Huawei giới thiệu tai nghe FreeBuds Pro vào ngày 10/9, thiết kế giống hệt AirPods Pro
MinhTriND
15 ngàyBình luận: 147
Huawei giới thiệu tai nghe FreeBuds Pro vào ngày 10/9, thiết kế giống hệt AirPods Pro
Ngày 10/9 tới, Huawei sẽ cho ra mắt FreeBuds Pro - chiếc tai nghe True Wireless mới trong dòng sản phẩm âm thanh của họ. Điều đặc biệt, thiết kế của nó trông rất giống AirPods Pro, từ vỏ hộp bên ngoài cho đến phần tai nghe bên trong. Không có nhiều thông tin về đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm được tiết lộ, nhưng một số nguồn cho biết có thể nó sẽ được trang bị tính năng chống ồn chủ động. Ngoài ra, FreeBuds Pro sẽ chạy trên con chip Kirin A1, đồng thời hỗ trợ kết nối Bluetooth 5.2. Về thời gian sử dụng, được biết, mỗi một bên tai như vậy sẽ được trang bị pin dung lượng 52,5mAh. Tốc độ sạc cũng như cụ thể hơn về pin của thiết bị cũng chưa được hé lộ. Sẽ có 3 tùy chọn màu sắc là Đen, Bạc và Trắng. Ngoài FreeBuds Pro, Huawei cũng sẽ ra mắt ít nhất 2 mẫu đồng hồ thông minh và 2 dòng laptop mới tại sự kiện nói trên.

Nguồn: GSMArena
hoahv@
ĐẠI BÀNG
15 ngày
Cũng có chút khác biệt đó chứ
@hoahv@ Khác bọt Airpod Pro đúng ko Bro 😂
@hoahv@ Chắc chỉ có người viết bài này mới thấy giống hệt 😁

| Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT-XÀM-1981 using BlackXàmBerry Authentic |
N2X
CAO CẤP
14 ngày
@hoahv@ Khác chữ mà, 1 cái có chữ 1 cái ko có. Kkk
Không ưa nổi thể loại copy y nguyên như thế này
nickzt
TÍCH CỰC
14 ngày
@trainoitrull vl nó lại y hệt luôn bác ợ. Đang đeo cái tai nghe này thì bị rớt, nhặt nó lên lại thành ra liêm sỉ của mình. Hú hồn con chồn.
P.Nhat
ĐẠI BÀNG
14 ngày
@nickzt Cứ xem cách nó thiết kế từ quầy showroom đến các sản phẩm của tụi này là biết thôi. Chẳng hiểu sao mấy nhà kinh doanh lớn đầu óc như nào vẫn cổ suý mà nhận tiền quảng cáo cho tụi này. Trong đó có tụi CellphoneS. Chán vãi.
Mẹ tiếc thật, mới mua con airpod pro y chang con này.
@Hungvm_ssk Ủa có Airpods 2 bản đặc biệt nữa hả 😆😆😆
@trankhanhlinh281991 à để tránh nhầm với airpods 2 pro nó ở phân khúc khác rồi 😁
@Hungvm_ssk Nó chỉ là Airpods Pro thôi bạn 😁😁😁 không có phải 2 pro đâu
@Hungvm_ssk Thật thế ạ 🤔
bangtoto
TÍCH CỰC
14 ngày
Mình mua phải Freebuds Pro fake rồi
@bangtoto hàng fake của bác giá gần gấp 3 con này hả ?
bangtoto
TÍCH CỰC
8 ngày
@Blade knight lỡ mua rồi nên đành chịu thôi bạn
Bọn ăn cắp vô liêm sĩ.
@thanh.vohong cũng đang tính chửi mà thấy bạn đã chửi nên vô bấm like liền.

