Hot..hot.. phần mềm nhá máy mới không tốn tiền + chống nhá máy

phuongnponline
3/9/2009 13:53Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrbluett
ĐẠI BÀNG
14 năm
miềng chỉ down cái chống nhá máy...rất cám ơn bạn!
hay quá,cảm ơn bạn nhé.tksssssssssssssssssss
các bác biết đường dẫn vào %/python/ k?tui chẳng tìm thấy đâu cả.help pls.
;) ký tự % tượng trưng cho ký tự ở đĩa mà bạn cài python vào.
Nếu bạn cài python vào ổ E thì đường dẫn lúc này sẽ là:
E:\python\
Bạn có thể dùng 1 chương trình quản lý file như: X-plore để copy file *.py vào thư mục ở trên.
Chúc bạn thành công!
em đã test và thấy rằng
bên mìnhnháy thì ko hiện số s nhưng khi bên máy nó bắt dc ......
kết quả vẫn mất tiền anh ak..
maximux3000
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã ghét rồi thì cần chi chờ pm nhá máy của bạn ko biết sao, nói chung cũng giống mình xí là khi ben kia báo bận thì bên mình thời gian dãn cách thấp hơn của bồ, pm của mình nhá máy đền khi hết pin thì thôi, còn riêng pm chống nhá máy của bạn thì mình ko chắc là chống lại pm nhá máy của mình hay ko nhưng chĩ có riêng 1 pm chống dc thôi mà ko phải pm của bạn, khoảng chừng cuộc nhá máy thứ 250 đến 300 pm chống bi die. hehê cái này mới wan trọng. 1 ngày mình nhá khaong 2000 cuộc pm dõm die ngay.
:shocked7fl: Bạn nên xem lại, vì pm chứ đâu phải con người. Nó làm việc đâu biết mệt mỏi. vì thế chừng nào bạn ra lệnh cho nó ngừng bắt máy nữa thì chừng đó nó mới nghĩ ngơi chứ?........ Làm j có chuyện bạn nhá 300 hay 1000 cuộc gọi thì phần mềm chống nhá máy "Mệt" nên "die" như bạn nói?....!

Nếu bạn không thix pm phonepilot thì có thế dùng WebGate.Easy.Reject vừa nhẹ mà hoạt động lại hiệu quả nữa. đố bạn ngồi nhá 1000 cuộc gọi/ngày thử nó có bị die ko?........
WebGate.Easy.Reject.v1.03.90.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.C.r.a.c.ke.d_illusion.rar
hay lam minh ung ho pan
nhung loai may nao mi xai dc z
mình thấy mấy phần mềm này hay quá, nhưng cho mình hỏi tý. mình chưa hiểu lắm, mình xài sony ericson hog cài đc àh ....
bác nào có Phython cài ngon cho e với có thêm hướng dẫn đày đủ thì tốt. e đang dùng E63. đang muốn cài cái này phòng thân mà chưa chạy được. bác nào có lòn tốt hướng dẫn qua Ym cho em nhé Nick e là toandv81
Xin lỗi e đào mộ tí ạh. Sao 2 phần mềm trên e down về file chỉ có 1kb ạh. Ko biết e down có bị lỗi gì ko
ntmhbsm
ĐẠI BÀNG
12 năm
co' cai` dat duoc giua~ moi~ lan` nhay' may' la` bao nhieu phut' khong .vi' du nhay' 10 lan` thi` cai` dat them khoang 10 phut' nhat' 1 lan` yk' .cai` dat khoang thoi` gian giua~ cac' lan` nhay' yk'
cam on bac nha
sao mình vào tải mà nó cứ báo This file is either removed due to copyright claim or is deleted by the uploader. là sao bạn nhỉ
bạn xem lại link hộ mình cái.
link dơn bombing die rùi
cho mình xin phần mền này với.mình dung may e63.minh cài mãi không được
link die rồi fix dùm cái chủ thớt thanks
em cũng đang tìm bombing_sleeptime nhưng link die rồi không down được nữa ai có cho em xin nhé hoặc qua mail huynguyen719@gmail.com
chủ thớt ơi cái x phone của e không bít bị gì mà nó không hiên ra mở cái nnáy nháy màkhông zo đươc hôm ngày sài bt em cài cài nhay máy mà mở x phon hông được thanks củ thớt nó mở à khôn ra gì hết chu thớt
có bác nào còn giữ phần mềm này ko up lai lên hộ mình với
PM mail tui send qua cho. mail tui
dinhtai217@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019