Huawei Y6p ra mắt với 4GB RAM, pin 5000mAh, hỗ trợ sạc ngược cho máy khác, giá 3,49 triệu
ndminhduc
3 tháng trướcBình luận: 88Lượt xem: 6.527
Nói chung là không có GMS thì chẳng tội gì phải mua con điện thoại khựa này.
Sao in trên mặt sau 48MP AI camera mà sau lại là 13MP ?
Đang sài gmail để làm việc thì lấy kiểu gì check? chơi game mà bắt phải connect gg play thì sao chơi? Trên cái gg map ko chỉ có chỉ đường, nó còn nhiều thông tin đc cập nhật thường xuyên, cái Here có gì ĐÂY? up ảnh lên gg photo or lưu file lên drive thì lấy gì lấy? nếu lấy được mà phải đi vòng vòng thì người dùng phổ thông như mình xin kiếu 😔
@raycaster tất cả chỉ chứng tỏ 1 điều: bạn gà.
@TonyWu Thì mình là người dùng phổ thông như đã nói mà? À, mà 1 thg bán đồ ra là nhờ số lượng dân pro mua hay dân gà mua thế bạn?
@raycaster có thể dùng Outlook để thay thế Gmail =))), mà hình như nhiều người thích dùng Outlook để quản lý email hơn Gmail
@Nguyễn Tùng Dương Outlook ko thể cài tạm gửi hay thu hồi (có thể mình ko biết) nhưng bên gmail thì cực đơn giản. Outlook ko tích hợp vào mail được cái notes, gif, live slide, . . .gmail cân hết. Thậm chí để cái hyper link cũng phức tạp hơn. Nói lại cái đt, với mức sử dụng phổ thông của mình thì với tầm đó tiền (hoặc mắc hơn tý cũng đc), thì tại sao mình phải rướt thêm cái phức tạp vào người, mình ko có time làm chuột bạch, chưa kể cái tính năng dơt hơi nhất là sạc ra ngoài. Nếu đt hiện nay đủ pin sử dụng thì ko có tồn tại pin dự phòng, nếu đã có pin dự phòng thì mặc nhiên tại sao lấy bớt pin thg này chuyển qua thg khác, mà cũng ko phải từ 100 bên đây là chuyển qua bên kia cũng 100.
Cái tính năng đó lúc trc đã có thg nào thử nghiệm rồi thì phải, mình nghĩ nếu lúc đó nó thành công thì ko cần phải đến giờ HW mới đem ra khè. Túm lại là ko mua, mình có thể mua Xiaomi, Oppo, SS or iphone, còn HW hiện tại thì no 😁
@raycaster Bạn đọc thêm bài này của Duy Luân để biết thêm chi tiết về outlook nhé :D, mình cũng không dùng nên không biết =))), còn việc bạn mua hay không mua thì mình không quan tâm, bạn không cần giải thích với mình, mỗi người một ý, mình chỉ đưa ra lựa chọn nếu không dùng Gmail để check mail thì còn có thể dùng cái nào khác thôi =)))
https://tinhte.vn/thread/chia-se-vi-sao-minh-chon-outlook-mail-lam-app-email-chinh-tren-ios.2544343/
Chả bao giờ thèm kiểm tra chính tả 1 câu sau khi viết, bài viết thì lem nhem, câu củng tùm lum
Không có google thì bán ai mua.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ thị trương quốc tế thì vẫn có người mua nhưng ít, thị trường nội địa thì khỏi phải nó, dân Trung thì nó không cần dùng google
Màu xanh đẹp thật
mấy dòng trung cấp thì ko biết, nhưng dòng cao cấp của huawei toàn bắt chước cái vô dụng của samsung điển hình là cái màn hình cong, hai năm trước mua con mate 20 pro cuối cùng cũng chỉ làm cục sạc dự phòng không dây
Cái giá này mà cài được chplay thì quá ngon.
Không có bộ công cụ của Google là không ổn rồi.
Giá ngon vãi
giá rẻ giờ ngon nhỉ
Loại này chắc j đã có goole
Ngon thế nhĩ
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.398 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.671 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.516 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156