Zalo Careers

HTC U11 unlock giá 649$ ở Mỹ, về Việt Nam có bản 6GB, màu đỏ đợt sau, giá bao nhiêu?
Duy Luân
4 nămBình luận: 110
HTC U11 unlock giá 649$ ở Mỹ, về Việt Nam có bản 6GB, màu đỏ đợt sau, giá bao nhiêu?
HTC U11 đã ra mắt, và một trong những câu hỏi mà anh em cũng như mình quan tâm nhất đó là giá bán bao nhiêu? Chưa có giá ở Việt Nam, nhưng bản unlock ở Mỹ sắp lên kệ vào tháng 6 sẽ được bán ở mức 649$ trên Amazon. Không biết giá này là cho bản 4GB RAM + 64GB RAM hay bản 6GB + 128GB. Nếu cộng thêm thuế nữa thì giá của U11 Mỹ vào khoảng 16 triệu đồng, khá ổn cho một cái máy với cấu hình và tính năng như vậy. Đây cũng là mức mà HTC đang bán U Ultra bản 128GB Sapphire tại nước ta. Anh em nghĩ giá chính thức của U11 ở Việt Nam sẽ là bao nhiêu? Mình thì đang hi vọng nó sẽ ngang ngang với U Ultra, tức khoảng 16 triệu là đẹp. À, ở Việt Nam sẽ có bản RAM 6GB, có lẽ giá sẽ cao hơn chút xíu so với bản thường. Đợt đầu HTC sẽ về trước 3 màu đen, bạc (Amazing Silver, thấy giống xanh hơn là bạc) và xanh sapphire. Đợt sau, đâu đó tầm tháng 6, tháng 7, có thêm màu đỏ Solar Red cập bến.

Nguồn: Amazon
U Ultra Mỹ bán 749, cao hơn U11 100$ đó 😆) Về VN phải rẻ hơn chứ hả
@sonlazio Đảm bảo về vn 18 hay 19tr chứ ko rẻ hơn đâu.
Tầm 16.990.000₫
Muốn gỡ gạc lại doanh số nên bán bằng giá XZs bây giờ là đẹp...
quocbao81
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cố lên HTC cứ sản phẩm tốt thì thời gian sẽ chứng minh giá trị của mình
khiem_kun
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chắc 15,990,000đ thui. Cao hơn chắc ế à
Minh thích đt gọn màn hình to chup ảnh đep âm thanh hay .pin trâu .thiết kế nam tính .chạy 2 sim.mượt ko đùng ít nhất 3-4 mới lỗi thời.giá 16 củ ok
bighug
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bichsongvs@ gmail.com Bạn có thể dùng con Nokia 2 Sim, nhỏ pin trâu và 1 con iphone 16 củ mượt chụp đẹp và ko lỗi thời sau 3 năm
fuzu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phải rẻ chứ = con s8 thì ít ai mua.
Long UFM
TÍCH CỰC
4 năm
@fuzu Tại sao lại không mua?
Giá quá cao, tầm 12, 13 chai đổ lại là vừa. Ra đường nhìn mòn mắt ko thấy con HTC nào 😁 Cao quá lại ế...
< 10tr thì mua 1 con xài :rolleyes:
@khonggianbonchieu_dh Mi6?
@Mr Fahrenheit Bạn xem cấu hình Mi6 bằng con U11 này ah?!!
Bạn nghĩ từ màn hình 5.15 tăng lên 5.5" thì giá mua 2 màn nó bằng nhau sao.
Bạn nghĩ từ màn full HD lên màn 2k giá nó bằng nhau nữa hả.
Bạn nào Ít tiền hoặc ko muốn mua dt nhiều tiền thì cứ mua dt tàu mà xài ko ai nói gì, nhưng củng đừng nên chê bai hay thể hiện mình mua dt rẻ cấu hình cao của tq là thông minh là biết xài đồ.
@hiepps Bạn có chắc cấu hình Mi6 giống vậy ko, bạn cứ tìm hiểu thật kĩ từng cái vào vì cấu hình nó ko chỉ là ram và cpu
@khonggianbonchieu_dh cái lối suy nghĩ ham rẻ vào mà dìm thì cũng bó tay thôi bác à, tối ưu thì kém, phần mềm thì chẳng có gì hay ho đc cái cấu hình 6GB ram mà còn load lại vài ứng dụng là k chấp nhận đc, may mà năm nay con Mi6 có nâng cấp cam cũng tốt
Tran Bong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thế giới di động ghi 14.900.000đ (nếu đúng nt hốt ngay và luôn)
Óng ánh, sặc sỡ, bóng bẩy...
15,490,000
14,990,000 thì mới tạo sức hút lại được.
14.490.000 vnd chẳn 😁
connguab
TÍCH CỰC
4 năm
14tr là có cả khối KH ngay mà 😃
mình cũng sẽ mua 1 e về trải nghiệm 😃
Gnaht_26
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xong, ế 😁
RedDevils147
ĐẠI BÀNG
4 năm
đang dùng m8 hơn 2 năm nay chưa có vấn đề gì cả
Giá con em này bán ở việt nam khoảng 16 triệu may ra cạnh tranh được chứ cao hơn khó bán, nhưng với chiến lược định giá của HTC mình đoán giá bán ở việt nam phải cũng phải ngang S8,IP7
Hi vọng cao hơn XZ pre

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019