HTC ra mắt One màu đỏ tại Anh, bán ra từ giữa tháng 7
Didu
8 nămBình luận: 110

HTC vừa mới ra mắt phiên bản màu đỏ của One tại thị trường Anh với tên gọi Glamour Red (tạm dịch: đỏ quyến rũ). Ban đầu, One màu đỏ sẽ chưa được bán rộng rãi trên toàn cầu mà chỉ người dùng tại Anh với nhà mạng Phones 4U mới có thể sở hữu nó. Toàn bộ thông số về cấu hình của HTC One bản màu đỏ hoàn toàn giống những chiếc One bạc và đen mà ta biết tới trước đây như màn hình 4,7" Full-HD, camera UltraPixel, loa BoomSound, Android Jelly Bean... HTC và nhà mạng Phones 4U chưa cho biết dung lượng bộ nhớ trong của bản màu đỏ này cũng như giá bán của nó. Máy sẽ lên kệ tại các cửa hàng bán lẻ của Phones 4U từ giữa tháng 7 tới đây.

HTC-One-Red-left.jpg HTC-One-Red-right.jpg

Nguồn: Engadget
110 bình luận
Còm mèn 1 câu duy nhất: "đẹp+"
Màu này rất hợp với các bạn nữ cá tính và các bạn nam xăng pha nhớt, ví dụ như..."Quân kun sịp vàng" 😁
@shady2501 Bác ấy chém gió cho vui vậy mà,theo tui thấy màu cho phái nữ là màu hồng hay là tím🆒

gửi từ HTC One M7 của vợ gã hàng xóm
@hoinachdaisu hồng là xác định rồi....tím thì cũng tùy cách phối màu nữa.....
@nghia3d đẹp và hợp thì mua bác ah, kệ người ta
ypmv2
TÍCH CỰC
8 năm
Nhìn đồng bóng nhỉ? Mình vẫn thích màu bạc hơn.
hodacanhduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
like mau do
nữ dùng thì quá đẹp!
Nhìn HTC One nhìn đẹp nhưng hok hiểu sao mỗi lần nhìn e nó là nghĩ tới BB Z10 ak!!
@maithang215 Xấu hơn thì có! Mình thấy con Z10 thiết kế + chất liệu thua xa con One 😃
@maithang215 Z10 em cầm rồi, nói thật vs bác là em hơi thất vọng về thiết kế, hoàn toàn không hoành tráng như trong hình, lần ấy em cầm con 9900 của em ra định là chơi luôn Z10 cho đủ bộ, vì dù gì 9900 của em là công ty phát nên em chỉ bù tiền vào thôi, nhưng khi được cầm nó thì em bỏ ngay ý định này....
vickyII
TÍCH CỰC
8 năm
@Phone219 Nghĩ nghĩ cái *beep*. Z10 giờ chìm ở đâu có thấy sủi tăm đâu?

Sent from my HTC Sensation using Tinhte.vn
hai 1979
TÍCH CỰC
8 năm
@Phone219 đây bác giống là phải giống con này
tomtit0805
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu đỏ cho nó nổi bật, tuy có hơi "bóng" 😁
Tông màu đỏ đen rất thể thao. Iron man quảng cáo cầm màu này quát chất:rolleyes:
arcwin
CAO CẤP
8 năm
Ko đẹp bằng bạc
nó hấp dẫn thế
tienlequoc
TÍCH CỰC
8 năm
Cầm cái này, mặc bộ đồ đỏ, mang đôi giầy đỏ, đi chiếc Vespa đỏ===> thằng bóng nhà giầu.
@tienlequoc nếu mà cả set như thế thì bóng là cái chắc......nhưng cầm riêng cái này thì không
sao vẫn thấy màu bạc đẹp hơn nhỉ 😃
Đã đỏ thì viền màn hình cũng đỏ luôn đi có phải đẹp hơn không. Nhìn cái mặt trước tự nhiên thấy hụt hẫng
@kenny81_hp CHuẩn. Viền đỏ, giao diện đỏ nó mới hợp. Nhìn ko hài hòa tí nào
One là chiếc điện thoại đẹp và sang nhất mình từng cầm trên tay. để nó gần s4,z,ip5 thì thực sự mấy con kia quá tầm thường. còn những cái khác(mượt,chụp ảnh....) thì m ko giám phán. màu này gái xài thì chuẩn
Stuart
TÍCH CỰC
8 năm
@spsp Đặt con One kế bên 3 con kia thấy con One xấu tàn canh. Í ẹ.
@spsp So về sự tinh tế, cân đối, chất lượng hoàn thiện thì One đứng thứ 2.
Quá đẹp. Quá đẳng cấp
bobo050596
ĐẠI BÀNG
8 năm
htc iron man 😆
keen9000
TÍCH CỰC
8 năm
@bobo050596 Mình thích có thêm hình iron man dập chìm đằng sau , limited :p
bobo050596
ĐẠI BÀNG
8 năm
@keen9000 Cái mặt iron man thôi là đủ, đây e sưu tầm cả iron man 😆) có đồ chơi ở nhà này, mặc dù già r
metxalu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mỗi tội em nó bị các bạn xấu dìm hàng ghê quá.....

Sent from my "Lờ J" Ét U SÁU BỐN KHÔNG!!
cunhim
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dành cho quí bà. Nhìn chung là đẹp.
đỏ đen nhìn sang trọng vậy mà bóng gì mấy ba nội ?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019