[HOT] Top 400 bài nhạc làm mưa làm gió hay nhất Việt Nam phần 5. Chất lượng lossless

TonyLe channel
1/12/2018 9:30Phản hồi: 10
[HOT] Top 400 bài nhạc làm mưa làm gió hay nhất Việt Nam phần 5. Chất lượng lossless

LINK FULL FSHARE 12.8GB :
https://www.fshare.vn/file/UJWNA5LCNYMX

TOP 400 bai nhac lam mua lam gio hay nhat VIET NAM OFFICIAL FULL PART 5.rar - Fshare

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.
fshare.vn

PASS giải nén : tonyle

Nếu các bạn không giải nén được thì vui lòng check kỹ lại pass (pass mặc định là tonyle), nếu nhập pass đúng mà vẫn không được thì các bạn hãy cập nhập WinRAR lên phiên bản mới nhất nhé !!!
Albums được cập lần cuối với những bài hát mới nhất ngày 30/11 và dựa trên số lượt nghe và đánh giá từ Zing Mp3

Lưu ý
+Phần lớn bài nhạc trong albums đều thuộc quyền sở hữu của ZingMp3
+Cấm sản xuất đĩa CD hoặc kiếm tiền cho mục đích kinh doanh
+Cấm reup lại albums khi chưa có sự cho phép của mình
+Vì dung lượng albums rất lớn nên một số thiết bị điện thoại sẽ không đủ dung lượng lưu trữ, các bạn tải albums của mình về PC rồi sử dụng FORMAT FACTORY convert ra file .mp3 320kbps nhé, chất lượng ok nhưng không bằng khi nghe lossless gốc nhưng nếu điện thoại thì từng đó thôi đã đủ.
Và cuối cùng mình xin chân thành cảm ơn các bạn đã download albums và ủng hộ mình trong suốt thời gian qua ;)😃😃:p

Các bạn có thể ủng hộ mình bằng cách like fanpage của mình để mình có thêm động lực làm những albums lossless tiếp theo nhé. https://www.facebook.com/tonylechannel/

Tony Le

Tony Le. 2,491 ចូលចិត្ត. TNL kênh
facebook.com

Chúc các bạn một ngày tốt lành 😃😃😃

Mọi khiếu nại bản quyền âm nhạc vui lòng gửi về tonylethanh2003@gmail.com
All music copyright complaints please report to tonylethanh2003@gmail.com
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

garlic
ĐẠI BÀNG
5 năm
quá đã, cảm ơn bác chủ rất nhiều ạ..
20cent
TÍCH CỰC
5 năm
hay quá... cảm ơn bạn nhiều
Anhvu14
TÍCH CỰC
5 năm
Nhạc của zing mp3 là 320kbps nhé. Trên hdvietnam rất ít người rip nhạc trẻ vì chất lượng chưa đạt lossless. Bạn nên chỉnh tiêu đề là nhạc mp3.
d_chien90
TÍCH CỰC
5 năm
Bác chia ra từng phần thì tốt quá. 12 GB thì tải bao giờ mới xong :-(
FatCat
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác có sẵn bộ album này dạng .mp3 thì tốt quá, tại em chỉ nghe trên điện thoại, chưa có dàn xịn để nghe lossless 😁
Milionaire
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cảm ơn bác chủ top.
Thanks 😃
huynguyenayp
ĐẠI BÀNG
3 năm
update năm 2020 chưa bác?
có LOSSLESSZONE update nhạc VPop cũng nhiều lắm, toàn chất lượng xịn sò
Mày vui tính vãi
Chất chất lượng lắm luôn Bác . Thanks bác