HP sẽ bắt đầu nhận đặt hàng TouchPad từ 19/06, 500$ cho 16GB

vuhai6
16/6/2011 0:1Phản hồi: 23
HP sẽ bắt đầu nhận đặt hàng TouchPad từ 19/06, 500$ cho 16GB

Để kịp cho việc bán ra vào đầu tháng 7 tới đây, vừa qua HP đã chính thức thông báo ngày đặt hàng trước đối với TouchPad, từ ngày 19 tháng 6 nếu bạn đặt hàng trước thì sẽ được ưu tiên nhận hàng sớm hơn. Không thấy HP nói gì về phiên bản 3G, trước mắt chỉ có hai phiên bản Wifi là 16GB và 32GB với mức giá bán tương ứng là 500$ và 600$. Như vậy là chiếc máy tính bảng đầu tiên của HP chạy hệ điều hành webOS 3.0 đã sẵn sàng lên kệ và bạn có thêm một lựa chọn khác cho nhu cầu của mình. Công với webOS 3.0 giờ đây người dùng có nhiều lựa chọn hơn để mua một chiếc máy tính bảng, nếu bạn còn phân vân có thể coi thêm những video giới thiệu tính năng của TouchPad tại đây.

Nguồn: HP
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ha_TM68
TÍCH CỰC
13 năm
Cũng đã update thông tin rồi, tuần tới sẽ ship 2 em về VN thôi. Các ACE tinh tế vui lên nhé. . .
thích tuoch pad, thích webos nhưng nếu ra cùng với Galaxy tab 10.1 thì vấn cứ em gt 10.1 ,500 hơi chát cho 1 hệ điều hành mới ....
HP chậm chạp quá nhỉ,trâu chậm uống nước đục thôi.
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
ở VN thì đặt hàng thế nào nhỉ mà đặt trong bao lâu thì có?
Riêng mình ko mấy mặn mà lắm dòng HP TouchPad chạy nền WebOS này:sleep:
ko biết con này sẽ thế nào, ra mắt trễ quá
bác nào bít khi nào palm pre 3 mới dc bán ra k ?

sao em chờ hoài k tấhy tin gì
bằng giá với iPad thì em nghĩ em sẽ mua iPad xài sướng vì có nhiều phần mềm hơn! 😁
HP chậm quá nhưng dù sao cũng còn nhanh hơn nokia chán
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
;) tất cả các máy tính bảng đã ra về kiểu dáng, chắc chỉ có em này ngang cơ iPad. Một sản phẩm tuyệt vời.
Giá hơi chát. Khả năng thành công vẫn là 1 ẩn số.
Không biết đặt hàng ở VN thì sẽ phải cộng thêm bao nhiu nhỉ, bao giờ vn mới có hàng rộng rãi nhỉ
OS web thì khỏi phải chê rùi 😁
Mình thích cái GUI của WebOS
Chưa bao giờ xài WebOS không biết có gì hay không? Và 500$ thì không cao lắm nhưng bỏ tiền ra khoản này để mua một thứ không... Như vậy có mão hiểm không nhỉ.. 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
MegaKainIM
ĐẠI BÀNG
13 năm
xem quảng cáo thấy mượt phết đấy nhỉ
chậm nhưng không sao vì mình nó 1 đường đâu phải cạnh tranh như các máy android..chậm nhưng chất lượng là được
huymailove
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình nghĩ ipad vẫn là số 1.
huymailove
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình nghĩ ipad vẫn là số 1.
Đừng chủ quan và cực đoan quá thế ! mỗi một nền tảng nó đều có ưu và nhược điểm riêng , nói là nhất thì chẳng có cái gì là nhất cả !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019