Huawei đang thử nghiệm Aurora - hệ điều hành của Nga dựa trên Sailfish OS
bk9sw
một năm trướcBình luận: 298Lượt xem: 40.640
Bán trong nước thì dùng gì cũng được. Còn muốn bán quốc tế thì chắc chắc phải có facebook, youtube, google, insta, twich!
Còn không có thì chả có thằng vẹo quốc tế nào thèm mua ngoại trừ mua về làm review
Em nghĩ viết hệ điều hành thì dễ nhưng kho ứng dụng+không vi phạm bản quyền mới là rào cản
Hdh này mình mới nghe lần đầu tiên Windownphone tiếng tăm hùng hậu thế mà còn bị sụp đổ huống chi là cái hdh này. Nhưng vẫn còn hơn mấy cái hãng lấy android tuỳ biến lại rồi tự phong nó là Hệ điều hành Bkav là ví dụ
điều quan trọng là dù anh có dùng OS gì đi nữa mà máy bán ra ko đc dùng Facebook, Youtube, Instagram... thì cũng chỉ bán đc ở TQ thôi.
nhanh hơn 60% thì cũng đúng bởi vì sao . về tính năng không sánh được với ăn quả roi hiện tại thì làm sao mà chả nhanh hơn néu ngang bằng thì nó lại chẳng có vẹo j để nói nữa rồi
Sao không làm sống lại symbian mà dùng
Đang chạy trên con xperia x, mọi thứ ok chỉ có điều chỉ cài được app android 4.4.4 hơi bí 😁
Cùng là bộ tam cường quốc mà ai cũng coi thường Nga với Trung quốc thế nhỉ
2 thằng này nó hợp lại thì sợ mỹ ngáp không kịp mất
Mình ko thích thằng Trum, cứ cấm và cấm.
🆒 Mong sẽ kéo theo Oppo, Xiaomi, Vivo,... của Trung Quốc để biến nó thành hđh thứ 3 cạnh tranh với IOS & Android
sao HW ko dùng hdh hongmeng nhỉ? mà lại dùng của Nga 😁
mà có nhanh, có mới, mà ko có chợ ứng dụng, hệ sinh thái như GG thì vẫn ko ổn rồi
tầm này qua dùng Nokia, trải nghiệm android gốc thấy còn nhanh hơn 😆)
hơn nhau là ở hệ sinh thái, các ứng dụng của GG thôi, chứ HDH mới thì vn mình cũng phát triển 1 hdh rồi mà
Sao ko dùng HongMeng nữa nhỉ? mà lại chuyển sang dùng của Nga?
e cứ trung thành với android gốc, cứ Nokia 8.1 cho lành 😁
HĐH mới ko biết có đc cài các ứng dụng và đc sử dụng dịch vụ của GG ko? nếu vẫn ko đc thì chắc dùng Nokia chạy android one cho khoẻ 😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119