HTC Radiant và Samsung Mandel sẽ là hai điện thoại WP chạy mạng LTE

Duy Luân
30/12/2011 0:5Phản hồi: 67
HTC Radiant và Samsung Mandel sẽ là hai điện thoại WP chạy mạng LTE

Theo một số nguồn tin có liên quan đến [TAG]Microsoft[/TAG] của trang The Verge, HTC và Samsung đang chuẩn bị hai chiếc điện thoại [TAG]Windows Phone[/TAG] chạy trên mạng [TAG]4G LTE[/TAG]. Cả hai thiết bị đều sử dụng phiên bản Tango hỗ trợ kết nối LTE của hệ điều hành di động này. Chiếc điện thoại mà [TAG]HTC[/TAG] sẽ ra mắt có tên mã [TAG]Radiant[/TAG], còn của [TAG]Samsung[/TAG] là [TAG]Mandel[/TAG]. Mandel sẽ sử dụng màn hình có kích thước lớn hơn 4,3" vốn từng xuất hiện trên chiếc [TAG]Samsung Focus S[/TAG]. Cả hai chiếc Radiant và Mandel được kì vọng sẽ ra mắt đầu năm sau cùng với điện thoại Windows Phone LTE có tên [TAG]Ace[/TAG] của [TAG]Nokia[/TAG]. Có thể Radiant và Mandel sẽ được mang đến trình diễn tại triển lãm Mobile World Congress ([TAG]MWC[/TAG]) diễn ra vào tháng 2 tại Barcelona, Tây Ban Nha.

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cugung212
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết chừng nào VN mới có. VN toàn đi sau ngta vài đến vài chục năm.
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
đi sau thì sao chứ sao bạn ko coi lại lịch sử đi, người ta đã đổ biết bao nhiu máu mới có ngày hôm nay mà, máu là của ai bạn biết ko?
nếu bạn chỉ biết trách móc hiện tại mà ko phấn đấu thì bạn sẽ chẳng thể nào rút ngắn cái khoảng chục năm kia đâu sợ làm cho nó giản ra 100 năm ấy chứ
Chờ vài bữa nó bán là có đầy chứ ao ước làm gì. Mà nó xài LTE chứ có phải GPRS 4000đ đâu.
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
Hàn Quốc, Nhật Bản cũng đổ máu đấy! Không phải chê dân Việt Nam mình,nhưng lãnh đạo thì phá hoại đất nước! Toàn tham ô hối lộ!
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
1/ về hàn quốc thì nó đc Mĩ giúp đỡ rất nhìu nên kinh tếT mới PT+ với ý thức của người dân nên nó mới PT vậy
2/ Nhật thì nó chiến tranh tùm lum công nghệ+KT nó đã phát triển rồi dù có chịu thiệt hại nhưng nó đã có kiếnn thức sẵn
3/ VD: TQ, Ấn độ tham nhũng cũng rất nhìu nhưng nó vẫn phát triển tốt thôi
vì thời thế mỗi nước mỗi khác mà

đúng là quan chức tham ô hối lộ nhưng có bao h` bạn hỏi tại sao nó vẫn nhởn nhơ vậy ko?
cái quan trọng nhất là ý thức của người dân, khi muốn làm 1 việc j` dễ dàng thì phải "chi", mọi thứ đều phải chi hết, lớn đến bé, trên xuống dưới. cái "chi" đó nó thấm vào tủy người VN rồi, nhưng mình bị buộc phải vậy thời thế mà

chỉ trách là trách mấy ổng tham ăn quá, ăn vừa vừa thì ai nói đâu chứ so với tiền lương đó thì sống vật vã lắm
một bước tiến vượt bậc của người châu á?
phát triển nữa đi WP7....:dance: ủng hộ nào, nhưng ko có tiền mua...
Tốc độ kết nối LTE cực khủng,có lúc tốc độ download lên đến 50mb/s
300mb/s bác ạ
Tốc độ kết nối ko dây LTE chỉ đạt tối đa 100mb/s là cao nhất nha bạn.Đang dùng mạng LTE nè
mình thích kiểu dáng của i8700 mà giờ ko còn hàng😔
vohuu
TÍCH CỰC
12 năm
còn hàng mà b. Xach tay đó,xài ngon lắm. Đang xài 1 em nè.
VN mình thì đi sau người ta. nhưng giá cả mình đi trước người ta đó chứ
justar1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chỉ ko khoái lắm với cái giao hiên màn hình ngoài cua WP, full màn hình thì thấy sẽ đep hơn. 😃
hoaihungtv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mỗi ngày điều có tin tức mới về wp. thật là nôn nao wa đi...

Ko biết bản Tango tới đây có tính năng gì mới hay đây. Đang xài mango cũng rất hài lòng.
WP bắt đầu đc sx nhiều rồi!
Càng nhiều người dùng thì sẽ càng có nhiều thủ thuật hay đc chia sẻ ^^
Ủng hộ WP.
Mình nhìn giao diện metro ui làm mình có cảm giác màn hình cái điện thoại nó bị lệch :|
Thề cục chân vạc đã hình thành Ngụy (Táo) - Ngô(Android) - Thục (Wp), mong rằng với thế cục này thì người dùng sẽ được hưởng nhiều lợi ích nhất
Theo sử sách thì dân 3 nước toàn khổ =)) Mê a Chu Du thôi :x
các sản phẩm công nghệ trên thế giới đều có mặt tại VN chỉ sau 1 thời gian ngắn, nhưng với điều kiện ở VN thì không thể tận dụng tối đa các công nghệ tích hợp trên sp mới
__WinD__
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cái j bạn. Cái j mà đi sau đến vài chục năm vậy
sáng sớm đã thấy bro rồi. 😁
hay ưa nhỉ. cố lên
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác cho em hỏi tí ...mạng LTE là 4G à....
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
người ta cứ chê bb thiết kế na ná nhau....giờ thì tới lượt htc và sam sung cũng thiết kế na ná nhau....:mstickle:
CyraxTC
TÍCH CỰC
12 năm
Tiếc là Dell đã từ bỏ wp.
Thiết kế dell venue pro thật đẹp. Chờ đợi một wp mới
cái mẫu kia là máy gì thế? Chắc là SS Mandel, HTC đâu có thiết kế kiểu này 🆒
cugung212
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn mọi thứ xung quanh mình xài xem VN tự tay làm ra được cái nào = người ta chưa? Riêng topic này là điện thoại + mạng LTE. Để xem VN chừng nào có LTE nhé! ;)

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Chí lý, hahaha...
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn cái 3G đi,nước mình cũng thuộc dạng có sớm đấy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019