Hướng dẫn cài và chơi game giả lập GBA, GBC trên iPhone: CẬP NHẬT - đã bị Apple gỡ app

Anh Tú.
14/4/2024 10:39Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mod nên nói rõ là ứng dụng đang hỗ trợ ở app store vùng nước nào chứ, chứ store Việt đâu có cho tải
@BlackCat_94 Gỡ rồi
mấy game này chơi màn cảm ứng không sướng, không thật, khó điều khiển. chơi trên tay cầm mới ngon
@khac che xam lol đúng rồi mua tay cầm chơi mà
cài vô để hoài niệm là chính chứ thời giờ chơi lại mấy trò này ko nổi đến khi phá đảo.
Có cài đc đâu, báo ko hỗ trợ việt nam
ôi tuổi thơ
Tưởng cái này là vi phạm bản quyền chứ nhỉ? Như này đời nào mấy hãng làm game họ chịu. Với cả chơi như này cũng không thích. Đt android của mình cài vào chơi đc vài lần xong bỏ đó cả năm nay không vào lại vì nói chung bấm cái nút cảm ứng giả phím nó không thật 😁
Cái này EU mới tải được hả :v
Tôi sẽ chone trò bounce: quã bóng màu cam di chuyễn trôi nỗi : kkkkk
ngày xữa chơi trên nokia mà đau hết cã tók
IOS đã cởi mở hơn rồi :v
ipad có chưa mọi người
@hj3u126 Có nè, nút cảm ứng bấm chán lắm nên chơi những trò cần nhanh tay không được
sao nó ghi mình là vùng hoặc khu vực mình sinh sống ko cài được ứng dụng này ta ????
Hướng dẫn chui ra khỏi giếng
dự là sắp tới 7749 bài
Hoài niệm là chính thôi chứ mấy game cổ này chơi gì nữa. Mình cá các bác cài vô chơi dc vài giờ xong vứt xó luôn 😁. Nếu thật sự muốn chơi thì làm cái handheld có vài trăm ngàn trên shopee của tụi TQ tha hồ mà chơi.
mới biết có GBC
Chưa thấy có ở store VN
nếu do Nintendo yêu cầu mà phải gỡ app thì xác định cấm luôn đi còn gì 😁 vì đời nào Nintendo nó đi làm giả lập cho các ông chơi. Mà bất cứ bên nào khác làm thì tất nhiên đều ko có bản quyền
Cái quan trọng bây giờ của mình là bảo mật chứ không phải là chơi game mà phải luồng lách như này.
mrKay
ĐẠI BÀNG
một tháng
Nên kiếm 1 cái máy đàng hoàng mà chơi anh em ạ. Trải nghiệm tuổi thơ đúng nghĩa, chứ ba cái giả lập này còn làm mình ức chế hơn.
Có ai còn nhớ cái game oánh bài hay oẳn tù xì với 1 cô gái ko nhỉ 😁
Chơi trên điện thoại ai cũng chơi dc, chơi trên máy tính bỏ túi đi cho lạ
Chỉnh 30 mạng Contra: lên lên xuống xuống, trái phải, trái phải, B, A, Start

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019