Hướng dẫn cài đặt N-gage trên E63 và E71

hoanghai2908
31/5/2009 8:45Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào chơi hết các game trên rồi thì thông báo cho ae game nào chơi được để đỡ mất công íntall với,riêng e cài mấy game thì có one với brother in arm,world poker là chơi được,còn pro golf,mgs,resident evil là lỗi
ah tiện thể ngoài những game bác hải đã post trên kia thì còn game nào mà màn ngang chơi được nữa không hả các bác?
mấy bạn ơi sao mình cài được nhưng toàn lỗi hiện thi. E72 mình hack full rồi, vậy giờ làm như thế nào ta
bạn thử xóa đi cài lại xem, cài xong nhớ tắt rompatcher nhá😃
oánh dấu phát nào :x
-----------------------
các bác chỉ giúp phím nào là phím đánh,đá trong game n-gage 2-one_sequel máy em là e71.
các bác cho em xin 2 game máy em là e71 cảm ơn mấy bác trước nghen.
Asphalt 4: Elite Racing n-gage 2.0

Prince of Persia N-Gage 2.0
hi.test phát thử xem
Bác hoanghai2908 thử post screenshot của GAMES khác ngoài games one đó xem nào

Các games khác không có full screen các bác ạ. (quan trọng là trong games phải full 😔 )

VD một vài shot:
(pic đầu ko full ko cần thiết)

(vào games ko full nè)

Toàn đoán mò để chơi không, chán quá

Làm theo đúng các bước như hướng dẫn :( E71
các bác giúp em với cài game n-gage khi chơi bấm vào trò chơi thì tự động thoát ra .
hai8668
TÍCH CỰC
13 năm
báo cáo,e đã chỉnh đc núti W=up,X=down,A=left,D=Right,K=5,L=0 trên e63 e71 rồi.ai thích e post cách đổi cho 😁:D
cu.em
TÍCH CỰC
13 năm
úp thêm game đi anh Hải =p~
cu.em
TÍCH CỰC
13 năm
híc, hẩm hiu qá 😔 ai úp thêm game đi :-s
hhduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác giúp e vơí,e đã cài thành công như hướng dẫn nhưng ko game nào chơi được cả,game thì bị lôĩ game thì bị nhòe,khắc fục thế nào mong a e chỉ giáo,thanks
anh ơi giúp em với. em cài game vào E63 như HD trên. nhưng khi cài xong vô chơi thì nó hiện nên lỗi này. Crash Bandicoot Nitro Kart 3D exited with return value - 1000008. 😔 giúp em khắc phục với
cho em xin vai game chay dc voi
a oi,sao e kug lam nhu vay nhug khong tai- nao cho gage vao do, choi duoc nhj?
e kug da coppy gage vao o? ngage oy

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

anh ơi giúp em với. em cài game vào E63 như HD trên. nhưng khi cài xong vô chơi thì nó hiện nên lỗi này. Crash Bandicoot Nitro Kart 3D exited with return value - 1000008. giúp em khắc phục với

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

e chj thay suat hjen trong n-gage co 2 game la anfat vs one thui,nhug k vao choiu duoc.
nhung game con lai nghe noi' coppy vao o? n-gage la se suat hjen trog do'.nhug vao kug chag thay dau
chj? hoai 2 game kia thj k vao choi dc

---------- Post added at 02:44 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

a oi,sao e kug lam nhu vay nhug khong tai- nao cho gage vao do, choi duoc nhj?
e kug da coppy gage vao o? ngage oy

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

anh ơi giúp em với. em cài game vào E63 như HD trên. nhưng khi cài xong vô chơi thì nó hiện nên lỗi này. Crash Bandicoot Nitro Kart 3D exited with return value - 1000008. giúp em khắc phục với

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

e chj thay suat hjen trong n-gage co 2 game la anfat vs one thui,nhug k vao choiu duoc.
nhung game con lai nghe noi' coppy vao o? n-gage la se suat hjen trog do'.nhug vao kug chag thay dau
chj? hoai 2 game kia thj k vao choi dc
newton8791
ĐẠI BÀNG
13 năm
tại sao em cài cái file n-gage vào rồi mà nó chỉ nháy 1 cái xong tịt luôn. e đang xài e 63
e71 có chơi được hooked on không mấy bác?
cái này có làm đc cho e72 và e5 không nhỷ............................?
có ai ko........? ? giúp mình cài cho e5 và e72 với
Hix.. cài vô E63 được nhưng mà cứ nhấn chơi game là máy tự khởi động lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019