HTC ra mắt Desire 620: Snapdragon 410 64-bit, màn hình S-LCD 5", tuỳ chọn 2 sim và chip MediaTek
Trung Dt
5 năm trướcBình luận: 93Lượt xem: 36.932
93 Bình luận
Màn hình 816 nhìn đã đẹp rồi , em này mật độ điểm ảnh còn cao hơn cả 816 😁 Ngon , mỗi tội sao ko cho Ram thành 1,5GB đi nhỉ 😔
Ram 1GB cộng thêm chíp Mediatek cùi bắp nữa...Lên đường từ đây.
Dạo này thiết kế của HTC con nào cũng gần như nhau, không có sự khác biệt nhiều :v
@club_k iphone samsung cũng thế

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Ngoài 2 sim ra thì vs 5tr hơn thì chẳng hơn đc vega iron cái j cả 😃
@tu2815 con này chắc phải làm 4 sim thì mới hot được
Các bác đừng nhìn mặt mà bắt hình dong chứ, cứ dùng thử đi rồi hãng phán xét ;)
Dùng không có nghĩa là dùng, mà dùng ở đây còn là biết cách lựa chọn và sử dụng :p
Công nhận cái giá vẫn còn đôi chút hoang tưởng quanh đây, 1 t/g sau nó sẽ về giá trị thực của nó thôi, nhưng đã bớt đi nhiều so với trước kia. Đây là đặc tính khó bỏ của Hoang Tưởng Company rồi.
Nhu cầu mỗi người 1 khác, tuỳ nhu cầu của mỗi người mà lựa chọn cấu hình.
1 số bác nói ram 1 GB vẫn còn thiếu, nhưng với sense 6 thế là đủ, chiến game vẫn ầm ầm. Vs lại chơi game trên 1 cái màn hình bé tí vậy dường như k đc đã lắm.
1 số bác nói sao htc làm viền dày thế, e đã thử vào trang: http://ewisetech.com/Pages/Product/prodModule.aspx?s=1623&dt=6820 để xem thử trong cái cục nhựa đàn em của 620 có cái gì? E tin là các nhà TK của HTC thừa sức thu gọn nó vào hơn nữa. Nhưng tại sao họ lại không làm vậy.
Theo e thì thiết kế và công dụng là 2 phạm trù không thể tách rời, mỏng thường đi với mong manh dễ vỡ, không bền vững, dày thường đi với thô nhưng được cái.. trơ. Viền dày có thể hạn chế xung động lên màn hình khi cạnh mép va chạm với vật thể khác 😁. Đt của em côm cốp suốt ngày mà vẫn ngon lành cành đào
1 số bác chê cái mật độ điểm ảnh 294 dpi thì e cũng đến chịu, > ~300 dpi mắt người đã không phân biệt nổi, chẳng lẽ các bác mắt đeo toàn kính núp, dùng đt thoại toàn dí mắt vào màn hình :eek:. Màn hình của htc hiển thị màu sắc very good là đằng khác.
1 số bác nói là mấy cái nút ảo sao không cho ra ngoài, nhét vào màn hình làm gì? 2 cái phạm trù em vừa nhắc ở trên có vẻ lại được xuất hiện tiếp. Cho ở ngoài thì màn hình sẽ có thêm 1 khoảng để hiển thị, nhưng lại tốn thêm chi phí cho mấy cái nút cảm ứng, cho vào trong thì sẽ bớt được khoản này bù lại sẽ phải thêm vài dòng code :cool:. Nhưng các bác có công nhận với em là mấy cái nút đấy ở trong màn hình thì sẽ đỡ phải với ngón cái xuống tít dưới và thao tác thoải mái hơn không? :p

Sent from 1 fan cuồng htc using htc Desire 610 😃 đã chuẩn bị sẵn sọt để hứng gạch :D
@Rock32 E đồng tình với bác hầu hết nhưng 5 inches mà "bé tí" hả bác...?
Mấy cái Flag ship của các hãng kia 5.1, 5.2 inches, con IP6 cũng 4,7 chớ mấy... he he...
ra cả đóng cái nào cũng như cái nào, đã thất bại 1 lần rồi mà giờ vẫn chưa bỏ, dòng sản phẩm rối rấm và hao hao như nhau, --> tự cạnh tranh với 9 mình.
cấu hình ok ổn,nhug ghét chữ HTC

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
giá 4tr thì đẹp
sony c3 7 triệu (giờ còn 5,5m ^^) lận mà ram có 1gb kia kìa, ai ảo tưởng hơn ai, nói chung hãng có thương hiệu đố dám cho 2gb ram sản phẩm dưới 8tr trừ hàng tầu khựa
@toichan Hãng nào không có thương hiệu đâu bạn. Đã là công ty là có thương hiệu. Hãng TQ thương hiệu còn lớn hơn máy hãng bạn biết nữa đó bạn, nó vẫn cho RAM 2gb đầy ra đoa có sao đâu.
mọi người có link rom gốc con này k vậy cho e xin với

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019