Honda Winner đã có mặt ở cửa hàng, giá không thống nhất, ngày mai chính thức bán ra
Vua Lười
4 năm trướcBình luận: 461Lượt xem: 104.745
Honda Winner đã có mặt ở cửa hàng, giá không thống nhất, ngày mai chính thức bán ra
Khoảng 12h trưa nay thông tin về việc Honda Winner về tới các cửa hàng bắt đầu được cập nhật trên facebook. Mình đã đến HEAD Tân Long Vân trên đường Nguyễn Sơn để chụp ảnh và tận mắt xem chiếc xe đang khiến báo giới tốn nhiều giấy mực này. Cần nhắc một điều là giá Honda Việt Nam công bố cho Winner là 45,5 triệu cho bản thể thao và 46 triệu cho bản cao cấp (chỉ khác nhau màu sơn).

Cập nhật giá tại các địa phương:
  • Nha Trang: 54 triệu bao giấy
  • Sài Gòn: 56-57 triệu bao giấy
  • Tiếp tục cập nhật
winner (6 of 14).jpg

Mình có hỏi sơ giá cách đây vài ngày và hôm nay mình tiếp tục hỏi giá một số HEAD tại quận 3, quận 6, quận 5 thì giá có thể nói là rất căng, lên đến 56,57 triệu. Điệp khúc làm giá của các HEAD lại tiếp tục tái diễn và có phần còn quá đáng hơn các mẫu xe khác lúc mới ra mắt.

Tuy nhiên có một HEAD ở quận 4 báo giá 49 triệu chưa bao giấy tờ. Hiện tại đây là một mức giá tương đối ổn. Một số HEAD có chương trình khuyến mãi trong lễ ra mắt vào ngày mai 9/6/2016 như tặng voucher trị giá 500.000đ, tặng áo mưa, tặng nón bảo hiểm, tặng áo trùm xe...

Các bạn nào có thông tin cụ thể về giá Honda Winner ở các cửa hàng khác thì có thể để lại bình luận bên dưới để các bạn có nhu cầu mua xe tìm được giá tốt nhé.

winner (1 of 14).jpg winner (2 of 14).jpg winner (3 of 14).jpg winner (4 of 14).jpg winner (5 of 14).jpg winner (8 of 14).jpg winner (9 of 14).jpg winner (11 of 14).jpg winner (12 of 14).jpg winner (13 of 14).jpg winner (14 of 14).jpg
winner (7 of 14).jpg
winner (10 of 14).jpg
Rạch Giá - KG 53 triệu hà
@tpbb8100 @@ A biết giá e T150 trắng đỏ ở RG KG bây giờ không , béc chỗ nào rẻ gt cho e vs
@tpbb8100 Kim Điệp hay Ba lê motor, thái hòa, thành phát. ????
@tpbb8100 em ở Kiên Giang luôn bác ơi cho em hỏi Ex 150 dưới rạch giá , giá ra sao bác nhỉ?
Đẹp thế nhỉ
Ko mua cho nhanh gọn
Ko quan tâm con này...giá nhiêu kệ...đang để ý con khác....ko làm giá... tiền mồ hôi nc mắt chứ ko phải trên zời rơi xuống..
@nguyenpr089 nghèo thì đua đòi làm chi mà mồ hôi với chả nước mắt
Không đẹp hơn Wave RSX là mấy
Vẫn thích EX hơn.
Điệp khúc của Head. Không thích cuối cũng vẫn chọn HonDa 😔
mong chờ nhiều bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu
Head quê tôi-bến tre hôm qua nhập về 4 chiếc, bản thường 51, cao cấp 52, cháy hàng liền. Hôm nay đội lên 54-55, đặt gạch ngồi chờ chứ k có hàng.
Giá ngộ quá
@fanclubcongnghe vãi mấy cha tinh te, quảng cao cái xe máy góp phần làm nên tình trạng nhếch nhác chho thành phố mà nó làm như phim hành động vụ án hình sựo_O.
đyên !
Cũng thích đấy, nh giá cả thế này thì để lại cho bác nào thích mà nhích đc.
Mình làm công ty Nhật và thấy 1 điều rất lạ là tới giờ Honda vẫn k có hành động gì với các Head của mình.
@haui2281 Làm gì bạn, luật VN cấm áp đặt giá mà
@haui2281 Thưa vs bác Nhật hay k thì nó cũng là thằng kinh doanh. Mà ldoanh HDVN có bn lợi ích của bn ng chưa chắc bác đã biết hết? Không phải vô cớ mà xe của Honda khi đi đóng thuế trc bạ và ra biển đều có mức giá tính thuế cao hơn hẳn so vs giá đề xuất và xấp xỉ giá bán thực. Ng mua ko có lợi gì trong kèo này nhưng HD vs Head và 1 số ... thì tránh đc cơ số khoản thuế đấy bác ah. Không phải cứ thích là đc làm đại lý Hd đâu bác nhé.hehe. Đố b bảo cửa hàng xuất đc hoá đơn đúng vs giá họ bán đấy
@khunglongcoi34 Bạn nói đúng thực trạng hiện tại, nh nếu nghĩ trên phương diện Kinh doqnh của 1 cty lớn thì chưa chắc. Vì ngta tạo ra sản phẩm bền, đẹp nh giá phải phù hợp với túi tiền. Nếu đại lý bán đắt sẽ ảnh hưởng đến doanh số của cả nhà máy. Nói chung là ở mình còn sính hàng HD, nên mới thế.
@haui2281 Theo tui nghĩ , Nhật nó méo quan tâm đâu, cứ để dân chúng nó phỉnh nhau. nó không chấm mút gì thì nó cũng chả sợ, văn hoá VN là đi đầu về giá.
Làm giá thì ko mua, ko gấp
Cho xin cái comment nữa là tinhte dạo này hình như xuất hiện ông VGA thứ 2 ah?
@haui2281 Nó đó bạn 😃
Tất cả đã được dự báo trước nên không có gì bất ngờ cả
cái đầu nhìn xấu quá!
@LuongThuHai không phải là xấu mà nó quá bình thường, không xứng với tầm giá bỏ ra thôi
Anh em ráng chờ một thời gian cho nó hạ nhiệt bớt
@like2lan Chờ rồi quên luôn đấy
So với Exciter thì ko thấy ấn tượng ngoại trừ cái giá.
@ErnestLyell Vấn đề là nó tầm thường quá nên giá đó vẫn khó làm khách hàng hài lòng. 😁
@lovesocnho Tầm thuờng về máy móc hay ngọai hình ?

Vì máy móc h theo nhiều ng đánh giá là ăn đứt EX rồi đấy :D
@ErnestLyell chạy éo đâu mà mở miệng. nghe quảng cáo thì húp cháo mà ăn. Exciter 150 chạy hơn 1 năm rồi máy móc chả có chê được gì
@ErnestLyell Cái nhìn thấy ngay chắc ai cũng thấy chỉ trừ vài người, còn máy móc thì Honda nhỉnh hơn tí. Cũng 1-9, 1-10. Ko chênh nhau như kiểu với mấy anh Đài Loan hay china.

Ngoại hình ko hài lòng, ai đâu mà quan tâm nữa.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.102 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.261 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM