Tiki 20201127 Masthead Hero

HTC HD2 bán tại Việt Nam giá 15,9t, có hàng từ tháng 12
niky
11 nămBình luận: 179
Tính năng khủng thì khủng thiệt, nhưng thiết kế em thấy bình thường, có gì mà mọi người phải hô lên bảo là quá đẹp
Tại vì đây là SP được HTC trau chuốt nhất ý mà :p Bạn thấy bao nhiêu tính năng mà bị HTC gói gọn trong sản phẩm chỉ dày 11.9 mm, các chi tiết - đường nét nhìn cũng ... bảnh hơn.
LH ở SG hay HN vậy? vấn đề nào cũng thấy bạn tham gia tích cực không biết hiện giờ bạn dang xài em nào? riêng mình thì cũng wa nhiều rồi nhưng giờ tạm hài lòng với SS HD,nhu cầu giải trí thì nó là số 1
Mình đang xài 7270 đóa 😁 Ý bạn là chú OMNIA HD Symbian đó hả - bảo nó là số 1 thì bạn có quá nhời ko :p
lamminhhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm qua đi ngang qua Đặng Dung em thấy thằng kia cầm con Ip 3G giống của chị định gọi lại mua mà nó chạy nhanh quá :D:D:D.
trunkz
TÍCH CỰC
11 năm
Ngoài 7270 còn cái nào nữa sao không kê khai hết luôn đi? Có phải truy thu thuế đâu mà gian lận :D
toibo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hình như LH còn dùng e i900 nữa đóa :D
timo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tiếc là cái này chỉ có 65k màu và khi ra trời nắng nhìn chói lóa luôn nhỉ? Mà game cho dòng sản phẩm này (WIN MO) mặc dù nhiều game là HD nhưng vẫn thấy thiếu đi sự mượt mà và sắc nét so với IP.

Hay là do nhu cầu giải trí cho dòng máy này không nhiều nên thiếu sự đầu tư, hay do nhược điểm 65k màu của WIN MO 6.5 nên đồ họa game chưa được nâng cao? Nghe nói với dòng chip mới này thì HD2 đã có khả năng hỗ trợ đồ họa OPEN GL rồi thì phải, thế thì để xem thời gian tới về phương diện giải trí có gì đột phá không đã. Biết đâu sẽ đa dạng tính năng và thế mạnh hơn
ngocluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
HTC Sense mới được vẽ bằng OpenGL đó bạn.
ước chi con nhà giàu để có tiền mua em này!
hiiii SS HD mình chỉ nói theo chủ quan thôi,mà là ở khâu giải tri cơ. mình từng xài pro2 nhung dc 1 thang đổi S HD. nói chung cái nào cũng có hay dở. còn HD2 này hả? 16tr mua được chiếc xe máy hoặc em HP HDX......
lsbtmh
ĐẠI BÀNG
11 năm
NHững thứ bạn nói, có thể đút vào túi quần được không? thời buổi công nghệ như hiện nay, cái gì mới, tốt, được nhiều người quan tâm thì cái đó đắt giá. Bạn yêu SYM, thích SS, thì bạn sử dụng SS HD, còn người khác thích Win MO thì sử dụng những sản phẩm khác, bạn đừng so sánh khập khiển như vậy!
Có sao nói vậy mà :p

