HTC HD2 bán tại Việt Nam giá 15,9t, có hàng từ tháng 12
niky
11 nămBình luận: 179
ngocluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xem phim mượt hay ko là do OS hả bạn 😁, xài qua Diamond và HD1 rồi phán 1 câu là HD2 cũng vậy :eek:o7dt:
em chỉ nói là chắc thôi bác,vì em cũng đang kỳ vọng con này sẽ tốt về mọi mặt để tiễn 3GS đi.
Em thấy 2 em Omnia HD và HTC HD2 đều có chữ HD nên chắc đều xem phim HD tốt(không biết chữ HD trong htc HD 2 có phải ám chỉ điều này ko?).Nhưng htc HD thiếu chip đồ họa(GPU) nên không biết xem phim HD có bị giật hình không nữa, còn màu sắc chắc thua omnia HD roài(amoled mà)
Em đang định mau một cây xem phim tốt mà phân vân quá, htc HD 2 đắt hơn 3 triệu không biết có tốt hơn không nhỉ, em chưa xài htc bao giờ bác nào nhiều kinh nghiệm dùng htc cho em ý kiến về khoản xem phim ,nghe nhạc của nó đi!Thank nhiều....!
Thế thì mua 1 cây Archo 605 Wifi, MH cũng 4.3 inch WVGA - xem phim cho roài 😁
tất nhiên là em định mua PDA hoặc smartphone chứ có phải định mua máy xem video cầm tay đâu mừ, ý em là em quan tâm nhất đến khoản multimedia( xem phim, nghe nhạc chụp ảnh) của điện thoại ngoài ra em còn muốn những cái khác như hdh, 3G, GPS,chơi game... nữa chứ bộ:D
mobile123
TÍCH CỰC
11 năm
65k màu của wm còn đẹp hơn gấp nhiều lần màn hình triệu màu của nokia
fanX
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng Wm còn không tin nữa là các bác dùng nokia 😁
Ko phải thế đâu, mấy em WM bạn nói toàn độ phân giải cao nên vậy thôi 😁 tuy 16 triệu màu của Nokia ko như các hãng SS hay SE nhưng đâu phải hư danh :p
Màn nhìu nhiều màu thì sao? Mắt con người ko thể phân biệt được tới mức "triệu maù" đó đâu, thấy TF3D và HTC Sense đẹp hơn hẳn mấy chú nokia đấy.
Màn hình em HD2 bự sẽ khó thao tác bằng 1 tay đây, xài HD1 thì hơi khó rùi. Nhưng phải nói là TUYỆT 😁
Cac bác Cho xin hỏi: Tôi muốn mua con này thì mua ở đâu vậy. Thanks
Đỉnh cao, cái làm em mất ngủ sau BOLD 9000 atnt. BOLD đã có, Leo bao h đây....? Ôi........
sony
ĐẠI BÀNG
11 năm
65k màu là một lực cản cực lớn rồi.dùng thử con touch kim cương 2 độ phân giải wvga mà xem mấy cái ảnh thật là nản.chắc ông HD2 này cũng vậy thôi
Cái này do wm hiện tại chỉ hỗ trợ hiển thị đến vậy, bạn cần đẹp thì tậu OMNIA 2 i8000 với AM Oled, tuy 65k màu nhưng ăn đứt mấy cái Nokia 😃
nesux
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn trên hình thì được make-up đẹp thế chứ nhìn ở ngoài thật, thấy cái đèn flash cuả nó lởm vãi, lởm khởm bóng đèn, thanh giằng tùm lum bên trong, chứ ko được mờ mịn như hình trên này đâu. Mấy cái phím ở mặt trước cũng vậy, thô hơn nhiều
16t mua được macbook rồi
So sánh vãi hàng :shocked7fl:. 16T có thể mua LCD 43 inch, có thể mua tủ lạnh Side by Side, có thể mua xe máy Wave..... nhưng tất cả những cái đó không nghe gọi mọi chỗ mọi nơi được, không nhét trong túi quần được :yes4lo:
nesux
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu mà noí như bạn và nếu chỉ là cái để nhét tuí quần nghe gọi mội chỗ mọi nơi thì 300K là có ngay bạn ạ - Nokia 1100 nhé, cộng với con MB 13.3" nưã thì chấp luôn con HTC đủ mọi thể loại biểu diễn luôn 😆
Ha ha ha nói thế mà vẫn không hiểu:shocked7fl:. Nói như bạn thì 2 đánh 1 chẳng chột cũng què :yes4lo:. Cái hay ở đây là chỉ với màn hình 4.3 (Chứ không phải kèm theo một con MB những 13.3) mà có tất cả trong một và vẫn nhét túi quần bình thường:yes4lo:. Còn nhét con 13.3 thì chắc là phải có túi của CÁI BANG ha ha ha
Chính vì vậy khi bạn rút trong túi ra 1 con 1100 cùi thì chả ai để ý làm gì, bạn rút thêm trong cặp ra 1 con Lap thì mọi người cũng chả để ý vì Lap bây giờ là chuyện bình thường ở huyện rồi. Nhưng bạn rút trong túi quần ra chỉ 1 con LEO để lướt Web, check Mail và chạy những ứng dụng văn phòng thì mọi người phải trầm trồ : Điện thoại gì mà như Laptop vậy? khủng thật !
ngocluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Suy nghĩ như bạn thì đừng nên vào box này làm gì, vào phát biểu linh tinh cũng bị ném đá à, mỗi người 1 nhu cầu, thích xài cái nào thì xài.
nesux
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình và bạn chắc thuộc 2 hạng người có nhân sinh quan khác nhau rồi, mình ko hề có ý định móc cái ĐT ra (hay bất cứ thứ gì trong túi ra) để nghe người khác trầm trồ cả. Mục tiêu của mình ko phải là sự trầm trồ của người khác đối với các món đồ mình sử dụng. Thế thôi nhé, chúc bạn vui!
