Huawei mở bán GR5 ở Việt Nam, mời Mỹ Tâm làm đại sứ thương hiệu

sonlazio
11/3/2016 13:53Phản hồi: 114
Huawei mở bán GR5 ở Việt Nam, mời Mỹ Tâm làm đại sứ thương hiệu
Huawei vừa công bố sẽ mở bán GR5, chiếc điện thoại còn có tên gọi được nhiều người biết hơn là Honor 5X ở Việt Nam với giá 5.99 triệu đồng. Huawei GR5 sẽ được bán độc quyền tại hệ thống TGDĐ cho đến hết tháng 3, sau đó mở bán ở các hệ thống khác.

Xét về cấu hình, Huawei GR5 là một chiếc điện thoại rất hấp dẫn với SnapDragon 616, 2SIM độc lập khe cắm thẻ nhớ, pin 3000mAh và đặc biệt nhất là màn hình 5.5” FullHD cùng cảm biến vân tay, 2 tính rất hiếm gặp ở các máy chính hãng dưới 9 triệu đồng trên thị trường.

Cũng nhân dịp này, Huawei cũng công bố Mỹ Tâm sẽ trở thành đại sứ dòng sản phẩm điện thoại thông minh của họ ở Việt Nam. Trước mắt Mỹ Tâm sẽ giúp truyền thông cho GR5 và sau đó là các dòng sản phẩm tiếp theo.

114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Huawei cứ áp dụng chiến lược dội bom truyền thông như Oppo làm là sẽ sớm có chỗ đứng tại Vn thôi.
ZTE và Meizu ko biết có theo ko nhỉ?

