Hướng dẫn kiểm tra BlackBerry Passport Pháp xịn 100%

linhbattu05
3/10/2016 9:21Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mơi mua con blackberry passport của 365 mobile cung cấp. Phải đổi máy đến 2 lần mới lấy được hàng theo mình là xịn!
Anh em quan tâm thì vào link này xem mình test con blackberry mới mua nhé, đảm bảo hàng pháp
giundat996
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Đỗ Thánh BT bác quay buổi đêm, kích cỡ video nhìn quá chán
@giundat996 Bữa mua về hóng quá, ko kiềm được "cảm xúc" nên làm ngay. Bác thông cảm! hi! Sẵn đây ae nào xài Blackberry passport, mình kết bạn xài BBM chơi. BBM ít người xài quá! Xài BBM trên androi thì thể cảm nhận hết cái "đã" của nó.
Có thắc mắc gì ae cứ comment, mình sẽ trả lời! dù sao cũng có kinh nghiệm mua máy, đổi trả hàng! máy này mình mua theo dạng thanh toán COD của 365 mobile. chỗ này khi mua về nếu test không ok sẽ trả hàng và yêu cầu cung cấp chiếc khác (cũng nhanh chóng và dễ dàng)
mình vừa mới mua 1 con passport quốc tế nhưng vào assistant thì giọng nói lại là tiếng pháp, không biết máy mình có phải là hàng pháp thay bàn phím hay không, vì chưa cần 3phut có thể biến máy pháp thành máy quốc tế và giá thì hơn cả củ.
Bạn chọn ngôn ngữ nào thì assistant sẽ là ngôn ngữ đó thôi
Cái này thì đơn giản, nhưng ý mình là ban đầu nó mặc định vậy liệu có phải hàng pháp ko ấy. Mình soi kỉ thì thấy có 1 con ốc bị trượt trong khi máy mới 100%. Nếu mua phải hàng cũ mà chi giá mới thì hơi nhọ.
Hàng mới chưa bung máy thì không thể có con óc bị trượt được, còn máy quốc tế mà mặc định tiếng pháp mình nghĩ cũng bình thường bạn! Bạn vào trang numberingplan nhập số imei vô để kiểm tra thử
tuannguyen83
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hcm city co ai nhân cài app android ko ạ? Lăn tăn mãi ko cài đc
@tuannguyen83 Cài app snap của BB viết đó bạn, cái đó cài android của hơn vì nó lựa chọn app android nào phù hợp để cài
3consau
ĐẠI BÀNG
7 năm
http://www.techone.vn/blackberry-passport-phap-5513.html

Em mới mua con này bên Techone, kiểm tra thế nào ạ?
giundat996
ĐẠI BÀNG
7 năm
@3consau dùng ngon ko bác? có đến nỗi tệ lắm so với android ko?
@3consau Bạn mở khe cắm sim ra xem coi, có bị mở máy chưa (con óc giữa còn dám tem đen), kiểm tra IMEI của máy có trùng với hộp không, Tải phần mềm BBEV về test tất cả tính năng trên máy, và kiểm tra IMEI trên trang web của blackberry để biết xuất sứ từ đâu nhé!
@giundat996 Y kiến riêng của mình, nếu bạn mua để giải trí thì đừng nên mua Passport!
tuannguyen83
ĐẠI BÀNG
7 năm
Pin 2BF62E04 giao lưu ae oi
kaka231990
ĐẠI BÀNG
7 năm
2C144496
taitao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình vào numberingplan nhập số imei vô để kiểm tra nhưng không có hiện thông tin máy. Thương gia bảo do máy này không do smartcom cung cấp nên không có thông tin? Mình mua PP SVE, liệu có sao không các bác?
@taitao Vậy là ko đúng đó bạn, trang đó nếu của BlackBerry thì check được được hết!
taitao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đỗ Thánh BT Nghĩa là không đúng hàng chính hãng à bạn? Máy thương gia xách tay bản thị trường Bắc Mỹ.
giundat996
ĐẠI BÀNG
7 năm
@taitao quả này là nói láo rùi. Mình nghĩ tất cả các imei của máy khi đã qua kiểm định của hãng đều sẽ được lưu vào hệ thống. Cái trang numbering có phải lập cho Việt Nam đâu mà bảo cần phải nhập từ Smartcom
@taitao Chính hãng hay không chính hãy, nếu là của Blackberry sản xuất thì trên trang đó phải check được IMEI đó bạn!
tide87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh em lập hội Blackberry passport Pháp đi. Mấy ông mua pp từ hồi mười mấy củ kì thị anh em mới quá.
MDmem
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hàng chính hãng thì có seal bảy màu không các bác?
@MDmem Chính hãy hay xách tay gì nếu là hàng xịn thì hộp đều phải có tem chống hàng giả độc quyền của Blackberry nhé bạn (thường gọi là tem 7 màu)
MDmem
ĐẠI BÀNG
7 năm
À ý mình hỏi hàng chính hãng có được bóc seal bảy màu như hàng xách tay bây h hay không?
Giá bây h chênh nhau khoảng 1 củ, bảo hành chính hãng yên tâm hơn, nhưng sợ dính hàng đổi trả, sửa chữa
tide87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vô lí quá bác ơi. Làm gì có chuyện ko check được imei
man1606
TÍCH CỰC
7 năm
Check trên trang imeiinfo thì ra bác nhé. Trang này mình chek nhiều máy đều ko ra
taitao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Seal thế này được ko các bác.
taitao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nắn nót mãi ms lột được 1 ít seal
@taitao Chuẩn
Cũng cho minh xin thông tin với, nếu được mình mua con nữa

Xu hướng

Bài mới