Hướng dẫn hack Nokia Belle bản chính thức, không cần key và cer, PC
vutaikt
11 nămBình luận: 482
Sao em không cài được xplore nó toàn báo chứng chỉ hết hạn em dùng N8 bác giúp em cái. Thanhks
có bác nào rãnh rỗi ko ạh.cho em xin số điện thoại,em đt lại bác hướng dẫn giúp em..em bó tay rồi...huhu
e7 da copy install vao sys/bin roi ma van bao loi chung chi!tao sao? Nan that!da*#7370# roi lam lai van ko thanh cong.ai jup voi!
@triquoc04 Mình cũng làm đi làm lại nhiều lần, kiểm tra kỹ càng rồi khởi động lại máy. Xong cài file unsigned thì không được thôi rồi. ôi chao !!!
@etribsr Tìm PM Rompatcher - tích vào Install.. rồi cài xem sao, nếu không dc thì chứng tỏ hack không thành công.
e cài 2 cái đầu ok,đến khi cài x-plore thì máy báo chứng chỉ hết hạn.e dùng e6 vừa up lên belle qua nokia suite.các bác giúp e với.hack ntn thì giữ nguyên được mọi thứ mà lại được dùng fw mới nhất,hack bằng phonix thì phải dùng fw cũ hơn,các bác giúp e với,hxhx 😔 ah tiện đây cho e hỏi có bác nào có bản mod cho e6 hay hay mà mượt mượt thì bán cho e với,ngày trước e dùng n8 có bác bác ý bán cho bản mod dùng thích lắm.thank các bác 😁
@tungkotex ai muốn hack pm mình mình chỉ cho nó nhanh
cái xplore hết han các ban chỉnh ngày giờ về 2012 cài đặt là ok
yahoo: anhchang_chuabo192@yahoo.com.vn
Skype> quangtuyen281992
SilverChick
ĐẠI BÀNG
9 năm
bước 9 máy báo chứng chỉ hết hạn thì làm tnào bác 😔
@SilverChick X-Plore bản sign mà :(

Thôi, qua đây bài HD mới cho chắc ăn
sieudaigai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SilverChick hình như dùng xplore 1.51 thì ko bị chứng chỉ hềt hạn
sao ko hack = phoenix cho nhanh. Phát ăn ngay
sieudaigai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SilverChick
maivanbay
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao mình chạy phần xplore kái n8 của mình kêu chứng chỉ hết hạn là sao gjúp mình với
toanndt93
ĐẠI BÀNG
9 năm
@maivanbay lần trước mình cũng bị như thế này . Bạn lên google search pm Xplore đã signed nhé . Cài vào thay cái xplore bị hết hạn chứng chỉ .
Bạn thử xplore xem sao . http://www.lonelycatgames.com/download/xplore/x-plore_s60_3rd_1_60.sisx
maivanbay
ĐẠI BÀNG
9 năm
tks^^
kiemsigh
TÍCH CỰC
9 năm
mình thì cài ngay bước 2 cũng ko xong.cài ứng dụng Norton máy báo lỗi "Không thể cài đặt.Phần cài đặt này đã có sẵn.Mong các cao nhân chỉ giáo
máy mình dòng c7 v111.040.1511 hình như ko dùng được cách này phải ko bạn. mình làm hoàn tất các bước nhưng vẫn không được. Thử cài 1 số app thì báo lỗi chứng chỉ. 😔
toanndt93
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fallout_8x cách này dành cho bản belle , của bạn là belle refresh . bạn làm theo hướng dẫn ở bài nhé .
http://www.tinhte.vn/threads/31-8-2012-nokia-belle-refresh-fp1-hacked-full-100.1476235/
xmen_dn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em cho mình hỏi mình mới Flash lại bản 113.010.1506 FP2 cho con 603 của mình , bản gốc từ Nokia Firm . Giờ muốn hack mà cài phần mềm nào để hạck máy cũng báo là chứng chỉ hết hạn & lỗi ko cài dc thì bây giờ hack làm sao đây ?
bạn ơi. không cài đặt được nó bảo là không thể cài đặt phần cài đặt này đã có sẵn mình dùng 603 phiên bản 113.010.1506
quan1210
TÍCH CỰC
8 năm
@huy Quân chỉ có seach google thôi b à
toanndt93
ĐẠI BÀNG
8 năm
@huy Quân http://smartfonevn.net/showthread.php?t=26788&page=3
toanndt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lý A Trai uk bạn , do forum đó đóng cửa rồi bạn à . mà bây giờ : ít người hack phone lắm . chạy luôn FW có hack là tốt nhất . nếu bạn cần giúp đỡ . thì vào Group nokia belle https://www.facebook.com/groups/belle.vietnam mọi người sẽ giúp bạn , à file hack cũng ở trong tệp của nhóm đấy .
mình làm đúng theo các bước ở trên: file installsever.exe cũng được cop vào thư mục bin rồi nhưng khi cài ứng dụng vẫn bị thông báo lỗi chứng chỉ. hic
anh em co phan mem hack nokia 603 cho em voi..
mình lam từ B2 không dc ah. máy báo . Khong CÀi đặt dc. đã có cài đặc sẵn
mình lam từ B2 không dc ah. máy báo . Khong CÀi đặt dc. đã có cài đặc sẵn
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mới được ông chú cho con Nokia E7 Full Box nhưng mà gà về con này cũng như hệ điều hành Belle của nó quá 😔
Mình có mấy câu hỏi muốn các tiền bối giải thích giúp ạ 😃
1. Con này hack phone như nào ạ ?
2. Hack xong thì cài những ứng dụng gì cho hay và tải về ở đâu ạ ?
3. Mình muốn về bản symbian đầu tiên của máy có được không ? - Vì bản belle này dùng nặng và một số phần mềm không chạy được :( (Maps, Thời tiết, chỉ đường . . .)
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mới được ông chú cho con Nokia E7 Full Box nhưng mà gà về con này cũng như hệ điều hành Belle của nó quá 😔
Mình có mấy câu hỏi muốn các tiền bối giải thích giúp ạ 😃
1. Con này hack phone như nào ạ ?
2. Hack xong thì cài những ứng dụng gì cho hay và tải về ở đâu ạ ?
3. Mình muốn về bản symbian đầu tiên của máy có được không ? - Vì bản belle này dùng nặng và một số phần mềm không chạy được :( (Maps, Thời tiết, chỉ đường . . .)
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao mình làm đến bước cài Xplore thì máy không cho cài phần mềm ấy nhỉ ? Cứ báo lỗi hoài à ???
camivacamiva
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đào mộ.... e chả thấy link ở bài 1 bác vú tái ơi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019