Hướng dẫn hack Nokia Belle bản chính thức, không cần key và cer, PC
vutaikt
11 nămBình luận: 482
ban flash sau nay van update binh thuong qua nokia nhe. Ban yen tam. cac ban cfw bay g nhieu tinh nang hay hon orgin nhieu. vd nhu smart controller, rung khu nhan cuoc goi, thay khung chat hay hinh nen chat. Effect, o C trong 100%, cpu nhanh hon, ....... Tuy ban quyet dinh
Than
bapxaobo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn có thể cho mình nick yahoo giao lưu ko??? Nick của mình nè bapxaobo@yahoo.com có nhiều điều mong bạn chỉ giáo thêm hihihihi
P/s Hiện giờ mình có OL luôn đó bạn cứ buzz qua nhé
em không sao cài nổi cho nokia 5800 pro ơi. giúp với
sao minh ko hack dc nhi, lam day du cac buoc nhu tren roi ma den luc cai ung dung toan thay bao ; ung dung bi loi, lien he nha cung cap nhu the la chua hack dc dung ko, nho ae chi giao
đúng rồi bác ạ.bác ý chưa úp xong. hôm qua em hỏi bác ý rồi
các pro cho em hỏi. em làm đúng tất cả các bước rồi. giờ đến bước 12 thì không biết làm như nào nữa cả. ai chỉ giúp với ah
Các bác cho em xin tool hack cho con N808 cái! mới up lên FP2 FW 113.010.1507 roài! bác nào giúp dùm..... 😃! ThankS all!
anh ơi em cài cái Xplore mà máy nó báo là chứng chỉ hết hạn là sao ạ. Anh vui lòng chỉ giúp em với ạ em cảm ơn anh nhiều
@namk661 Sao hết được. Mà nếu hết thật cũng chẳng có gì khó. Đặt ngày lại 1/1/2012 => Bảo đảm.
@GD_2010 đặt lại ngày ở đâu thế ạ? e làm nhưng vẫn báo chứng chỉ hết hạn thì làm tn ạ?
@Meo Xik Kg có chuyện đó đâu. T làm cả chục lần rồi mà.
@GD_2010 vậy ấy hack đc chưa? Của mình bjo còn ko restore all đc cơ. :"(
@Meo Xik Đương nhiên là được rồi, được t mới nói chứ. Máy bạn là máy gì?
condenon92
ĐẠI BÀNG
10 năm
luc minh cai` NortonSymbianHackLDD.sis thì nó báo đã có rồi và không cài đc nữa là sao.....mạc dù chưa cài bao giờ
@condenon92 Bạn đang dùng máy gì? HĐH nào? Nếu là Belle FP2 thì phải dùng Safe Manager mới được.
@GD_2010 bạn hướng dẫn cách hack này đi bạn
@mrtuong84
em mới mua con 603, em hack như bác vutai ùi mà tới bước x-plorer nó báo "chứng chỉ" hết hạn là sao các bác.
Hĩhix, em muốn cài quickoffice, mà "ngâm kíu" thì thấy phải hack mới cài được, tình hình là giờ....tò tí te
cái xplore này nó báo là hết chứng chỉ thì làm tn ạ? 😔(
sao e làm ko đc nhỉ. vẫn báo chứng chỉ bị lỗi. Mặc dù làm y hệt như trên, ko sai 1 bước nào cả. Máy e là e6. Bác vudaikt giúp e với.
Mình làm tới bước 9. Tìm& Cài xplore đã copy vào điện thoại
không cài được xplore, khi cài nào báo "Chứng chỉ hết hạn"
Ai biết chỉ mình với , cảm ơn nhều (mình dùng Nokia E7)
@langtu_phieudu
@manhhai08 hx. A ở đâu đấy ạ? E cũng mún hack máy. E đang dùng E7
qsangdl
ĐẠI BÀNG
10 năm
@langtu_phieudu Bạn dùng thử cái này: coppy đường link tải (http://www.mediafire.com/?nr3oabzdkmz2gd1) xem. Mình mới hack con N8-00 hôm qua, thành công rồi, giờ cài PM vô tư, hehe
Cảm ơn nhá
có bác nào biết ở Hà Nội có chỗ hackphone chỉ dùm e vs ạ. Thanks các bác nhiều. 😔
vutaikt ơi, mình đã cài thành công rồi nhưng sao máy nó cứ khởi động lại, bạn có cách nào khắc phục không giúp mình với, Thanks bạn.
hack thành công 100%,các bạn chú ý làm đúng theo hướng dẫn là được

Sent from http://thamtunamviet.com
đã làm nhiều loại máy chạy Symbian,chứ không riêng gì N8,đều thành công 100%.

Sent from http://thamtunamviet.com
mÌNH làm okie rùi thank bản Explorer của bác nhé
😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019