Huawei Watch GT 2e ra mắt với pin 14 ngày, giá 199 EUR

Didu
27/3/2020 3:42Phản hồi: 65
Huawei Watch GT 2e ra mắt với pin 14 ngày, giá 199 EUR
Cùng với 3 chiếc P40 thì Huawei còn ra mắt đồng hồ thông minh Watch GT 2e tại sự kiện ngày hôm qua. Watch GT 2e thực chất là phiên bản có giá rẻ hơn và thiết kế thể thao hơn của Watch GT 2 ra mắt năm ngoái với thời gian dùng pin là 14 ngày. Bên cạnh đó, Huawei cũng ra mắt một phiên bản màu vàng cho Watch GT 2 42mm với giá 229 EUR khi bán trong tháng 4.

Watch GT 2e sẽ hướng tới đối tượng người dùng thể thao nhiều hơn khi có hai phiên bản dây silicon xanh nhạt và đỏ, đều được đục lỗ tương tự bản Nike+ của Apple Watch. Theo Huawei, đồng hồ này hỗ trợ đo thông số luyện tập cho 100 môn thể thao, bao gồm leo núi, trượt ván...

Giống Watch GT 2, đồng hồ mới sở hữu mặt hiển thị hình tròn với kích thước 1"39 OLED, độ phân giải 454 x 454 điểm ảnh, 4GB bộ nhớ và chip Kirin A1. Với một cảm biến hồng ngoại, đồng hồ còn có thể đo độ bão hòa oxy trong máu SpO2, chống nước 50m, GPS và pin 14 ngày.

Watch GT 2e sẽ có hai màu bạc và đen cho mặt đồng hồ, trong khi dây đeo thì có nhiều màu để lựa chọn hơn khi bán ra vào tháng 4 với giá 199 EUR.

huawei-watch-gt-2e-pc-watch-face@2x.jpg huawei-watch-gt-2e-pc-85-custom-workout-modes-4@2x-2.jpg EUCpT6GXsAIQxpZ.jpeg

