HTC "vô tình" mang HTC U12 đi trưng bày ở triển lãm 5G?

sonlazio
6/2/2018 8:16Phản hồi: 76
HTC "vô tình" mang HTC U12 đi trưng bày ở triển lãm 5G?
Một triển lãm liên quan đến 5G vừa được tổ chức ở Đài Loan, và HTC đã đem đến đây trưng bày một chiếc điện thoại có thiết kế hoàn toàn mới so với những sản phẩm trước kia của họ. Chiếc máy này dùng tỉ lệ 18:9, tức giống với HTC U11+ mới được ra mắt nhưng nhìn có vẻ vuông vức và nam tính hơn. Nhiều khả năng đây chính là HTC U12 sẽ ra mắt tại MWC 2018 sắp tới.

Có một gợi ý nhỏ làm người ta nghĩ đây chính là HTC U12, đó là chiếc điện thoại được trưng bày sẽ hỗ trợ mạng gigabit LTE sử dụng LAA (Licensed Assisted Access). Công nghệ này sẽ kết hợp sóng LTE với các băng tần WiFi 5GHz chưa được đăng ký để tăng băng thông, qua đó giúp mạng chạy nhanh hơn. Hiện tại thì LAA chỉ mới được hỗ trợ trên những dòng chip cao nhất của Qualcomm, mà cụ thể là SnapDragon 835SnapDragon 845.

Cũng cần lưu ý là HTC U11 cũng là một chiếc điện thoại hỗ trợ gigabit LTE.

Tham khảo: TV
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp đó. Người hùng trở lại. Và nếu cái giá tốt + được lăng xê như Oppo thì a ấy sẽ trở thành người hùng thôi
@Longshy Đừng quy chụp. Sang chảnh gì cái đt chứ . Đọc và hiểu đi.
@minhtuan7610 Bạn minhtuan7610 nói cũng đúng còn gì. Điện thoại ko phải thứ để thể hiện. Nhưng giá như nhau, mẫu mã bên nào cũng đẹp, cấu hình tương đương. Thì ai cũng sẽ chọn cái điện thoại có thương hiệu, đc nhiều người để ý. Dù đắt hơn 1 - 2tr. Các bạn cứ nói mình dùng hay người khác dùng. Các bạn nói sai nhé, người xài phải có người xem, bạn mặc đồ đẹp bạn cũng cần có người xem. Chứ ăn nằm trong phòng thì đồ áo, dày dép, son phấn làm mẹ gì cho mệt người ra. Mặc cái bép gì ko đc.
@minhtuan7610 Công nhân mà còn xài Iphone 6 đầy thì lăn tăn gì chuyện thương hiệu vs đẹp nữa bác ơi. Quan trog là mình thấy HTC đẹp, HTC U 1 trong những điên thoại tốt nhất 2017 thì mình thích thôi, cá nhân xài HTC One A9 thấy rất hài lòng.
Seneken
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhtuan7610 Dù có thế nào thì mình cũng vẫn là fan HTC :3
không thể nào là vô tình được, khoe hàng ấy mà
có lẽ Duy Luân sẽ viết bài cảm xúc và Htc lại ế
@Your Life By My Side mong Duy Luân-ad Hiệp ko viết bài. mà chịu khó viết cho khựa .ahihi. thấy khen con nào con đó ế
ufdb
CAO CẤP
6 năm
Lại sẽ được khen và lại ế 😁
Kinh nghiệm mua smartphone là thấy tinhte hay khen con nào thì né con đó ra. Đuơng nhiên là trừ iphone khen chê không xi nhê.
@nguyenminh56547 CHO NÊN NÓI LÀM GÌ CŨNG PHẢI CÓ TẦM CHỨ CÓ TÂM THÔI CHƯA ĐỦ 😆
@nguyenminh56547 Chứ nó ko ế...thì nó ko tìm tt quảng cáo đâu..hahaha
@mtancong winner ngon hơn gấp 10 lần 😃 ít ra honda nó bền hơn đồ tàu 😃
@nguyenminh56547 dạo này đang nâng bi con Mi Mix 2 😁 tội cho Xiaomi
U69 cũng ko cứu dc HTC, hồi M7 M8 vẫn tạch thì giờ ko chơi lại với Tàu chứ chưa kể anh Hàn đang Sung
Htc tối ưu rom tốt phết, màn có màu cân bằng, camera ổn
@lovegameisme Screenshot_20180202-092733.png
@hackphonehy Ngon rồi bạn,6g ram mà máy htc nữa thì chẳng ngại đối thủ nào
@lovegameisme Ngại mỗi là hơi phí vì nhu cầu lên mỗi tinh tế, zalo, fb 😁
Dong999pro
TÍCH CỰC
6 năm
Góp ý HTC đặt tên U23 ở Việt Nam 😁 :D
tâm lý là nhựa đồng nghĩ với máy rẽ tiền.nên dù nó có tốt đến đâu thì cầm tiền đó ko muốn mua cái máy "nhựa"
@sonkhoablack Nhựa có loại còn mắc gấp mấy lần nhôm ấy chứ.
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@sonkhoablack Mình vẫn thích nhựa, ko sợ giật chết người. Mình vừa sạc vừa xài liên tục.
@hiepps @mtancong @hhiepbi nhựa tất nhiên cũng có mặt tốt của nó trước tiên là bền khi rơi khó vỡ.nhưng làm sản phẩm cho đại đa số ng dùng thì phải chú trọng xem họ muốn gì ,cứ thấy nhựa là ng ta chê ngay.
@sonkhoablack Hôm trước mới đi mua nhưa teflon gần 300k/kg. Trong khi nhôm seri 6000 có 120k/kg
@hiepps ? Giật chết ng
boykeosualc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vl vô tình mĩ từ ghê
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
mới có Nhà mạng Ireland vô tình xác nhận Sony Xperia XZ2 sẽ sớm ra mắt. Giờ lại có HTC vô tình mang HTC U12 đi trưng bày nữa 😆. Đây là bài "Vô tình" có ghi trong tổng hợp kế hoạch marketing :v
Quy379
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mgg。vn Mình thấy chử vô tình nên mới vào đọc bài này :v
Eahleo
TÍCH CỰC
6 năm
Nhìn lướt qua thì thấy đẹp, màn hình nhìn trong và đẹp nhỉ, chắc độ phân giải cao đây, màn 18:9 mà trước giờ HTC toàn chơi 2K, chắc con này phải 2K trở lên.
Ra con này xong bán luôn 1/2 còn lại cho GG.
đang thèm u11 mà chưa hốt dc giờ ra u12 -_-
lehongxuan
TÍCH CỰC
6 năm
Mong ra em nó xớm, để mình còn múc em U11
Và cũng cần lưu ý truyền thống HTC làm điện thoại pin yếu, nên LTE đã phải ôm tường rồi dùng 5G thì mang balo pin theo quá 😁
@daovangiangtnvn Thấy u11 + bình thường Screenshot_20180201-195057.png
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@hackphonehy 3k9 lại chả "bình thường" ;)
@hackphonehy U12 kế thừa U11 chứ không phải + nên tầm 6 tiếng thôi bạn, chưa rõ mỏng hơn có giảm pin không nữa 😁
@daovangiangtnvn Giờ mới chỉ tin đồn nên chưa biết sao nữa :D
Ryu8
TÍCH CỰC
6 năm
Đù hàng Hot hòn họt... 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119