Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng Dẫn FLASH " Máy Sống " 2 phút là song.

honda67mongcai
1/5/2012 19:30Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tivihd1
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao minh khong tim thay product code
@tivihd1 Đường dẫn đã đúng chưa bạn???
tivihd1
ĐẠI BÀNG
12 năm
được rồi thank bạn nhá!! i like
tivihd1
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình làm như thế này cần xóa ổ E.F trước khi flash không
@tivihd1 Trước khi Flash bất kỳ 1 CFW nào bạn cũng nên Fomat ổ E và F trucows khi Flash để đảm bảo máy móc sạch sẽ xẽ đảm bảo độ chuẩn cao hơn 😁
bác cho em hỏi em muốn flash cho con c6 00 có làm các này đc ko nhỉ. tại úp hộ bạn nên hỏi kĩ rồi làm
co the cho minh xin fw 700 dc ko ban, minh up len fp1 truc tiep =dt roi nhung ko day du thi phai. May minh van dang tieng anh
An toàn nỗi gì. Mình đang flash máy X7 từ anna lên belle hộ đứa bạn mà gặp rắc rối.Flash sống cũng bị thử flash die cũng bị luôn. Xấu hổ với nó quá^^!. Mình đang flash đến đoạn sắp xong thì nó hiện thế này ko flash đc tiếp. rút cable ra thì khởi động máy lên được belle nhưng mà cứ đơ đơ

Mình đã flash C7, N8 rất ngon lành chả bị thế này bao giờ nhờ mấy pro chỉ giáo xem em nó bị gì nhé
Nice 😁
hungmcvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
flash = cái này có an toàn đc k0 hả bác sao em cắm cáp USB mãi mà phoenix k0 nhận thế nhỉ ><
@hungmcvn chọn no connection
hungmcvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
alo ban ơi ở chỗ firmware update ấn vào dấu .... bên cạnh product code nó báo lỗi là : neither DP1.0 nor DP2.0 war found fo the product, or the product cannot be identifile là thế nào mà mình down bản FW ỏ navi help voi
Hãy sử dụng một máy tính khác và flash bằng JAF ở chế độ dead phone. Phải down firmware mới nhất
don_mafia88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho em hói là sao em cài đặt Phoenix trên win7 nó toàn hiện ra cái này thôi, không làm ăn được gì, cả 3 phiên bản 2010 2011 2012 rồi. Ai biết giúp em cái 😔[/url][/IMG]
don_mafia88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em để lại cái hình, mấy bác coi giùm em! Tks!
cai net workdj da r caj phoenix ban ak,mjh onl dt vjet k dc ro
Cannot load, the product "RM-779" is not recognised.
là sao anh?
go0gle dịch Có thể không tải, sản phẩm RM-779 "được không được công nhận
hungmcvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay wa flash bằng cách này vừa nhanh vừa an toàn haha thanks bác nha'
Bác nào online cho hỏi trước khi Up có format ổ đĩa hay ko vậy ?
thich thi format bạn à,mình thì chả 4mat,mất công tải lại bản đồ
Mây bác cho hỏi,sao e cắm cáp vào máy tính, nó báo ổ dĩa c đỏ lừ(như kiểu báo sắp hết dung lượng bộ nhớ ý).nhưng xem trên dt nó báo trống gần 300Mb
@bingate Trên máy tính ko ghi chép được (Chỉ đọc) nên báo Full ổ C thôi, còn ở điện thoại có thể cắt dán hay sao chép bình thường !
Vậy là pt phải ko bác.nhưng máy e dạo này chậm kém.vd mún xóa 1 ứng dung nào dó thì 1 lúc mới dc.
hungmcvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
chào bác honda67mongcai bác ở móng cái à tui cũng ở móng cái đấy hehe
@hungmcvn Bạn ở chỗ nào MC thế? Mình ở vòng xuyến chợ 4 cũ. Gần nhà Thu Miên ấy.
hungmcvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@honda67mongcai tui ỏ Hoà Lạc hj , Dân Chủ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019