P/s: Ca sĩ, diễn viên, người mẫu,... nói chung là showbiz càng hưởng lợi. Mấy bạn teen thích nhé.
@nghiatv211 Oppo cũng là người Hoa thôi.
Nó chọn ST, Tóc Tiên, NPT là không khôn à bạn.
@AmbitiousMan Sài oppo vài tháng rồi bán lại là thấy cái cảnh đú theo ca sỹ là như thế nào liền
Mất giá cở 40%
drtuan0208
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenthanhhieuthanson bạn xem lại nhé, Việt Nam tuy diện tích nhỏ nhưng thị trường không nhỏ nhé. với dân số 90tr thì ko phải là nhỏ. top 10 châu á, top 20 thế giới nhé
@drtuan0208 Thị trường Việt Nam giàu tiềm năng mà. Thế nên việc dùng một dt khá chất lượng đến từ thiết kế cũng như cấu hình như huawei gr5 được đấy
Thấy cái tên dị ứng liền. Ai đang dung hông cảm nné
kid_r07
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xuhariver Vô duyên thúi =))), thông cảm thấy thanh niên cmt vô duyên quá nên phải log nick rep lại mặc dù éo phải fan mỹ tâm 😆)
Èo, Oppo version 2 hả
Mỹ Tâm idol của mình, làm sao đây?
phamviettin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@luanth Mỹ Tâm lại có thêm thu nhập chứ sao 😁
May không phải Lệ Quyên 😁
@Giàng A Lúa Lê Quyên chơi style cổ điển roài 😃
@baotam2101 Nhạc xưa thì đúng hơn 😁
Sâu đít có tiền là nhào zô thôi
vj3tgja
TÍCH CỰC
8 năm
mie, hnay vừa ra trên tay ngoài tgdd xong, cảm nhận là dc duy nhất 1 cái kết là màn hình nó đẹp thật, thiết kế vẫn chưa hài lòng mặc dù mỏng. rom thì mình thấy lag lắm hay do cpu nó yếu quá nhỉ? 😁
eddie2002
TÍCH CỰC
8 năm
@Angijqua Nếu không nhầm thì nó là 5.5" mà nhỉ?
@eddie2002 À hình như mình bị nhầm ấy, dùng 5 inch quen rồi, 5.5 inch thì coi phim trên huawei gr5 càng đã ^^
@Linhananh Đầu tư thêm cái giá đỡ nữa là Huawei Gr5 thành rạp chiếu phim di động rồi ^^
@vj3tgja Mình cũng ra tgdd coi thử làm sao ^^, đầu tiên Huawei Gr5 thiết kế nguyên khối nên cầm chắc và sang, nhìn qua không biết đây là một sản phẩn tầm trung cấp luôn
Đại diện cho hãng nào ko đại diện lại đại diện cho khựa hả chị Tâm ơi chị Tâm
@samsunggalaxy Tiền 😁
XBlue
CAO CẤP
8 năm
Thực sự là Huawei rất tốt, UI rất đẹp, mượt, dễ chịu, và phần lớn máy gần đây lên 6 rùi đấy trong đó có cả 4C
Mấy cái hãng điện thoại Trung Hoa sao thấy đang như diều gặp gió.
@baonguyen115115 Hãng Huawei lên lâu rồi mà bạn, nó đứng thứ 3 thế giới chứ chẳng chơi đâu, hơn nữa xài Huawei gr5 có đủ chất lượng mà
Đang thắc mắc là tại sao không mời Ngọc Trinh?
Thanhscub
TÍCH CỰC
8 năm
@#JK Mỹ Tâm trên Ngọc Trinh cả mấy tầng nha bạn :v
@Thanhscub mình thì lại ko thích Mỹ Tâm bằng Ngọc Trinh 😁
Isewa Kenzo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@#JK Bạn nghĩ Ngọc Trinh cao giá hơn Mỹ Tâm ??? =))))) Chắc nghĩ MTam già quá hả :v
@Khoidang Đi ks thì nên mời ngọc trinh thì hợp lí hơn
Cần người có tài có não
caodkhoa
ĐẠI BÀNG
8 năm
không liên quan nhưng em MC nhìn giống chuyển giới vãi
xưa cũng thích nghe MT hát, nhưng khi có ảnh MT chụp hình đưa vòng 1 ( không biết ghép mặt hay ảnh thật ) và ngồi banh hán ( bị báo phản ảnh 1 thời ), tuy có kích thích, nhưng từ đó o thích MT hát, có lẻ vì bản thân thích gái kín đáo ( lộ khi chỉ 2 trong phòng, cái này thánh nào cũng thích ). định mua trả góp mà MT nằm trong đt chắc bối rối quá
nissangtr
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mỹ Tâm tức Mẫm Ti, số đen, kiểu này Huawei không chết ngộp mới lạ :p
haiz, ít nhất mình cũng ko nỡ chửi nó nữa, vì Mỹ Tâm 😔
@luanth Có khi tâm nhà mình lại ngon đấy bạn ơi, được hợp tác với hãng dt lớn thứ 3 thế giớ mà
S123
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có Mỹ Tâm làm thương hiệu, phải chăng fan Mỹ Tâm sẽ mua hàng rầm rầm? Quả này hơi ngọt canh đây
hungthieuk
TÍCH CỰC
8 năm
Thấy tiền mờ mắt
Tin này tệ quá
Khựa Tâm =))
Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hạ tầng viễn thông VN đều do một mình thằng Ha Oai này gầy dựng chứ đâu 😁:D:D
huydancmit
TÍCH CỰC
8 năm
@Anhking
Nhảm: đang làm cho Ha Oai à?.
Tìm hiểu đê nhé. Đa phần là nokia-Ericsson.....inter thì HP, Cissco, .....1 phần nhỏ dùng máy chủ của IBM china và thiết bị cuối thì china nhiều như Tp-link...totolink....dlink... giờ ông VNPT tự sản xuất rồi luôn bạn.
hungthieuk
TÍCH CỰC
8 năm
@Anhking Phán như thánh, "1 mình gây dựng" suy đoán bậy bạ
@Anhking Xưa rồi bạn. Ericsson tài trợ bình luận của mình:p:p:p
noname3739
TÍCH CỰC
8 năm
@huydancmit bác nên coi lại đi thì có 😆)) ko tin đi hỏi mí ông fpt vietel vnpt đi
@Anhking Chuẩn rồi. giờ điện thoại nó cũng đứng thứ 3 trên thế giới sau mỗi Sam với apple nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019