Giải trí nếu xét toàn diện thì hiện nay quả Táo vẫn đang số 1 cùng với HD2 :D Còn chuyện quy đổi giá như bạn thì ko hay cho lắm. nó thuộc về công nghệ di động 🆒
Cho em hỏi về mặt giải trí(xem phim+nghe nhạc+chụp ảnh) thì cái nào mạnh hơn: HTC HD2 hay SAMSUNG OMNIA HD ạ?
Các bác trả lời dùm em với ạ?😔
Có cái địa chỉ chính xác bán máy ở đâu không nhỉ
Same same ý mà 😁 đt Nokia hỗ trợ 16m màu mà có thấy gì khác lắm đâu
henryfrance
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào cho biết địa chỉ bán máy tại hà nội với.
Nhưng MH HD2 to & độ phân giải cao nên 65k màu cũng đẹp mĩ mãn roài :p Nếu cần đẹp thì mua OMNIA 2 có MH AM Oled ý 😁 Còn Nokia tuy 16 triệu màu nhưng cao nhất cũng chỉ 360*640 nên so với HD2 800*480 sao bằng được :happy8se: (Trừ N900 cũng 800*480)
Tùy nữa bạn ... 16 tr màu nhưng vấn đề là công nghệ phụ trợ ra sao... để đơn giản, bạn bật 1 đoạn video giữa màn hình CRT( mua khoảng 8 năm về trước ) với con LCD ngày nay, hoặc khách quan hơn là so sánh giữa 2 LCD: 1 dùng panel TFT và 1 dùng panel gương xem 😆
HDH WinMo chỉ hỗ trợ đến 65k màu nội trong các ứng dụng WinMo, nhưng khi bạn xem video hay xem ảnh thì hỗ trợ full 16 triệu màu đó
thanhtrang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không đâu, vẫn 65k cho toàn bộ.
fotechvnu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hiện tại WinMo chỉ hộ trợ đc 65k màu và lên WinMo 7 cũng vậy thôi.
Nói đền màu mè thì liên quan đến ảnh, video, giao diện. Nhưng ở 65K màu và 16M màu khi ở mắt thường thì chắc là chẳng thấy đc sự khác biệt là bao.
Màn hình LEO 65k màu nhưng phải nói là rất đẹp, dĩ nhiên là có hơi ngả vàng (bệnh của HTC thì phải) nhưng phải công nhận rằng rất ấn tượng, giao diện quá chuẩn (hia hia, chết rồi, từ fan Iphone chuyển thành fan cuồng của LEO rồi, tai hại quá 😁)
Thay nốt Avatar đi :p Từ nay ko còn Táo giáo nữa mà Leo giáo :D
he he, cho đến bi giờ, có ai có em nó đâu mà so sánh bác
lybachxuyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xem tạm đở nghiện HTC leo vô đối này vậy , đúng là chạy đa nhiệm trên Leo thật là khủng khiếp hehehe

[flv]http://www.youtube.com/watch?v=R0TubBs6cG0[/flv]​
thanhtrang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Omnia HD nhiều khả năng xem phim đẹp hơn HD2. 😃 (tất nhiên là nguồn phim đẹp nhé, chứ nguồn phim xấu thì như nhau hết :p)

Còn nghe nhạc chụp ảnh thì chưa biết.
Có lẽ Leo là nhiều video nhất, chán mà vẫn phải xem 😁

Mình thì lại nghĩ xem phim HD2 mượt hơn :p Chụp ảnh thì OMNIA HD phải hơn roài 😃
thanhtrang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp với mượt hình như khác nhau :D

Đẹp ý nói đến màu sắc, hình ảnh, còn mượt nói đến độ trơn chu khí trình chiếu.
Mình thì lại nghĩ xem phim HD2 mượt hơn :p Chụp ảnh thì OMNIA HD phải hơn roài 😃[/QUOTE]

em nói chị đừng chém em nha,em kg phải iphone crazy fan đâu nha,mấy hôm trước em có ghé siêu thị điện máy chợ lớn thấy họ trưng bày con OMNIA HD và nhiều mẫu nữa của Samsung,tất cả đều đang phát video hoạt hình Thế Kỷ Băng Hà,đứng nhìn xem mà thấy ghiền,công nhận màu sắc rất tươi đẹp,nhưng tò mò nên móc 3GS ra so đúng bộ phim này luôn,thẩy 3GS mượt hơn tuy màu sắc kg đậm đà bằng nhưng trung thực hơn và có độ sâu hơn,3GS xem phim kg bị giựt đâu nha.còn HD2 là winmobile nên xem phim nào có những động tác nhanh chắc cũng bị giựt,vì em đã xài qua Dimomd và HD1 rồi.
Bác xem thế nào trên HD mà giựt, mình xem rất mượt, có thể bác coverter chưa đúng chuẩn thôi.[/QUOTE]

em dùng chương trình Imtoo,nén đuôi mp4.
ở đây em chỉ nói về chất lượng xem video thôi mà bác,em cũng phân tích rõ ràng điểm nào hơn và điểm nào thua,đừng mỉa mai em như thế chứ bác,em chỉ nói sự thực thôi,bác thử so sánh đi rồi biết.
Thì mỗi em có một thế mạnh thôi mà, các bác cứ hơn thua làm gì để mất hòa khí thế. Mí em hàng sang này, có em nào 2 sim 2 sóng được đâu (ví dụ thế)
Có thể là do file film của bạn và file của họ khác nhau thì sao, file của họ chất lượng ko = của bạn 😕.... Mà nghe Omnia HD bị giật thì hơi kì nhỉ :-s... Mình dùng Beat DJ xem mà còn mượt kinh khủng :yes4lo:
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019