Nhưng theo so sánh của bạn thì mất đi cái quan trọng nhất là bỏ vào túi quần, có thể mang đi mọi lúc mọi nơi. Còn nếu mang theo cái laptop sẽ thật là bất tiện, ít ra bạn cũng mất 1 tay để xách nó theo rồi, mà đi những nơi hiểm trở mang theo laptop cũng hơi mệt mỏi đó hehe
Thôi thôi AE bình tĩnh. cũng chỉ là ý kiến cá nhân của mỗi người thôi mà.vì mỗi người có 1 nhu cầu riêng về chiếc mobile của minhh.
Leo vẫn giữ giá kinh quá nhỉ
nesux
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao các bạn thích nghe lời ủng hộ cũng như thích nghe lời trầm trồ thế nhỉ, sao ko thử lắng nghe những lời ngược chiều 1 cách ôn hoà và bình tĩnh 😃 bạn Ngocluu nghĩ sao mà lại dọa ném đá mình vậy, mình có dè biủ hay ngăn cản bạn sử dụng Leo đâu, chẳng lẽ mình nói cái DT đó giá gần 16t thì đắt tiền quá là ko được phép hay sao? Diễn đàn là nơi thể hiện quan điểm cá nhân một cách đúng mực và mình đã noí là ko quá quan tâm đến sự trầm trồ cũng như sự ném đá cuả người bất đồng quan điểm rồi mà, nên tranh luận vui vẻ và cởi mở chứ, đừng úp mũ người khác như vậy ko tinh tế chút nào - bạn có thể chọi đá nếu điều đó làm bạn thấy thoải mái hơn 😃
@hieuanh211: mình ko dùng 1100, DT cuả mình cũng to, cũng đủ cả 3G các kiểu, cũng vưà lọt tuí quần, nhưng thành thật mà nói, mình chưa bao giờ dùng những chức năng đó 1 cách chính thức và nghiêm túc cả, có chăng thì chỉ là vui vui trong cafe thôi. Bất cứ công việc gì đòi hỏi sự chuyên nghiệp và chính thức, mình đều xoè cái 13.3 cuả mình ra ngay. 😃
ngocluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình ko có nói là ném đá bạn, chỉ muốn nói là mỗi người mỗi nhu cầu sử dụng khác nhau, nhu cầu của bạn đến thế thì bạn dùng đến thế, thích thì xài, ko thích thì thôi, đơn giản. 😃
Có thể với bạn điện thoại chỉ đơn giản là nghe gọi, còn những cái khác phải để dành cho laptop vì làm việc ở đó pro hơn
Nhưng với mình mình lại thích chỉ với 1 cái đt nhỏ xíu vẫn có đầy đủ các chức năng, và nó lại nhỏ gọn có thể mang đi mọi lúc mọi nơi
Sở thích của mình cũng là đt, mình ko thích laptop, mình có thể bỏ ra 16tr mua cái đt nhưng bảo bỏ ra tầm đó tiền để mua laptop thấy ko cần thiết, dùng máy để bàn tiện hơn laptop nhiều, mình ghét phải mỗi lần ra ngoài lại phải mang laptop trên tay,bất tiện, vướng víu.
Nhưng mình đâu có khen cái đt của mình, chê cái laptop của bạn đâu.
Mỗi người 1 sở thích mà, bạn vào đây chê nào là Leo thô, Leo xấu, đèn flash lởm vãi... liệu có phải là tinh tế lắm ko?

Bên Sing rớt giá rồi bạn ơi, HD2 860 SGD (mới ra 1080), trong khi Nexus One 980 SGD!
songviet
TÍCH CỰC
11 năm
Hàng xách tay còn có 12.4 chai ah!
nesux
ĐẠI BÀNG
11 năm
hehe, mình cầm trên tay thấy sao noí vậy, mình ko bảo Leo thô bao giờ, mà noí đích danh bàn phím và đèn flash cuả em Leo này thô - ít ra là so với giá 16t đấy thì chả tinh tế tí nào, cái đèn flash thật ở ngoài so với cái trên hình đã make-up quảng cáo ở đây thì hoàn toàn ko giống, QC như thế là ko tốt và mình ko đặt điều với HTC nên chẳng ngại, bạn đông tiền thì cứ trả 16t cho cái món hàng chỉ đáng giá 1/2 số đó, vui thôi và mình ko chỉ trích bạn về bất cứ điều gì cả.
songviet
TÍCH CỰC
11 năm
He he *8chai, bác cho e khienge í về đi, người chán, ta khen lăn tăn là ji cho mệt... nhờ cò cái đèn lòi ra mà e mới mò ra mật trước mặt sau khi rút từ trong bao ra.
Ah mà các bác có bít phần mềm đèn pin cho leo ko? Cho e xin nhé.... thanks nhìu
Năm 2020 rồi nhanh quá
@congalete Định kỷ niệm 10 năm vàng son à 😃
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019