Hướng dẫn hack Nokia Belle bản chính thức, không cần key và cer, PC
vutaikt
11 nămBình luận: 482
sao mình cài norton thì nó ghi là "phần mềm đã cài đặt sẵn" là sao vậy ,mình xài lệnh "*#7370# " nó cũng bị vậy á ,mình là 603 fp2 nhé
@Zbachtran1110 Với Belle FP2, bạn phải dùng cách hack khác. Lên www.n8fanclub.com tỉm hướng dẫn đi.
Nghe nói sắp có bản Belle mới đó.
angel1211
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao chép đc installserver.exe vào bin rồi mà vẫn k cài đc unsinger vậy????
@angel1211 Active hết mấy cái patch.
angel1211
ĐẠI BÀNG
10 năm
@GD_2010 2 cái thui, add auto cả rồi mà
em không hack được😔(
anhbangsgt
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình làm được hết như tác giả hướng dẩn, đã copy intallserver.exe vào C\sys\bin\ nhưng vẫn ko cài được phần mềm unsigned
may bo oi ai biet chi gium voi dang xai con x7 up bang belle nhung cai norton khong restor duoc 3 fire cai rom khong no data xplore thi khong co bin trong sys
Bác Vutai cho e hỏi,tại sao e cài đặt ứng dụng Norton Symbian,mát cứ báo là " Phần cài đặt này đã có sẵn" ? E gà quá,bác chỉ giúp e vs. E cảm ơn ạk !! ;)
nghbk
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vuongvan92: nếu nó báo thế thì bác chỉ cần copy nguyên thư mục Patches vào C: sau đó chạy Rompatcher để kích hoạt 2 cái patches đấy là được
nghbk
ĐẠI BÀNG
10 năm
anyway là em cũng đã copy vào bin rồi mà vẫn không install được unsigned apps, kiểu này chắc phải làm quả phoenix quá
mình hack xong rồi vẫn ko cài dc unsigned bạn ơi... giúp mình với
cám ơn bạn vutaikt. Mình làm đúng hết rồi sao cài máy vẫn báo chứng chỉ hết hạn ???????
Belle Refresh không áp dụng cách này được 😔
Thanks cac ban nhieu. minh wen minh dang xai N8 Bell Refresh
chung chi da co san khong cai duoc ai giup em voi
Vote cho bác Tài một cái ! bài viết quá hay !
Ban Vutaikt oi ! Khi nao hack duoc N8 Bell Refresh cho minh biet nha.
Thanks Vutaikt nhieu.
Copy vs paste thế nào.chỉ em với.ko thấy phần paste đâu cả
BBHN_8100
ĐẠI BÀNG
10 năm
thanks nhiều nha, mình đã hack thành công trên N8
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sau khi flash vài lần thì cách này không còn hiệu quả, dù trước kia vẫn làm được 1 cách đơn giản và nhanh chóng. Merci bác Tài nhiều nè, để mình thử cách của ThanhLongND xem sao.
đến bước cài
X-plore thì máy em toàn báo chứng chỉ hết hạn là sao, các bác giúp e với em dùng N8

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019