Nguồn: Huawei
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật chứ mình chỉ coi dòng Galaxy Watch hay Apple Watch là smartwatch thực thụ, còn mấy ẻm này là smartband mang hình hài đồng hồ, pin rất trâu mà hơi ít tính năng để smart hơn
@liut123 =)))) mua nhầm apple watch chạy android 1 hả bác =))) phét cũng phét biết mới nói phét đc nhé.
Kabm
CAO CẤP
4 năm
@BlackCat_94 nó có chức năng là hình tròn và giống đồng hồ thật hơn!
@Kabm ok fine 😆))
@liut123 Nói thật với bác...nó rất rất rất chán...
Redmi Note X
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ko đẹp bằng GT
ad1405
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có tích hợp được Stava chưa? Sportwatch mà không có strava thì thua
Đã từng dùng GT2 đc cái mã và dùng vs Android thì coi như tạm 1 chút, chứ nó lag vcl! Dùng vs iOS thì coi như phế luôn...
Bán ngay và luôn sau 2 tuần 😆 Apple Watch vẫn OK hơn nhiều
@Mr. CiCi Cài mặt ngoài với sync nhạc là trên android thôi bác ơi, ios ko làm được
Thang0206
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr. CiCi Đang nói trên iOS mà bác, chứ nói trên android làm gì. Tuy nhiên có những con android (px2 đang dùng) không hiện More để đổi mặt luôn. Quái dị
kim bunchan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr. CiCi Bạn cho hỏi chu vi cổ tay bạn bao nhiêu cm vậy, mình đang tính mua gt2 46mm mà sợ cổ tay hơi nhỏ
@kim bunchan 46 nghĩ nó to vậy thôi chứ đeo trên tay cũng bt à
tuananh82yk
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ko có esim nhỉ
jiji75
TÍCH CỰC
4 năm
đang ghiền Fitbit Versa.Không biết anh em nào xài chưa cho mình vài tí cảm nhận ạ
burgboy
CAO CẤP
4 năm
@jiji75 Versa 2 dùng hay, thiết kế hài hòa, pin tốt, màn OLED đẹp.
Cách đây 1 tháng tôi đấu giá hhvn giá 2.5tr like new full box. Rất hài lòng, từ trước đến nay luôn thích phần mềm của Fitbit trên điện thoại.
jiji75
TÍCH CỰC
4 năm
@burgboy E chắc chỉ mua Versa 1.Mà con bác khác gì bản 1 ta?
burgboy
CAO CẤP
4 năm
@jiji75 Bạn search Google có so sánh.
Cũng đẹp ấy chớ
QPR
TÍCH CỰC
4 năm
Con này có cài được App của Google Play không các bạn!?
Kabm
CAO CẤP
4 năm
@QPR không cài được app gì hết, chủ yếu để theo dõi thể thao, nghe gọi, phát nhạc, thông báo.., nhưng nó là đồng hồ smart giống đồng hồ thật nhất, và pin 14 ngày thay vì 14 giờ như hàng Apple.
revention
TÍCH CỰC
4 năm
@Kabm Thế chắc đám LG, tic, GW, Michel kork, xào mì .... Chắc chả có cái nào giống đồng hồ hả bạn. Nói pin trâu thì mời qua so xiaomi nhé.
Thang0206
ĐẠI BÀNG
4 năm
@revention Bác thấy con nào của Xiaomi nghe gọi được mà được 14 ngày chưa. Mấy con GTR, GTS không có, giao diện chuyển lag hơn cả con GT2. LG thì k làm sw nữa, GW thì pin hẻo...
Mr.D1u_QuAi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang nghiên cứu làm 1 con smart watch... Thấy ai cũng bảo AW là tốt nhất. Mấy bác xài qua Galaxy hay Huawei, Garmin cho em xin tí kinh nghiệm với ạ.
hungmap0090
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr.D1u_QuAi Apple watch nhiều tính năng, đồng bộ ios tốt. GW màn đẹp, nhìn năng động, tính năng tốt với đt ss. Hai con pin đều không cao. Garmin dùng cho thể thao rất tuyệt, mạnh mẽ, chắc chắn. Huawei có pin tốt, chức năng chưa đa dạng, nếu chỉ dùng nghe gọi, phát nhạc thì ổn, không có nhiều cái vọc vạch.
Đục lỗ giống anh hàng xóm 😆
@Sr_9x nó ở cái tầm bác ạ
@Sr_9x Dây Nike đẹp!
Nghe nhiều youtuber nói về smartwatch thì thấy có vẻ Huawei dẫn đầu (ko bàn đến Apple watch)
Mọi ng ai có kinh nghiệm chia sẻ với. Cũng có ý mua 1 con về xài :p
@DhHunganh011 Pin trâu, thiết kế đẹp. Nhưng chỉ theo dõi tập luyện, sức khoẻ là chính, còn thông báo ko ngon. HĐH của huawei, nên ko cài đc ứng dụng, chỉ thay đổi đc mặt đồng hồ.
@minhcuong1994 Cảm ơn bạn nhiều 😁
namel3ssguy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mấy con này gọi là đồng hồ tập luyện thôi. Pin 1 tuần là mừng nhé.
DungNguyenHy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích một em như thế này lâu rồi, mè tiền thì ít 😃 với đôi khi nghĩ ko cần thiết 😃 lại thôi éo mua
Vẫn to vs tay quá 😔(
Sao pin nó trâu vậy, apple thì mong manh dễ vỡ 😔
@Hybrid Gs AW mong manh nhưng đẹp và hiệu năng ổn đinh, ko như con GT pin nhâu mà app ngào nàn dùng rất tù
cuquynh
TÍCH CỰC
4 năm
Đeo cái này thì mua cái đồng hồ casio đeo dùng pin 1 năm
Lại quả 16MB RAM nữa à? Thế này thì Huawei cho gì thì dùng nấy chứ cài cái j được mà đòi dẫn đầu 😆. Huawei fan cứ khéo ảo tưởng. Còn mấy bạn bảo lag, thì 16MB RAM lấy j ko lag 😃)
Tiendung_59
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dần dần smatwatch thay thế cho đồng hồ cơ....
Dan.truong
TÍCH CỰC
4 năm
Hóng con oppo watch thoi. Ko thi galaxy watch active 2 cho lành.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019