HTC One ở Mỹ và Anh sẽ được cập nhật lên Android 4.4 KitKat vào cuối tháng 1 năm sau

Duy Luân
20/11/2013 13:25Phản hồi: 109
HTC One ở Mỹ và Anh sẽ được cập nhật lên Android 4.4 KitKat vào cuối tháng 1 năm sau

Trong một số dòng tweet trên trang Twitter chính thức của mình, HTC đã cho biết rằng người dùng HTC One ở Mỹ và Anh sẽ nhận được bản cập nhật Android 4.4 KitKat kèm giao diện Sense 5.5 vào cuối tháng 1 năm sau. Trước đây hãng hứa hẹn bản update này sẽ có trong vòng 90 ngày và có vẻ như HTC đã giữ lời hứa của mình. Đối với phiên bản HTC One Google Edition, hiện bản Android 4.4 cho máy này đã được HTC hoàn thành và chuyển cho Google, giờ chỉ còn đợi Google phát hành nó đến người dùng mà thôi. Cũng trong dịp này, hãng điện thoại Đài Loan tiết lộ rằng chiếc Droid DNA, chính là Butterfly ở nước ta, sẽ được lên KitKat vào cuối Q1 năm 2014 nhưng chưa có thời điểm cụ thể.

Nguồn: Twitter của HTC
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bắt đầu chậm dần rồi ...
4.3 chưa thấy đã nói 4.4:mad:

Sent from my HTC Butterfly using Tinhte.vn mobile app
@lzzzz_adnguyen_zzzzl Chót mua bươm bướm rồi.chát lắm.để vậy sài thôi:mad:

@hominhcuong đã có 4.3 và sense 5.5 cho VN qua OTA rồi mà ?
@fevn Đó là cho one,của mình bướm mà

Sent from my GT-N5100 using Tinhte.vn mobile app
@hominhcuong lên 4.3 cả tuần nay rồi mà , OTA @@
Mai rá m8 là quên bươm bướm ngay ấy mà,hy vọng 4.3 thôi:eek:

ChuMinZon
ĐẠI BÀNG
10 năm
hình như bản quốc tế ở việt nam được cập nhật rồi phải ko ạ..
madmen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HellOrc On cái hiệu ứng Animation lên rồi restart lại là dùng ok
TMe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fanyingni hehe, một điều kỳ lạ là check software updaté hoài không thấy đâu, khởi động lại máy, check lần nữa thấy có thông báo update lên 4.3 sen 5.5.
Các bạn thử lại xem nhé
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
@HellOrc Enable cái Animation trong Developer Options là ok. Nhưng với những nguời không thích để hiệu ứng animation như mình thì có thể coi đây là bug của Sense 5.5. Đã report cho HTC từ mấy hôm trước.
@ongnooii thanks bạn chắc chỉnh còn 0,5s để thấy tốt hơn
ngon, làm ăn phải nhanh gọn như vậy chứ 😁
@Bruce Willis Ngon hen ? :D
hi hi , mong chờ , đợi chờ là dài cổ...:p... xí quên...đợi chờ là hạnh phúc mà lị ! :rolleyes:
he he

Gửi đi từ " bom xịt " làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
@Bruce Willis
Còn 3 tháng nữa mới ra chính thức mà ngon cái gì. Nếu tháng 12 tới mà có 4.4 cho One thì mới gọi là ngon ! Tới tháng 1/2014 thì có khi nhiều hãng khác như Samsung, Sony,... cũng đã nâng cấp 4.4 hết rồi.
k biết đội samsung thế nào đây 😔
@sieu_nhan Samsung thì có lẽ S3, note2 và s4 sẽ bị bỏ lại thôi. Vì máy nó ra mới liên tục cho nên nếu nâng cấp thì ai mua máy mới ? (Vì có đáng không ) S4 Nếu có thì cũng phải chờ dài cổ thôi. 😁
@pond1597 Mình có thông tin là s3 và note2 vẫn đc lên những chắc đợi dài cổ. S3 chưa chắc, nhưng note chắc. Còn s4 mà bị bỏ lại thì ss phá sản đi. Mình tjn nó sẽ đc lên sớm hơn con one này. Ss hỗ trợ sp rất tốt và s4 mới ra năm này mà nó dám bỏ rơi á. 1 sp thường đc hỗ trợ 18 tháng cơ b à
Dang cho doi SONY !!! hic ...hic...
moster1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
HTC One lên 4.3 rồi đợi tiếp 4.4 ! he he
@moster1995 Haizzz! Trông bác lại ngẫm đến em.
moster1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fanyingni 1 tinh yeu cho Z1 va HTC one dinh cho ra di nhug nok da niu keo mjnh o lai !
gohan123
TÍCH CỰC
10 năm
@moster1995
dù sao thì One vẫn đẹp và chất, nghe nhạc hay và màn hình tốt nhất hiện nay, hơn mấy con nhựa nhựa hàn quốc bác ha 😁
moster1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gohan123 ket cau nay cua bac ge ! thich Z1 lam nhg mak nge loi ~ tum lum tum la ! cu an huong voi htc one lak ngon nhat uj
htc chỉ chậm hơn ss thui chứ hơn tất cả các a con lại.
One thì cập nhập nhanh vô đối, cho s4 hửi khói không biết bao nhiêu lần, tiếc là mới bán One
Sao ko luôn và ngay cho nóng đi, chờ đợi làm gì sốt ruột lắm 😁
@kenny81_hp Thôi bác cứ nghĩ cái này như lúc mình ăn món cháo vậy, phải chờ nó thật nhừ cộng thêm bụng đói rồi nó mới ngon bác ạ.
@fanyingni Sao ko nghĩ đang ăn bánh Kitkat bạn nhỉ, gần đây mình ăn rất nhiều bánh Kitkat và thấy ngon, ko biết cái bản HDH Kitkat này có ngon như cái bánh không ? 😁
shirley19
TÍCH CỰC
10 năm
Hẹn ước quá đẹp but HTC Ỏn Tmobile and AT&T vẫn 4.1.2 đến bây giờ từ lúc mua tháng 4
Ngon
VKHUNG
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy ae cho mình hỏi lỗi ám tím trên camera one. mình thay camera là hết hay sao?. nếu thây thì khoảng bao nhiêu?
M3ga
CAO CẤP
10 năm
Thế còn One ở thị trường khác thì sao 😔

Sent from my Ne Xợt
Thông báo sớm quá nhỉ, con của mình giờ mới mon men lên 4.3, hichic
general
ĐẠI BÀNG
10 năm
+ driver
+ giao diện
+ testing
+ và hàng tá việc khác

Nên việc update của từng hãng sẽ tốn kém thời gian. Dòng nexus cập nhật nhanh vì trong quá trình phát triển phiên bản mới, nó đã được âm thầm update sẵn rồi
Hitman 47
ĐẠI BÀNG
10 năm
One ở VN đã lên 4.3 rồi, máy bạn nếu không thấy bản update thì chỉ cần reset máy là thấy thôi!
P/S: ám tím nhé, hơi thất vọng, hi vọng 4.4 sẽ sửa lỗi này!

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
cái bạn Duy Lân tròn tròn mê Kit Kat trà xanh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019