Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Họp mặt OFFLINE ở TPHCM, tại sao không???

donaka
23/4/2008 9:57Phản hồi: 75
Mình nghĩ cộng đồng sử dụng iPhone ở TPHCM là rất lớn và rất muốn họp mặt Offline để bàn luận và trao đổi kinh nghiệm! Vậy tại sao chúng ta không sắp xếp thời gian và địa điểm để gặp nhau đi??? Ai có sáng kiến gì xin đóng góp để buổi họp mặt của chúng ta thành công và vui vẻ? Đóng góp đi anh em :angry6wn:
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ok ...hộp cafe đi anh em ơi..chờ gì nữa!
Vu Khanh
ĐẠI BÀNG
16 năm
OK, mình ở Biên Hòa nhưng cũng sẽ tham gia.
em mang tới con IP với BB vậy 😁
để sau 21/6 họp đc. k ạh cho e tham gia với 😔
of đi of đi anh em ơi.......................
donaka
ĐẠI BÀNG
16 năm
Anh em ủng hộ nhiệt tình vậy thì chúng ta cùng quyết định địa điểm và thời gian đi! Ai có biết chổ nào họp offline thuận tiện và hợp lý cứ đề xuất đi! Đừng ngần ngại, ý kiến của bạn là yếu tố thành công cho buổi họp! OK
khoadtvn
TÍCH CỰC
16 năm
bạn nào sành sỏi tí lên plan cho a e tham gia,chắc ở sài gòn cũng nhiều ng sôi nổi nhiệt tình,gặp nhau trên mạng riết,một lần gặp off thử xem sao 😃
MGM nguyễn đình chiểu đi mấy bác,đẹp lịc sự,wifi chạy ầm ầm
Bro này giàu ghê, lên tận MGM lận 😁
Cũng rẽ mà bác..kêu tài xế lái xe chở xuống dưới uống nước với đám bạn hoài ..hehehehe:D
minhnkt
TÍCH CỰC
16 năm
Nhà bác này chắc ở gần kho đạn =))
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Chẳng lẽ mua iphone được mà sợ cà phê mắc à. Mình uống cà phê để nói chuyện chứ có phải uống bia ôm đâu mà sợ. Cho mình xin 1 vé (à mà 2 được k, cho GF luôn nhé). Còn uống bia ôm thì xin 1 vé thôi. He he
MGM ồn ào lắm , nếu off mà đi MGM thì chả nói chuyện được gì, em thấy đi quán nào yên tĩnh , có y5 thì tốt hơn, em thấy Navarna ( hay có tên Niết Bàn ) ngay góc ngã 3 Nguễyn Đình Chiểu và pHùng Khắc KHoan được lắm đó......nghe cái tên là thấy yên tĩnh d6ẽ trao đổi rùi
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Mình chưa tới chổ này nên chưa biết. Nghe Niết bàn thì thấy tịnh tâm thiệt nhưng Narvana là tên ban nhạc hard rock thứ thiệt đó. Mà câu slogan của bạn viết sai chính tả hay mình dốt tiếng anh vậy ta. Noting có nghĩa là gì vậy?
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Xin lổi nha. Mình đọc lộn Navarna thành Narvana. Mà mình tra trong tự điển k thấy Navarna.
ah, em víết sai đó bác ơi, em cũng chẳng để ý, may bác phát hiện, thanks
Em ko nhớ rõ tên tiếng Anh của quán này, chỉ nhớ tên tiếng Việt là Niết Bàn thôi,cứ theo như em chỉ sẽ thấy, rất dễ tìm....... già cả như em phải dzô đó mới *** chứ wa MGM nhạc mở to đùng đùng chắc em lăn đùng ra wa'
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Không có chi. Già ***như avatar của em thì tui sẵn sàng đỡ. Những mà là boy thì cho té chỏng gọng luôn đỡ làm gì cho phí sức. He he
Mình nghĩ offline sẽ có rất nhiều người...nên chọn một nơi nào rộng thoáng tí. Có ai đứng ra tổ chức không? Mình đặt 1 vé, ah không 2 vé, cho thằng bạn mình nữa, hihi
NIRVANA các bạn ạ.

Theo mình thì các bạn nên đăng ký trước để nắm số lượng đã. Nếu quá đông thì các quán cafe kiểu như NIRVANA sẽ không kham nổi đâu, vì kiểu bố trí bàn ghế của NIRVANA hơi riêng biệt và cách xa nhau, không tiện lợi lắm.

Quán THỦY TRÚC ở góc đường CHU VĂN AN và ĐINH BỘ LĨNH (Bình Thạnh) có được không các bác?
Quan thuỷ trúc chán lấm bác ơi....về quán thì bàn sau đi,giờ quan trong là đi đăng ký trước cái đã,thử xem có nhiu người tham gia rồi mình chọn địa bàn,ủa quên địa điểm😁
àh, quán Thuỷ TRúc cũng ok, nhưng vấn đề ai đứng ra lấy danh sách đây, bác chủ topic nhá' 😁
Nếu mọi người OK thì lập ra một topic mới để mọi người đăng ký, như thế sẽ dễ quản lý hơn. Mình xin đảm nhận một vị trí gì gì đó để lo vụ tổ chức cái OFF này. Ai cảm thấy có thể giúp đỡ thì vui lòng lên tiếng nhé.

OFF thôi các bác ơi. Cụng ly nào!
chắc tui phải đứng ra chủ trì quá, nhu cầu anh em ofline trao đổi hơi bị nhiều đóa nhen
zakka
ĐẠI BÀNG
16 năm
Anh hùng xạ điêu là đây,Pro nói chuyện có khác nhỉ?😁
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Đồng ý cả 2 tay. Cho xin 2 vé.
Xin 1 vé!!!!😁:D:D!!!Pác nào Pro đứng ra đi, hay chủ topic cũng được!!!!:D:D
uglyman
ĐẠI BÀNG
16 năm
TP HCM cũng tổ chức hả, bây giờ đưa ra ý kiến hơi muộn. Nếu sớm hơn thì tổ chức cùng ngày với buổi off HN, anh em truyền hình trực tiếp với nhau để giao lưu thì hay quá.
paloma12
ĐẠI BÀNG
16 năm
Anh em HCM muốn offline iPhone thì wa đây đăng kí : http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?p=393179#post393179

bac oi, sao hok tổ chức sáng khoảng 9 hay 10g gì đó,buổi trưa chắc chết qua', hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019