HTC Bravo có thể được giới thiệu sớm hơn vào tháng 3 tới
niky
12 nămBình luận: 4
Ngoài một số hình ảnh rò rỉ vào những tháng cuối năm 2009 vừa qua thì chiếc HTC Bravo vẫn được nhà sản xuất Đài Loan giữ kín lộ trình phát triển. Nhưng mới đây, dựa trên nguồn tin từ trang Facebook của nhà mạng 3 Sverige, Thụy Điển thì rất có thể chiếc smartphone chạy trên Android, với cấu hình mạnh mẽ nhất từ trước đến nay của HTC nói trên sẽ được giới thiệu vào tháng 3 này.

Về phần thông tin kỹ thuật của Bravo thì ta có thể nhận thấy ngay rằng là nó mang một cấu hình gần như không khác biệt gì lớn so với chiếc di động gắn mác Google - Nexus One (cũng do HTC sản xuất phần cứng). Chỉ có khác đi là nó được chính HTC bán ra mà thôi.

• Màn hình cảm ứng 3.7" WVGA AMOLED.
  • Chip 1GHz Qualcomm Snapdragon.
  • 512MB flash, 320MB RAM.
  • Giao diện HTC Sense.
  • Kết nối không dây HSPA, Wi-Fi, A-GPS.
  • Lỗ cắm tai nghe 3.5mm.
  • Camera 5MP camera, LED flash kép.
  • Có thể cũng sẽ được áp dụng nền tảng phiên bản Android 2.1, tương tự Nexus One.
Nguồn: 3 Sevrige, Unwiredview
4 bình luận
Mong cho em nó ra sớm hơn tí nữa thì vui hơn. Cấu hình tương đương N1 nhưng nhìn đẹp hơn hẳn, nếu bằng giá nhau thì múc em này liền.
huyxom
TÍCH CỰC
12 năm
Ram kém hơn so với N1...mà thiết kế thì không đẹp =
Vẫn chưa phải hình ảnh chính thức mà, em thấy từ hình concept đến sp thực tế nó phát triển nhìn cũng trau chuốt hơn nhiều 😃
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em nhìn con này cg dc 1 t/g rồi, vẫn biết là HTC ít chau chuốt hình thức. Về cơ bản em này nhìn dc chứ ko gọi là đẹp hoàn hảo dc. RAM ít quá, thêm tí nữa lên 512 có phải chạy 2.1 ngon lành ko. Hero của em vẫn hơi chậm và giật giật.

Em này với Nexus chắc cũng na ná nhau thôi. Cùng làm vào 1 thời điểm mà.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019