Tiki 20201127 Masthead Hero

Hướng dẫn cơ bản Liên Minh Huyền Thoại Tốc Chiến cho người mới bắt đầu
Mikeknowsme
1 thángBình luận: 109
chỉ mình với
Ko có tiếng vịt à
Em ko chơi lmht, em chỉ chơi build pc thôi
Lâu lắm chả chơi game toàn đọc sách lướt web 😔
qwarl
ĐẠI BÀNG
1 tháng
mình chọn khu vực trong setting thì có đổi chplay sang khu vực đó khỏi phải vpn ko v các bác ơi
thêm nữa có ai thử bằng redmi note 4x chưa ạ
vpkh2007
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@qwarl tải taptap, vào taptap tải LM, fakeVPN sang hàn quốc, đăng ký acc, play
Nghe đến game này nhiều mà chưa khi nào chơi, chỉ chơi liên quân mobile thôi.
JB Pazk
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@@
Yêu quá
SaiO
TÍCH CỰC
1 tháng
Game này bây giờ hót vãi nhái
L.Vũ
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Game nhái liên quân 😆) mong là ko có hack
xboxvn
TÍCH CỰC
1 tháng
ông so với bản PC rồi bảo nó dễ hơn thì khác gì nói Trung Quốc đông dân =))) cái đó nó là hiển nhiên rồi. Nếu nó khó bằng hoặc hơn bản PC thì đảm bảo không ai chơi vì lúc ý chắc 20% pin 1 ván :v
Nhưng nói nó dễ cũng ko hẳn là quá dễ đâu, nguyên cái vụ làm quen với 3 nút đánh: lính, trụ, tướng và sử dụng thành thục sao cho hợp lý (lúc nào farm, lúc nào đánh tướng nó, bấm nhầm cái là last hit xịt :v) cũng đã khoai rồi. Ngoài ra trò này còn có cái chỉ hướng mục tiêu nữa, giữ chặt cái nút đánh nó hiện cái hướng tấn công cho chọn mục tiêu.
Nói chung so với bản PC thì đương nhiên bản mobile dễ hơn, nhưng so với Liên quân thì thấy nó phức tạp hơn kha khá chứ ko dễ :v
@xboxvn Mãi mới thấy được cmt có lý. Mình chơi liên quân chuyển qua thấy thích hơn vì nó khó hơn.
Các bác nhìn vô BXH app game của các nước đang đc riot cho thử nghiệm lol mobi là biết nó đang hót hay ko 😆)
Thắng bại tại kỹ năng
Đã tải được và đang chơi Jinx
Không biết chỗ nào bật tiền vàng lên khi farm bot nhỉ anh em?
Thấy mấy cái auto là hơi trash rồi đấy. Mong là chính thức sẽ ko có auto lock vô tướng địch.
Sao tải rồi mà đăng kí tài khoản nó báo không thể đăng kí với vùng này được. Đã chuyển qua app store singapore.
tranmjnhha
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@missingvip Fake ip qua sin mới đăng ký được
Đợi chính thức rồi trải nghiệm đổi gió tí thôi. Mình thì đam mê Vương Giả Vinh Diệu của TQ, game đồ họa đẹp, nhìu tướng, cân bằng tướng tốt
bao giờ có dota nhỉ 😆
RockyChen
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Phải công nhận jinx bản mobile này trước mắt rất mạnh vì kite khá tốt, xong đến lux với ahri @@
mrtqt
CAO CẤP
1 tháng
luffytaro nha anh em, ai chơi kết bạn nha
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019