HTC Flyer chính thức được cập nhật lên Honeycomb

El Ku
5/12/2011 16:27Phản hồi: 126
HTC Flyer chính thức được cập nhật lên Honeycomb

Sau một thời gian khá dài chờ đợi thì mới đây người dùng [TAG]HTC Flyer[/TAG] đã đón nhận một thông tin không thể vui hơn đó là bản cập nhật [TAG]Android 3.2[/TAG] (Honeycomb) đã chính thức phát hành. Bản cập nhật này nặng 210MB và người dùng có thể tải về qua giao thức [TAG]OTA [/TAG]hoặc qua kết nối Wifi nếu muốn nhanh hơn. Cách đây không lâu thì bản rom leak Android 3.2 cho máy cũng đã xuất hiện với một số thay đổi như giao diện [TAG]Sense UI[/TAG] với đồng hồ [TAG]Flip [/TAG]đặc trưng, các phím Home, Back, multitasking được thay đổi và đồng hồ, thanh Notification được làm mới. Hiện tại thì mới chỉ có những người dùng Flyer phiên bản GSM (WiFi + 3G) 32GB tại Pháp đã nhận được bản cập nhật này, tuy nhiên một số người ở Hà Lan thông báo rằng họ cũng đã nhận được. HTC cũng cho biết rằng phiên bản WiFi của Flyer sẽ sớm đón nhận bản cập nhật đáng giá này. Khi ra mắt HTC Flyer chỉ chạy phiên bản HĐH cho smartphone đó là [TAG]Android 2.2[/TAG] và bây giờ thì nó đã chính thức được cảm nhận "hương vị" của Honeycomb. Không rõ trong tương lai HTC có tiếp tục phát hành [TAG]Ice Cream Sandwich[/TAG] cho chiếc tablet này hay không.

Nguồn: GSM Arena
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

celosia89
ĐẠI BÀNG
12 năm
HTC EVO View 4G 32GB WiFi Tablet Android 7" 1.5GHz 1GB RAM 5MP Camera
cũng là HTC flyer luôn hả bạn?
laktrui
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khác nhau một điểm:

HTC Flyer:
Code:
HSPA/WCDMA:Europe/Asia: 900/AWS/2100 MHz
Quad-band GSM/GPRS/EDGE:850/900/1800/1900 MHz
[URL]http://www.gsmarena.com/htc_flyer-3829.php[/URL]
HTC EVO VIEW
Code:
CDMA2000 1x/ EVDO/ EVDO rev. A (800/1900MHz) and WIMAX
[URL]http://www.gsmarena.com/htc_evo_view_4g-3896.php[/URL]
VISY
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em ở Séc và cũng đã cập nhật thành công, cảm giác thật tuyệt!
bạn ở Séc hả...ở bên sống ntn nhỉ nói cho anh em nghe bạn ?
VISY
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhục vì bị kì thị!

Cũng vì miếng cơm manh áo và vì bất tài nên em phải ra đi thôi! Em không nghĩ bác hỏi xoáy em. Trong con mắt bọn nó, Việt Nam chỉ như Công Gô, Kenya... thôi!
Hơi chậm nhỉ. Các máy đời mới đã có ICS rồi. Dù sao cũng là 1 tin vui với những người đang sở hữu Flyer.
không dùng flyer nhưng chúc mừng a e dùng flyer
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Quá tuyệt chẳng cần duyệt
làm gì có 4.0 bạn...3.2 thui
lại 1 máy nữa lên 4.0,
Đọc từ từ thôi chứ bạn. 😁 đọc chậm và cảm nhận. Hix P1000 đến bao giờ nhỉ 2.3 --> 3.2
ctthou
TÍCH CỰC
12 năm
Hình như không đọc hoặc có vấn đề trong đọc và hiểu.
Chỉ 3.2 thôi bác ah @@~
meobeo_
TÍCH CỰC
12 năm
3.x bro ợ
Yes. 9 e.

Sent from my Sens using Tinhte.vn
duccanh510
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúc mừng các bác sài htc, không biết bao giờ con gt7 mới có, chắc phải chia tay em nó thôi, có đợi đến mùa quýt
Dùng con này lướt web nhanh, mượt hơn hẳn Asus TF01 dual core.
Nhưng mà 2.3 vẫn thích hơn 3.2.
vậy mà GTab 7in P1000 cũng chưa có, đã đảo samsung lừa đảo khách hàng
SS nó chúa gian mà bạn , nhưng chẳng giang bằng apple =))
Apple tuy gian nhưng mua đồ của nó thì không tiếc với số tiền bỏ ra=))(với ai mua đc đồ apple giá ở store bên nc ngoài,còn ở vn thì bị đội giá cao quá
cia này lên 3.2 thấy kỳ kỳ,tại màng hình bé quá..
Chúc mừng các Bác dùng Flyer 😁
Có lạc hậu quá không khi người ta đang chuẩn bị lên Ice Cream Sandwich hết rùi 😃 😕
hpnokia
TÍCH CỰC
12 năm
Lên Honeycomb thì chắc không thể sử dụng được chức năng Phone phải không ta?
Bác này trả lời là: Không thể gọi điện được http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1380707
mua ipad 2 đi. đâu có đội giá bao nhiêu, có khi bằng store vn nữa ah. thằng nào làm ăn không gian.haha:banghead:
Hay rồi đây....................... theo dõi thêm. Đang có em flyer likenew cần bán: http://www.tinhte.vn/f462/ban-htc-flyer-hang-chinh-hang-con-bao-hanh-den-thang-10-2012-a-935583/
Các bạn ghé qua nghiên cứu nhé.
Head
TÍCH CỰC
12 năm
Mình là fan Htc nhưng cá nhân lại không thích con Fly này.
Bạn nào đang sử dụng cho mình hỏi. Fly có đáng với tầm tiền phải bỏ ra không !? Tại theo mình thấy thì giá nó quá chát so với những gì nó sở hữu. Còn mấy bạn !? Mấy lần tính múc em này rồi lại thôi, đổi từ Gt7 qua ipad2 rồi mê Trans, chưa động vào em này vì chưa thấy rõ ưu điểm của em nó.
Chúc mừng các bác đang sài Flyer nhé. Hix ước j giờ có 1 em vọc 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019