HTC có sự kiện ngày 15 tháng 9 - Smartphone nào sẽ được giới thiệu?

Didu
13/8/2010 15:58Phản hồi: 49
HTC có sự kiện ngày 15 tháng 9 - Smartphone nào sẽ được giới thiệu?
Thư mời từ HTC

Giấy mời tham dự một sự kiện giới thiệu sản phẩm do HTC tổ chức đã được phát đi, thời gian và địa điểm là ngày 15 tháng 9 tới tại London, Anh quốc. Trong giấy mời tham dự sự kiện, nếu nhìn kỹ hẳn các bạn sẽ thấy một thiết bị nằm sau làn khói với viền camera tròn, khi được xử lý qua Photoshop, mọi thứ đã có vẻ rõ ràng hơn, thiết bị nằm sau làn khói này có thể là Desire HD, smartphone chạy Android với màn hình rộng 4,3". Bên cạnh dự đoán là Desire HD thì sự kiện ngày 15 tháng 9 tới cũng có thể là nơi mà chiếc Vision được trình làng, những thông tin về Vision đã xuất hiện từ tháng 7, đây là smartphone chạy Android với bàn phím QWERTY trượt ngang của HTC.

Khả năng thứ ba là smartphone chạy Windows Phone 7. Microsoft cho biết họ sẽ giới thiệu Windows Phone 7 tại châu Âu vào tháng 10 này, thời điểm diễn ra sự kiện sắp tới của HTC cũng rất gần với sự kiện giới thiệu Windows Phone 7 tại châu Âu. Vì vậy, khả năng ra mắt một smartphone chạy Windows Phone 7 là hoàn toàn có thể, đó sẽ là Gold, Mondrian, Mozart hay Schubert?

Thư mời sau khi xử lý

Nguồn: Engadget
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leetromas
TÍCH CỰC
14 năm
HTC ra model mới còn nhanh hơn cả gà đẻ trứng...
hung7641
TÍCH CỰC
14 năm
Vì trc nó là công ty OEM, nên làm lẹ 😁.
he he!mình đang mong chờ một em Win phone 7 từ HTC,.thêm một trải nghiệm mới nữa.nhưng mà còn 1 tháng nữa..
Vừa mới tiễn đưa em TP2 về nơi an nghỉ cuối cùng sau buổi chiều mưa gió! Cũng chỉ chờ cơ hôi để cưới HD2 thôi
pacman10116
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay thât đấy. Ở cái ảnh gốc phần điện thoại gần như mờ hoàn toàn thế mà vẫn chỉnh cho nó nổi lên đc😕
davidboy
ĐẠI BÀNG
14 năm
mong thông tin trên sẽ là em HD3 ra đời nhưng nhìn qua ảnh xử lý thì có vẻ không phải các bác "nhẩy":eek:🆒
công nghệ không có gì mới nhiều, nhưng các mẩu điện thoại mới thì ra chóng mặt. Kiểu này mang bình accquy để xài đt thôi 😁
Càng ngày càng phân vân ko biết mua con HTC nào 😔(
Bác chủ thớt làm thầy bói giỏi đó, có mấy khả năng bác nói ra hết thế thì trượt sao được ^^
HTC ra nhiều mẫu điện thoại trong 1 thời gian ngắn, nhưng chưa có sản phẩm nào thật sự vượt trội và đình đám mang tính dẫn dắt thị trường,hy vọng lần này HTC sẽ có 1 smartphone kiểu như vậy để bứt phá mạnh mẽ hơn nữa.
lấy số lượng bù "chất" lượng àh 😁
songviet
TÍCH CỰC
14 năm
Chất lượng của HTC thì ko phải phàn nàn rùi, rớt cả chục lần, kể cả xuống nước và ko cần bao cao su cũng chỉ sước 1 tí, vẫn chạy ầm ầm mà trông vẫn vẫn mướt, vẫn rất manly, khi đổi qua con này chạy các dòng khác thấy nản.
ngu không có tội, mà có tội vì không biết mình ngu;)

Ngồi trong lều tranh nói chuyện vạn dặm, không biết thì ngôi yên

HTC là dòng cao cấp và cũng là nhà sx smartphone hàng đầu thế giới, chuyên Pocket PC và Smartphone

Mở To đôi mắt ếch mà xem này
nhìn bức ảnh có thể thấy 4 điểm
+ Camera 8 Mp
+ Dual Led
+ Camera lồi ra
+ Có miếng vá màu đen gần đèn led

Tất cả có thể kết luận đây là HTC Ace hay còn gọi là Desire HD !
Hy vọng 1 em Windows Phone 7 ra mắt để thử coi
Em cũng đang mong đợi đây😁
các hãng điện thoại đua nhau ra model mới liên tục mà ko hãng nào có thể vượt mặt IP của Apple, rõ cũng chán nhỉ
dale8914
TÍCH CỰC
14 năm
mình đã từng xài qua iphone, hiện giờ đang dùng hd2. cảm nhận lúc đầu cũng không có cảm tình với windowsmobile nhưng khi đã sử dụng mới cảm nhận được những chức năng vô cùng tuyệt vời của nó.bạn có bao giờ cầm một điên thoại 2 hệ điều hành chưa. hd2 có thể cài được android 2.2 hỗ trợ flash 10.1 mới nhất nghe gọi như con htc desire bạn có thể cài giả lập playstation 1 với 1kho game đủ thể loại trên windowsmobile 6.5. với 1 cấu hình khủng và hệ điều hành tùy biến dễ dàng,mình cảm nhận htc đã vươt mặt iphone.câu phát biểu của bạn đang thể hiện sự nông cạn và bạn chưa từng được sử dụng qua những dòng sản phẩm khác để cảm nhận được cái hay của từng sản phẩm
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
Người ta nói có động chạm, có không phải thì bác nhắc nhở là được rồi. dài dòng thế này người ta lại thấy bác ngu hơn đấy. Cái này tôi ko tranh luận nhé. đọc commen của bác là mọi người hiểu
Không có gì đâu bác, dù bác có thuộc trong 5 loại ngu nhất thì bác vẫn được Cảm ơn.
bác ko nói thì vẫn đâu có phải câm, đọc commen của bác là ae hiểu roài.
Người ta nói có động chạm, có không phải thì bác nhắc nhở là được rồi
bác nói thế nhưng bác khác gì họ đâu;)

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Máy mới thì háo hức rồi:p nhưng không biết giá thế nào😃 nhưng em ngóng quả Window Phone quá đi
ủng hộ HTC vì HTC đã góp phần không nhỏ vào cuộc chạy đua smartphone :eek:
20cent
TÍCH CỰC
14 năm
hình thấy khói vầy chắc tên là: smoky hoặc cloudy (keke... Spam tý)
umumti
CAO CẤP
14 năm
Chắc sản phẩm này ra thuộc hàng khủng rồi nên HTC mới có một sự giới thiệu như thế, cái sau khủng hơn cái trước, công nghệ đi vùn vụt mà khả năng tài chính thì có giới hạn nên đành ngắm cho thỏa thích.
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
HTC Gold chạy WinPhone 7, chắc luiôn 😁
Huynh chủ topic ơi . Cái hình Desire HD HTC để rỏ rằng thế kia mà đoán già đoán non gì thế ;))
Điệu này WM7 rồi....!
Không biết HD2 có được lên WM7 không?Cầu trời!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019