thì có lẽ là không cần va chỉ cần đụng ổ gà nó cũng tự lệch ( nhân viên yamaha nó bảo thế)
@Kt Nh bác đi A95 à
đi A92 hơn chứ
mới lấy xe đổ 80k A92 / 235km giá 20.430k/lít
xe mới lấy khó vào số thật nhiều khi bực mình
khúc cua về số 3 tăng tốc 1 đoạn lên số 4 khó thấy bà luôn
vặn ga xong nhả ra nhấn số 4 nhiều khi không được vẫn khự
@hotdeal 2015 A92 bác ạ 95 ko hợp rsx đâu ạ
chọn chế hòa khí, phanh đĩa hay PGM-IF phanh cơ đây các bác :p
Vẫn đắt
justin1912
ĐẠI BÀNG
9 năm
Wave càng ngày càng dỏm, đi chả khác gì xe tàu. Thà đi chiếc wave Nhật đời 1998 còn sướng hơn Wave RSX 2015
@justin1912 Wave nào của Nhật sản xuất ông thần, không biết thì đừng CM
justin1912
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hienkhatocodn Gì vậy con? Thần ko biết xe Wave RSX này được sx ở đâu. Con thật học rộng biết nhiều chỉ thần với.
Con đã đi thử xe Wave nhập nguyên chiếc tử hồi thập niên 90 chưa? người ta gọi là Wave Nhật
kiendaicad2
ĐẠI BÀNG
9 năm
sấu quá
kiendaicad2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Emxinthua.hihi thế bác chưa biết con cá sấu ah 😁
@kiendaicad2 sai chính tả hay chín tã
bạn biết con cá sấu trên cạn không??
kipphong3
ĐẠI BÀNG
9 năm
chọn chế hòa khí, phanh đĩa hay PGM-IF phanh cơ đây các bác :p
Quyetlq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kipphong3 Bác cứ đùa 😁
PGM-FI phanh đĩa đê bác, tuy giá hơi chua nhưng mà con này mà phanh cơ thì nhìn mất dáng thể thao nên chọn đĩa là đẹp, vành đúc cho nó thanh niên, hihi
tienhiep741
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã có dịp thử vs sirius fi thấy chạy không bằng sirius fi
@tienhiep741 Là sao 😆 sao lại 2 cái đều sirius FI ?
tienhiep741
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sr_9x ý mình là thử wave rsx fi vs sirius fi thấy wave chạy không sướng bằng 😁 bạn cũ hồi galaxy mini đây mà :p
@tienhiep741 Ủa còn nhớ mình à =)) cứ tưởng chỉ có mình ngồi mở từng tab topic hoàng kim của Glx mini ngắm lại bạn cũ
tienhiep741
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sr_9x lâu lâu mình cũng ghé thăm píc mà bạn ;), lâu nay bận quá ít có time lên tinhte nên cũng chưa xem lại bạn bè cũ nữa :p
kipphong3
ĐẠI BÀNG
9 năm
sấu quá
@kipphong3 phong ba bão táp ko bằng ngữ pháp việt nam...
SAI CHÍNH TẢ RỒI BÁC....xấu quá.
Xe này em đi thử cả bản FI và không FI, kết quả là yếu như nhau.
Xe honda giờ ruột nhỏ và vỏ to, hàng mã quá thể!!!!
dh2l
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hạ cái giá xuống cho con nhờ á
haiduong87
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy có màu trắng là có khí chất nhất 😆
Màu cuối cùng (vàng đen) cũng ngon :3
đi mấy lần, xe mới thây máy mạnh, êm, xăng tiết kiệm, xe cắt giảm chi phí hay sao ý, xe nhẹ pheò, giàn nhựa ko chắc chắn
kiểu dáng , thấy con gái đi đẹp hơn
mình thấy chắc do cắt giảm chi phí hay sao ý

từ giảm sóc, ống pô........cảm giác ko dày dặn như em future neo của mình,hj
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gì chứ mình thấy dòng RSX 2013 vẫn là đẹp nhất, cải tiến đi thế này nhìn cái xe nó yếu đi quá, không khỏe khoắn như trước.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019