Hướng dẫn đưa thanh tìm kiếm của Chrome xuống dưới: dùng 1 tay dễ hơn, nhìn ít vướng hơn
dtheanh15
2 năm trướcBình luận: 233Lượt xem: 121.254
hay. thanks bạn 😃
Tuyệt vời, rất hay. Cảm ơn bạn.
chưa có cho ios 😔
@vqt907 Safari có vấn đề j à cụ 😃
@ides ko đồng bộ chứ sao
@NguyễnTùng.7160 Aha. Thế thì chịu 😆
mình dùng trình duyệt yandex mobile lúc nào thanh điều hướng cũng nằm dưới, trất tiện
cảm ơn bạn rất nhiều
lỗi tùm lum. tốt nhất để mặc định.
Dùng edge là ngon nhất
Ngon, đúng cái mình cần duyệt web 1 tay. Thanks !
cám ơn bài viết!
Cái này thấy cảnh báo thử nghiệm nọ kia nên ko dùng. Cái thằng edge trên android có cách nào chuyển đc ko nhỉ trên windows nó nằm luôn ở dưới thấy tiện hơn
Cái này là tính năng thử nghiệm mà. Mấy bản Chrome mới sẽ có. Mình chuyển thanh địa chỉ xuống lâu lâu thấy lỗi nên chuyển lại.
Tuyệt, tks bạn nhiều
Tuyệt
sao thoát ra vào mà vẫn vậy nhỉ
@LeTranHuyVu Thoát ra vào lại 2 lần sẽ được
Ko có được là ko có được
@DoubleZero Mình làm theo hướng dẫn được mà bạn
Hay nè, tks bạn
Chỉ cần cài Chrome beta là có tùy chọn chuyển qua lại giao diện, lại không lỗi.
Nhìn đẹp hơn hẳn, nhưng bay mất nút home rồi @_@
Trc đây mình cũng đã so sánh trình duyệt web của một số os thì của bb10 dễ sử dụng nhất, còn ngu nhất là chrome và đây cũng là một trong các lý do trước đây không muốn đổi từ ios sang android.
Trong android thì có browser của Sam rất ổn, nhưng pin của flag ship lại rất tệ.
@L’ Italiano Chrome tiện đồng bộ thôi.
Ngoài lề: Pin của flagship ss mà tệ thì không biết bao lâu rồi bạn chưa trải nghiệm sp mới nhất của ss. Đừng so sánh với dòng trung nhé.
@L’ Italiano Browser của sam xài rất ổn nhưng mình thì thấy như củ c...c, vẫn iu thik với chrome. Ko hỉu nó ngu ở chỗ nào 😆.
@L’ Italiano vẫn ko hiểu ngu chổ nào 😆) hay là người xài ngu nên đổ thừa cho chrome :v ahihi
@phuclun Chrome ngu ở cái giao diện ấy.
@bboyseven1 Thằng bố láo này nói chuẩn. Ngu thì làm sao biết nó ngu chỗ nào. Nói bằng thừa.

Nhân đây tao nói cho mấy thằng có ý định tấn công cá nhân như thế này: Chúng mày cứ dùng bb10 + ss browser + safari + chrome đi rồi sẽ tự rút ra. Nhiều người cũng đã nói rồi nên tự gúc. Còn nếu ngu quá ko hiểu thì đấy là do lỗi thuộc về di truyền, giải thích bằng thừa.
ko tìm thấy luôn 😁 .hú hú ae :D
@kixx bác search đủ "chrome home" xem sao, hay bác chưa cập nhật bản mới nhất ?
@kixx mình cũng k thấy tìm đi tìm lại 3 vòng :D
@meodihia_cool home ,chrome home đều ko có chrome đang ở 43.xxx.93
@kixx lạ vậy ? chrome của mình bản 63.xxx.111 lận

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019