Hướng dẫn kích hoạt ECG trên Apple Watch tại Việt Nam
Mikeknowsme
5 tháng trướcBình luận: 314Lượt xem: 52.663
Tại sao mấy nước tiên tiến người ta cho phép mà vn lại ko, quái lạ
@Hybrid Gs S5 mã VN/A làm 2 lần trên Win10, không hiển thị ECG trên apple wacth
@khoi sau khi backup và thêm file bằng imazing thì bạn lên restore lại sau đó ở màn hình active thì restore lại bằng imazing 1 lần nữa là ok...chứ đừng clear all bằng imazing là mấtheetst esim đó...
Mình đã làm được máy aw s5 mã LL/A
iphone 11 mã Za
Đúng như bạn olWarldlo nói mình phải restore ip sạch rùi mới làm các bước như hướng dẫn.
Và đây là thành quả...
mà không hiểu sao thằng _apple watch mỗi lần cập nhật phiên bản nó tải veè lâu thế. đang có con serial 4 mà nó cập nhật 17h đồng hồ mới xong. cập nhật xong mới kích hoạt vào để dùng được chứ không là chưa ghép đôi được
không cần restore ip đâu, các bác làm theo bạn này HD là oke, cả bản GPS cũng được nhé( miễn là đồng hồ thuộc các nước cho phép của Apple)
Screen Shot 2020-01-30 at 00.23.57.png
Hic. T làm trên win.
Máy ip 11promax ios 13.3.1 mà làm 3,4 lần vẫn ko được. Toàn lỗi đoạn restore cuối cùng là sao hả các bro ơi
kiểu modify file backup rùi restore vào lại iphone thì 3Utool trên windows vẫn làm được !
Không biết cái file profile sẽ được add thêm vào nó chứa cái gì ? và có vẫn hữu hiệu trên iOS 13.3.1 không ? hay Apple biết được mà vô hiệu hoá chỗ này rồi ?
@vinhan73 cái này gọi là X Code
SR2 có làm đc ko các bác nhỉ
12feb2020 thua, ko làm dc 😁
@Hybrid Gs Phiên bản gì mà thua vậy bác?
@xtheskyx S5 hàng vn bác
@Hybrid Gs Phiên bản cho thị trường Việt mã VN/A không được đâu.
@xtheskyx Chán thế 😃
Cía này khi có bản cập nhập mới thì có cập nhập được ko nhỉ 😁
@Lưu Gia Anh Không đâu bác. Trừ khi mua bản Mỹ thì được, mua bản Việt Nam thì chắc xài hư luôn chưa có cho VN
Em kích hoạt ok rồi, mà giờ có iOS phiên bản mới, liệu cập nhật lên có bị mất ECG và phải kích hoạt lại không các cụ nhỉ?
Đa tạ!
ios 13.4 ok ko các a

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019