Huawei Pura 70 Series ra mắt: Bốn phiên bản với thiết kế độc đáo, Kirin 9010, camera 50 MP pop-up

Cáo - Foxtek
18/4/2024 10:0Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

30 củ cho con điện thoại Tàu khựa bẩn bựa. Não phải có vấn đề lắm mới mua
@Sauron Mà nó bình thường thì ko nói đằng này ko sài dc. 😂
@Sauron Nó bán nội địa là chính mà, chứ bán ra ngoài thì được mấy người mua.
Cái Lens to đùng, tưởng có zoom quang. 🙂
Theo cá nhân mình là quá đẹp. Con chip thì ko biết nó mạnh không thôi
Thực sự rất đẹp. Ngoại hình ntn thì ko có gì để chê. Rất mong Huawei và HarmonyOS next sẽ tiến ra quốc tế mạnh mẽ. Thế chân vạc thì người dùng sẽ luôn đc lợi. Còn bây h cứ IOS Apple tung xong thằng Android của Google làm trò "hứng" thì chỉ người dùng bị c nó móc túi mà cũng chả có thêm sự lựa chọn nào khác
@KhungCủChânNhân Thế bạn nghĩ HamonyOS làm vì người dùng mà không cần lợi nhuận à 😆
@tpe1893 Chả có thằng nào không cần tiền. C nó là dân kinh doanh. Nhưng khi càng có nhiều đối thủ cùng cạnh tranh 1 mặt hàng và 1 nhóm khách hàng thì người tiêu dùng sẽ đc nhiều quyền lựa chọn hơn. Thế thôi
@KhungCủChânNhân Ko đồng ý với nhận định này, đúng với Xiaomi, ko đúng với Huawei, giá Huawei trước giờ đắt ngang hoặc hơn Apple, Samsung
@kiem si Ôi bạn ơi. Tiền nào của ấy thôi. Bạn cứ dùng thử flagship của Heoquay sẽ thấy chất lượng phần cứng lẫn mềm của nó trội hơn Mì xào nhiều. Độ hoàn thiện chăm chút sản phẩm của Huawei sánh ngang đc với Ip. Còn Sam hay Mi thì chưa bao h đc anh em đánh giá cao cả
Mấy cái android camera trước tệ quá ha. Thời đại camera trước mà thấy vẫn f2.4 mà cảm biến nhỏ xíu, tối thui, xử lý thuật toán quá nhìn giả trân
Ũa chứ hàng xóm láng zièng gì mà đồ nhà trồng ếu mua xài là sao chơi gì kỳ zậy
Tôi vào đây hóng fan heo quay khóc nếu mỹ không chơi bẩn 😆
@tokudaa 1 doanh nghiệp nhà nước sản xuất các sản phẩm nhạy cảm, tưởng tượng sẽ ra sao nếu nó được bán rộng rãi quốc tế
@thegate không cần biết heo fan cứ chửi mỹ đã 🤣
Ở VN có ai dùng hủa với ko nhỉ? Hệ điều hành này dùng thế nào? AE trên tay hđh hoặc có bài nào xin link ạ.
Huawei thì quá đẳng cấp rồi. Hoàn hảo, đối thủ xứng tầm với iPhone, ăn đứt Samsung
Khung thép hay titanium?
Ai khen đẹp chứ t thấy bt 😆) nếu so với dàn oppo findX và xiaomi ultra thì xấu hơn hẳn.
Chưa xài heo quay lần nào, nhưng nghe đồn cam chụp ghê lắm, chắc top1 china hihi. Nhưng nếu mua thì t quất findN3 hay 14ultra nhìn đẹp hơn hẳn. Chưa kể giá 14ultra lại thơm bơ hơn nhiều, cài google cũng dễ.
Nói chung gập thì findN3 mà bar thì 14ultra mà quất là xanh nhất.
Có model nào ra qtế ko, ko thì cho wa
Mình ít khi thích sản phẩm Đt của TQ. Nhưng với Huawei thì đặc biệt rất ưng. Từ chất lượng phần cứng đến phần mềm đều rất ok.
baquơ
ĐẠI BÀNG
một tháng
Giá cao nhưng giá thấp tự hạ giá mình.
Cam đẹp do màu máy 😆)
dòng Ultra lòi ra cái cục đèn flash nhìn ko đẹp bằng 3 dòng 70/70Pro/70Pro+
Không có cái ảnh mặt trước nào.
Giá cao quá nhỉ
Buồn ghê...
Màu hồng nam tính quá 🤣
hóng cái màn hình viền mỏng như hình và caerma 1".... tuy mình đang có một con tương tự là Xiaomi 14 ultra 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019