Hướng dẫn kết nối di động với YI Camera Xiaomi bằng hình

christhnvn
10/8/2015 5:51Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bogiavanlaem
ĐẠI BÀNG
8 năm
hầu hết tất cả camera ip trên thị trường đều bị lỗi không xem được 3g / wifi ngoài dạng HD khi ở Việt Nam
camera xiaomi bây giò dùng chán lắm , lỗi tùm lum , thảo nào cổ phiếu xiaomi giảm
camera IP bây giơ có HKCAM với vimtag dùng là ổn
Có bản update mới xem được qua ngoại mạmg nha bà con. Minh đã thử và thấy ok
.
qdatvn
TÍCH CỰC
8 năm
@deanqua
Bản nào đấy Bác.
duynghia1998
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qdatvn Mình cx k xem đc @@
thpnhl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình chỉ dùng được đúng wifi nhà mình thì xem được , bước ra khỏi cửa thì wifi nhà khác , 3g không thể kết nối , Cần là khi đi xa vẫn theo dõi được chứ ngồi trên tầng kết nối thì giải quyết được gì ???
thpnhl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào dùng 3g hoặc wifi nhà khác mà kết nối được thì chia sẻ cho ae cái
firmware
Các bác cho e hỏi 1 chút . Có vẻ e nghịch ngu . Ấn vào nâng cấp hay sao ý . Xong giờ màn hình nó hiện ra tiếng trung . E có nhờ bạn dịch cho là camera ko hoạt động . E có reset lại cài thì lúc cài đèn xanh vẫn nhấp nháy . Khi cài ok thì đèn mất luôn . Đen xì . Xong thỉnh thoảng lại có tiếng e yêu nói trong đó . Xin hỏi các bác vấn đề nó nằm ở đâu ạ . Hay hỏng cam rồi ạ
Các bác cho e hỏi 1 chút . Có vẻ e nghịch ngu . Ấn vào nâng cấp hay sao ý . Xong giờ màn hình nó hiện ra tiếng trung . E có nhờ bạn dịch cho là camera ko hoạt động . E có reset lại cài thì lúc cài đèn xanh vẫn nhấp nháy . Khi cài ok thì đèn mất luôn . Đen xì . Xong thỉnh thoảng lại có tiếng e yêu nói trong đó . Xin hỏi các bác vấn đề nó nằm ở đâu ạ . Hay hỏng cam rồi ạ
binhbich
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Huu hoan 1102 bạn không được nâng cấp, nếu nâng cấp sẽ không xem được, camera không bị lỗi gì, tìm trên mạng firmware gốc rồi cài lại sẽ sử dụng bình thường
Cho mình hỏi có bạn nào cài camera xioami trên iPhone 7 plus chưa? Lúc trước mình cài trên HĐH androi thì dùng bình thường
othelo
ĐẠI BÀNG
7 năm
IPhone 6 dùng bình thường
loiht
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác tham khảo cái clip này nếu cần update lai firm ware cho camera. Họ hướng dẫn rất chi tiết.
Cảnh báo mọi người không nên sài camera YI vì hay bị chặn, bị theo dõi. Nên sài hãng TP link hoặc Hiki.....
Pro nào chỉ giúp trên adroi bản mới nhất hiện nay cách chia xẻ từ máy cài iphone sang androi với ạ...cảm ơn cụ
phuocdt2
ĐẠI BÀNG
4 năm
vẫn còn ít kỉ niệm với em Yi này,nhìn chung là không nên dùng,server và firmware nhảy loạn xạ,mấy ae rành kĩ thuật thì mới dùng dc.ổn nhất vẫn mấy dòng hikvison,ezviz,UNV,...hãng thương hiệu lớn toàn cầu giá cả nhìn chung khá mềm hơn em yi mà chạy ổn định và hình ảnh đẹp hơn nhiều.Ai cần tham khảo www.danggiahung.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019