Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn hack tiền, hack full xe Asphalt 8 Airborn mới nhất 2016 [Không bị BAN ACC]

pokerhi11
7/11/2016 14:10Phản hồi: 28
Hướng dẫn hack tiền, hack full xe Asphalt 8 Airborn mới nhất 2016 [Không bị BAN ACC]

HACK TIỀN - HACK CREDITS - HACK FULL XE ASPHALT 8 TRÊN WINDOWS

Asphalt 8
đang là game đua xe miễn phí trên Windows Store. Hôm nay mình chia sẻ với mọi người cách Hack Asphalt 8 Full tiền, hack Asphalt 8 full car cho anh em. Cách hack này thành công 100%, update ngày 7/11/2016, ko lo bị ban acc, vẫn có thể chơi online tốt.

Sau đây là các bước thực hiện
Nếu ai lười đọc có thể xem video hướng dẫn rồi làm theo
Video Hướng dẫn hack tiền Asphalt 8

Bước 1
Tải và cài đặt Cheat Engine
Link tải Cheat Engine

Bước 2
Ngắt kết nối mạng (Bước này quan trọng nhé, không ngắt mạng thì hack không đươc nhé)
Mở Cheat Engine lên
Vào Game Asphalt 8

Bước 3
Chọn một thành bất kỳ rồi đua hết, phải về nhất nhé. (Ví dụ ở đây mình chọn thành đầu tiên)
Khi đua xong, các bạn nhớ để ý giải thưởng ở vị trí thứ nhất là bao nhiêu (giả sử là xyz) (như của mình là 215)

Quảng cáo

Bước 4
Các bạn vào lại Cheat Engine, chọn File -> Open Process -> Chọn game Asphalt asphalt8_win8.exe)
Điền giá trị xyz vào ô Value rồi bấm First Scan.

Bước 5
Tiến hành đua thành vừa rồi lần thứ 2.
Đua xong lần thứ 2 các bạn lại tiếp tục điền giá trị xyz vào ô Value rồi bấm Next Scan

Quảng cáo

Bước 6
Tiến hành đua thành đó lần thứ 3(sẽ hack ở lần đua này).
Ở lần đua thứ 3 này khi chuẩn bị về đích thì vào lại Cheat Engine, tiếp tục điền giá trị xyz vào ô Value -> Next Scan.
Ctrl + A tất cả giá trị ở khung bên trái rồi bấm vào mũi tên đỏ để đưa các giá trị đó xuống khung phía dưới.

Ở khung phía dưới, nháy đúp vào cột Value rồi điền giá trị giải thưởng mà mình muốn nhận rồi nhấn OK (Đừng làm quá 100 triệu kẻo dễ bị phát hiện nhé, như của mình là 10 triệu)

Khi đua xong các bạn có thể thấy giá trị giải thưởng khi về nhất cho thành đó đã được thay đổi.

Bây giờ bạn có thể thoải mái mua những chiếc xe đắt tiền nhất và nâng cấp chúng không chút thương xót =))).
Xong, các bạn có thể kết nối mạng trở lại và đua online bình thường. Đừng lo việc bị ban acc nhé vì acc của mình đã hack được 3 tháng rồi mà vẫn chơi bình thường.

Video hướng dẫn chi tiết:

Chia sẻ thêm Video Hướng dẫn troll bạn bè trên máy tính cho bà con cô bác =)))

Chúc các bạn thành công!!
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toanbaixan
ĐẠI BÀNG
7 năm
bạn cho mình hỏi giá trị xyz lần 1 và lần 2 giống nhau hả
pokerhi11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toanbaixan Ừ đúng vậy. xyz là giá trị giải thưởng khi về nhất cho thành đó
Bạn cho mình mượn acc để đồng bộ được không?
pokerhi11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TuTran04 Chắc ko sao đâu
@pokerhi11 Cho mình mượn tài khoản với,vào chơi thôu k đổi mk đâu. Giúp mình với, 0969063705
@pokerhi11 Nếu tiêu hết tiền thì làm lại từ đầu hả bạn
pokerhi11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnm1976 Đúng vậy
Tuan95tq
ĐẠI BÀNG
7 năm
dùng asphalt 8 trainer nhanh hơn nhiều, không phải vòng vèo như này, bạn nào cần hướng dẫn pm fb mình 😃 fb.com/pmtuan1295
Hack bằng trainer có đua online được ko bác?
THANKS PRO, ĐÃ LÀM VÀ ĐÃ ĐƯỢC, để chờ time có bị ...không
toanbaixan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình xin cái acc đồng bộ đi
Thank Bro! Hack được rồi
toanbaixan
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình hack không được.
Bạn có thể cho mình xin tài khỏng để đồng bộ không ?
pokerhi11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toanbaixan Bạn dùng A8 của hệ điều hành nào?
toanbaixan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pokerhi11 Mình dùng Win 10 64bit à bạn
bây giờ còn hack credit được không bạn, bạn xài win mấy vậy
😁 hack full xe đua sướng thôi rồi. Bác nào mà muốn giả lập android trên PC thì tải BlueStacks 3 mượt hơn nhiều, ko còn giật lag nữa, không phải cài app vặt nữa. www.bluestacks.com
Sao mình làm giống y như vậy 3,4 lần rồi vẫn ko hack được. Win 8.1
pokerhi11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phuckerlee Bạn bị lỗi ở bước nào?
Sao mình làm giống y như vậy 3,4 lần rồi vẫn ko hack được. Win 8.1
bản bây giờ nó sửa rồi sao ấy nhỉ mn. mình cứ sửa value xong vào game là bị đơ rồi văng ra ngoài. nếu sửa value ở mức dưới 999999 thì vào end game được nhưng giá trị tiền thưởng kg thay đổi. vẫn chỉ là 215 gold.
zeroabs
TÍCH CỰC
7 năm
Hack bằng đua vòng mastery đi.
Vô đua mastery bất kỳ, đua thắng. Quay ra ngoài, đừng claim ngay, ghi nhớ số credit.
Mở Cheat Engine, search first scan số tiền credit. Cắt dán, đổi số thành tiền mong muốn (ít thôi, ~20triệu) -phần này giống trên, chỉ làm 1 lần. Quay lại Asphalt, back, rồi vô lại mastery xe đó là thấy credit claim lên đúng số mới nhập.
zeroabs
TÍCH CỰC
7 năm
@zeroabs Cảnh báo, mình hack mastery, bị ban rồi. Giờ chẳng tìm ra cách nào hack được nữa. Ver 3.2.1a
Còn cách nào không các bác ơi
các bạn ơi, cho mình hỏi có cách nào khắc phục lỗi cheat engine bấm vào next scan mà nó không hiện kết quả đã lọc nào không? Giúp mình với.
hieudkc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quách Kim Thủy Quan tâm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019