T-Rex Pro

Hướng dẫn cách xem người hỏi ẩn danh trên Profoundly Facebook
2 nămBình luận: 4
Profoundly là một trò chơi trên Facebook với nội dung “Hỏi tôi bất kỳ điều gì” đang hot. Đây là dạng đặt câu hỏi cho người khác trả lời. Bạn có thể hỏi ẩn danh (không cho người trả lời biết người đặt câu hỏi) hoặc hiển thị chính danh tính của mình. Và bạn bè của bạn cũng có thể hỏi ngược lại bạn. Nếu bạn muốn thắc mắc một vấn đề gì đó mà ngại hỏi trực tiếp, thì đây là giải pháp tốt cho bạn.

Tuy là Profoundly có chức năng hỏi ẩn danh, nhưng mới đây nhóm J2Team vừa cho ra Extension Defoundly-by-J2TEAM cho phép hiển thị người đã hỏi ẩn danh bạn.

Chú ý: Bạn cần cân nhắc khi sử dụng Extension này, vì có thể gây mất tình cảm bạn bè.

Chức năng của Extension:

• Hiển thị tất cả bạn bè đang chơi Profoundly
  • Đọc toàn bộ câu hỏi đã ẩn danh mà bạn bè của bạn đã nhận được
Cách sử dụng Extension xem người hỏi ẩn danh Profoundly

Quảng cáo

Đầu tiên bạn cần tải Extension Defoundly-by-J2TEAM xuống, và giải nén ra.

Link download tiện ích: Extension Defoundly-by-J2TEAM (Updated 1/6/2019)

Mở Chrome lên vào dấu 3 chấm ở góc trên bên phải -> More Tools (Công cụ khác) -> Extension (Tiện ích mở rộng):

Tiếp đến, chọn Load Unpacked (hoặc Tiện ích đã giải nén). Trong cửa sổ hiện ra, chọn vào thư mục Defoundly-by-J2TEAM vừa giải nén khi nảy.

Bây giờ trên thanh công cụ Extension sẽ xuất hiện biểu tượng ngòi bút màu đỏ.

Khi bạn click vào đó sẽ hiển thị danh sách bạn bè cùng chơi game với bạn. Chọn vào View Questions để hiển thị các câu hỏi ẩn danh.

Như vậy bạn sẽ xem được các câu hỏi ẩn danh của bạn bè. Mọi thứ không còn là riêng tư nửa. Hãy cân nhắc khi chơi game Profoundly ngay từ bây giờ nhé.

Quảng cáo

Nguồn J2team community
đỉnh =)) j2 team vẫn cứ là đỉnh =))
sao mình làm chỉ xem được của bạn bè chứ ko xem đc của mình v? 😁
@Linh Alexandre j2team đã update tiện ích, bây giờ bạn có thể xem của chính mình đc rồi.
bạn gỡ phiên bản cũ rồi tải về cài lại nhé
@Trần Đỗ Khắc Khang hình như lại bị fix hay sao r ạ, chờ load mãi ko đc 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019