thực sự mình cực ghét thằng Huawei vì nó là backdoor của tàu + và mấy cái nhái của nó nhìn vô liêm sỉ thật.
cuongha9
TÍCH CỰC
14 ngày
Heo quay ít sáng tạo quá ! Bảo sao 🚫 ! 😀😀
Mấy tai dạng in-ear này có khác gì nhau lắm đâu.
Còn đồ tung của thì chúa nhái theo rồi, nhái trắng trợn luôn.
votanmy
TÍCH CỰC
14 ngày
Có thấy giống gì đâu mà bảo "giống hệt." Thấy giống mỗi cái kiểu nghiêng đầu...☺️
@votanmy Lạy fan heo quay luôn 😆
@Tên Hiển Thị Apple Sheep đây 😁 Vấn đề là mấy con in-ear này 100 con thì 90 con giống nhau rồi =))))
votanmy
TÍCH CỰC
14 ngày
@Tên Hiển Thị Ô mình fan Xiaomi bạn êi, ý mình nói là Heo quay thế đíu nào nhái giống apple bằng xiaomi được 😅
@Đặng Trung Hòa 2 thằng cùng giải 1 bài toán bằng 1 cách thì cách trình bày cũng méo bao giờ giống nhau được. trừ khi chép bài 😆))
Trong khi người ta có khả năng copy và copy thành công, mình thì copy cũng không đủ tuổi mà còn bày đặt chê bai, thói đời sống bẩn mà cứ tỏ vẻ trong sạch
@【iTinhTế】 Không làm được thì không có quyền đánh giá hả?
@Blackcataz Nếu bạn là người tiêu dùng, bạn mua sản phẩm có nghĩa là bạn chấp nhận sản phẩm, còn bạn không mua thì biến, vắng mợ thì chợ vẫn đông.
Blackcataz
ĐẠI BÀNG
14 ngày
@【iTinhTế】 bạn nên google lại xem người tiêu dùng ý là gì. còn bạn thích tự nhục thì kệ bạn.
P.Nhat
ĐẠI BÀNG
14 ngày
@【iTinhTế】 Ừ nói rất ngon 😆))). Thử khi ông tự mình lên ý tưởng, tự mình gầy dựng lên một thương hiệu/mô hình kinh doanh thành công. Sau đó cha con nó bu vào đạo nhái ý tưởng của ông để rồi ảnh hưởng đến quyền lợi của ông xem có còn ngồi ở đấy mà thán phục khả năng "copy" của các đấng "copy thành công" hay không 😃)))). Lúc đấy lại chả dãy đành đạch phê phán với kiện cáo?

Đây cũng là một trong những vấn nạn khiến BQ GDP Việt Nam không khá nổi đấy cha nội. Mà cứ cái tư tưởng "vắng mợ thì chợ vẫn đông" như ông thì có giàu cũng văn minh không nổi. "Bún chửi" là một dạng. Thử cứ chửi xem còn kinh doanh nổi không. Tẩy chay thấy m* luôn chứ ngồi đấy mà hét 😃)). Hoặc đi buôn thuốc phiện cũng là "vắng mợ chợ vẫn đông" chăng? Quá đúng còn gì, ông iTinhTế thật tinh tế!
Nhìn vầy mà giống gì, chỉ hơi giống thôi. 😁
Cty tối ngày so với Mỹ mà không thoát khỏi bóng của Apple
TonyWu
TÍCH CỰC
14 ngày
@cuhiep Vn đã làm ra đc chưa, mà chê bai bóng này bóng nọ người ta.
arsenal911
ĐẠI BÀNG
14 ngày
@TonyWu a Quảng mới ăn cắp hình nền cái BOS là dân tình đã k ưa rồi huống ji làm đến những thứ này 😆)
@TonyWu Việt nam ko chơi hàng copy lộ liễu công khai nhé 😆
Blackcataz
ĐẠI BÀNG
14 ngày
@TonyWu VN chưa lm đc đó là việc mà chúng ta cần xem xét để làm sao làm ra đc. nhưng việc làm ra đc hay ko thì liên quan gì tới việc anh em tinhte nhận xét sản phẩm tốt hay ko tốt????
😁 khổ bh phải ra sản phâm liên tục, không sợ người ta quên mịa thương hiệu heo quay. Bh mẫu laptop nữa :v
@mimi_emyeu Mấy nay thấy qc con lap trên youtube liên tục. Cơ mà say no với đồ điện tử của Tàu.
đông nhân viên thế mà chả có nhân viên nào thiết kế đc riêng cho mình, toàn đi ăn cắp không.
Chắc thằng này chưa thấm đòn, chọc cho Mỹ nó đập nữa
Liêm sỉ gì tầm này nữa =))
khá - bảnh - như - air - pod - apple
Truong0977
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Sau tất cả thằng Apple nó vẫn dẫn dắt cuộc chơi ( luôn bị chê bai theo sau SS, theo sau Android về ngoại hình và tính năng nhưng rồi các thiết kế cũng giống với nó như 3 cái bếp từ bự chảng, tai nghe k dây, thêm cái ọp bồ oát nữa chứ...)
baohungle
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Liêm sỉ lên đi Huawei 😆)))))
@baohungle Đồ của người ta nó còn la đồ của nó nói gì tới nhái giống hệt, liêm sĩ gì loại này😔
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
14 ngày
Sao phải làm giống ta. Sao mà đ đeo. Thà đeo fake 😃. Đe
bác nhìn sao thấy giống vậy, nó chỉ tương tự airpod pro thôi
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019