Hướng dẫn ghi hình Camera YI Xiaomi ra ổ cứng di động

christhnvn
20/12/2015 16:18Phản hồi: 8
Hướng dẫn ghi hình Camera YI Xiaomi ra ổ cứng di động
Chào các bạn

Thẻ nhớ 32GB đôi lúc là không đủ với người dùng, đặc biệt là ghi hình trong trường hợp 24/24. Với 1 thẻ 32GB mà ghi 24/24 thì thời gian ghi chỉ được khoảng 1 ngày

Trong bài viết này, mình sẽ gửi tới các bạn 1 clip hướng dẫn cách ghi hình Camera YI Xiaomi ra ổ cứng di động. Như vậy thời lượng lưu hình sẽ đảm bảo hơn và đáp ứng được cho nhiều bạn có nhu cầu lưu trữ thời gian dài

Mời các bạn xem clip
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
8 năm
repeater thì k dùng được phải k bác
christhnvn
TÍCH CỰC
8 năm
@nobita_tn7 Repeater chỉ tiếp nối sóng thôi, không xài được 😁 phải là Mi Router mini vì nó có cổng USB cũng như ứng dụng tương tác với các thiết bị thông minh của Xiaomi
nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@christhnvn Ý mình là dùng con mini làm repeater thì có dùng dc k. Chứ k phải con amplifier
christhnvn
TÍCH CỰC
8 năm
@nobita_tn7 Trường hợp dùng Mi Router mini làm repeater thì mình chưa thử nhưng có lẽ cũng dc.

Để lúc nào rảnh thử rồi public ah
nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@christhnvn b thử đi r cho mình kết quả nhé. mình đang dùng làm repeater mà k lưu được
christhnvn
TÍCH CỰC
8 năm
@nobita_tn7 Vâng 😁 cơ bản là nhà chưa mắc Internet nên chưa có điều kiện thử cái này. Ở cty thì đang test tính ổn định của sản phẩm nên chưa thử tính năng repeater
hoasua800
TÍCH CỰC
7 năm
Sao Camera yi của mình nó không có mục lựa chọn lưu vào ổ cứng ta? Router của mình là xiaomi gen 3, lưu nhạc rồi nghe qua chương trình Mi router ok! Cắm thẻ nhớ là nó nhận ra thẻ nhớ luôn!
Nhà mình sử dụng toàn bộ camera của YI ( outdoor và 360),
Trong mỗi camera đều sử dụng thẻ nhớ 32GB
Phần reapeter mình đang dùng 3 con TOTO - link EX200/201 -> Chất lượng sóng ổn định
Hiện tại đặt lưu 24/7 tầm khoảng 2 Ngày là full thẻ
YI - có giải pháp Cloud nhưng như cầu không cần như thế
Mình muốn hỏi: có cách nào lưu data của YI Camera xuống bộ nhớ ổ cứng được không
Mình cảm ơn nhiều.
camera Yi list .jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019