TIKI Freeship June

HTC EVO Shift 4G lộ hình trên Walmart
Didu
10 nămBình luận: 26

Sau khi xem loạt hình này có lẽ bạn sẽ cho rằng HTC đã chính thức trình làng EVO Shift 4G nhưng sự thật không phải vậy, những tấm hình rất rõ và chi tiết phía dưới cùng với thông tin cấu hình của máy được Walmart đăng tải. Theo thông tin từ Walmart, EVO Shift 4G sẽ chạy Android 2.2 (FroYo) khi bán ra, máy có màn hình rộng 3,7", bàn phím QWERTY trượt ngang và camera 8MP hai đèn flash LED trợ sáng. Tới lúc này thì mọi thứ về EVO Shift 4G đã quá rõ ràng, chúng ta chỉ đợi màn giới thiệu vào ngày 6/1 của HTC và Sprint như một thủ tục. Nhiều thông tin cho rằng máy sẽ bắt đầu được bán ra từ ngày 9/1 tới.

Cấu hình chi tiết HTC EVO Shift 4G (theo Walmart):

• HĐH: Android 2.2 (FroYo)
  • Màn hình 3,7" độ phân giải 800 x 480 điểm ảnh
  • Camera 8MP hai đèn flash LED
  • Tương thích mạng 4G của nhà mạng Sprint
  • Khe cắm thẻ nhớ microSD (hỗ trợ tối đa 32GB)
  • Pin cho thời gian thoại là 312 phút và standby là 146 tiếng

hic, evo 4g còn chưa sờ đến, đã có shift 4g rồi cơ a, đẹp quá, chả nhẽ bán desire Z đi để chuẩn bị tậu 1 em 😆
Có mới nói nha..................
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
10 năm
phải công nhận đây là em htc xấu nhất từng thấy...
chưa xấu nhất đâu bác ơi, mà sao thằng HTC không cho nó chạy 2.3 nhỉ ?
pacman10116
ĐẠI BÀNG
10 năm
phải nhìn nó lúc cầm trên tay mới thấy đẹp bác ạ. Như em N8 ấy, trông ảnh thì xấu, cục mịch mà cầm trên tay trông đẹp hơn nhiều 😃
Bác đã thấy HTC paradise chưa :happy:
Khi nào bỏ vô túi thì nó mới đẹp chứ cầm trên tay cũng không được đẹp lắm đâu:banghead:
nhìn ko bóng bẩy nhưng cứng cáp, mong là cơ trượt ko như Desire Z :p
Con này dùng chip 800mhz mặc dù là thế hệ thứ 2 nhưng vẫn yếu so với hàng khủng đương đại
Mình thấy tin này tinh tế đưa đi đưa lại mấy lần.
kết mạng 4G chứ hok kết kiểu dáng e này..............@_@
BIBUBO
CAO CẤP
10 năm
thắc mắc, trong hình chỉ thấy mỗi một con LED, sao ở đâu ra "hai đèn flash LED" vậy ?
phần trc khác gì đâu mấy con cho mạg sprint, khác là bàn fím xấu và hơi dày.
VN mình mạng 3G còn chưa song, làm gì lo nổi 4g
Em này trông không xuất sắc hơn EVo 4G ngoại trừ bàn phím QWERTY các bác nhỉ :p
Head
TÍCH CỰC
10 năm
_ Bạn bk9sw có thể giới thiệu 1 chút về cơ trượt của Z không 😔, cũng tính tậu em này nhưng vì từng dùng qua e75 cơ trượt cũng lõng lẽo lắm nên hơi ngại chọn những sản phẩm có cơ trượt :(
cái phím điều hứong xấu là khiếp.Đi theo sai lầm thiết kế phím điều hướng theo kiểu em milestone hay sao ấy nhỉ.Nhưng nhìn bàn phím con mile ấy mà thấy manly hơn con này nhiều
fanliv
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn không đẹp lắm. Phần phía dưới màn hình để khoảng trống rộng quá.
kennho123
ĐẠI BÀNG
10 năm
VN mình mà phổ biến 4G thì k biết thế giới tới mấy G?
màn hình dưới 4in giờ nhìn con nào cũng chán 😁
không thích bàn phím này tí nào
junoxien
TÍCH CỰC
10 năm
Công nhận là xấu thật .....................
thưa bác, tin luôn cập nhật, bác vào thread nào cũng quăng bom hết thành ra loạn óc đấy thôi :p

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

cơ trượt của Desire Z bạn có thể hình dùng nó như chữ Z, thay vì trượt đẩy từ bên hông lên (khi cầm máy ngang) bằng dàn lò xo thì Desire Z lại dùng 3 cột chống để nâng toàn bộ màn hình ra phía sau để lộ bàn phím. Bạn muốn thấy nó giống chữ Z thế nào thì chỉ việc trượt 1 nửa rồi nhìn ngang cái máy, nó ko khác chư Z, bàn phím ở dưới, màn hình ở trên và ở giữa là ... cáp màn hình :p khá mỏng. Tuy nhiên, điều mình ngại ở chiếc máy này là 3 cột chống để trượt khá mỏng và làm bằng nhựa, vì vậy khả năng "gãy" rất cao :p

Thêm cái hình cho bạn dễ hình dung:

bây giờ lạc giữa 1 rừng Android rồi, muốn mua 1 em cũng phải đắn đo lựa chọn, chọn lựa được rồi thì lại " đứng núi này trông núi nọ" đổi sang em khác chưa ấm túi thì đã có em khác ra đời rồi.
Chỉ kiếm cái nào mà iít thay đổi xài thôi, còn khoản dư lại, anh em để dành làm ăn thôi. đổi riết thấy sợ đồ công nghệ quá ( các bác đừng chém em tội nghiệp) sự thật nó thế.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019