Hướng dẫn lấy bản quyền Microsoft Office 365 Enterprise E3 miễn phí một năm

13/8/2017 5:32Phản hồi: 168
Hướng dẫn lấy bản quyền Microsoft Office 365 Enterprise E3 miễn phí một năm
Office 365 Enterprise E3 là phiên bản Office 365 mở rộng dành cho những công ty hay tổ chức có nhiều nhân sự, giá gốc của bộ ứng dụng này là 20$/ một năm. Thông qua chương trình Microsoft Developer, họ cho phép chúng ta sử dụng bản quyền này trong vòng một năm, những dịch vụ bao gồm Word, Excel, PowerPoint, Outlook, OneNote, Publisher, Access, Skype for Business và OneDrive for Business. Mình sẽ hướng dẫn anh em cách lấy bản quyền này.
Đầu tiên anh em vào link mình để bên trên bài để truy cập vào trang web đăng ký của họ, anh em hoàn tất điền vào các thông tin mà họ hỏi. Ở phần email chúng ta điền cho chính xác vì họ sẽ gửi mail kích hoạt qua email mà chúng ta cung cấp. mic.JPG
Vào email đã cung cấp để xác thực email đồng thời nhận link để đăng ký tài khoản.
Chọn vào nút "Redeem today"

Chúng ta sẽ được dẫn vào trang đăng ký tài khoản. Chọn một ID và password để tiếp tục 😁
Sau khi hoàn tất và có tài khoản, chúng ta được dẫn vào Office Online. Trên góc cao bên phải màn hình có nút Install Office để cài, chọn vào đó để tải về bộ cài ( tầm 2 Gb ). Sau khi cài xong, anh em chỉ cần đăng nhập bằng tài khoản đã tạo bên trên là có thể sử dụng ngay lập tức. Chúc anh em thành công.
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mod ơi đăng ký để đó 2 năm sau có còn dùng đc ko???
@Lửa- Giận Ko rõ chế ơi 😔(
@Lửa- Giận để mình mượn doraemon máy thời gian cái kaka :p
đúng thứ mình cần
Quan trọng là lúc hết miễn phí mới đau đầu, vì dùng Ent quen và thích rồi thì khó quay về bản thấp.
@thanh.vohong Chả có gì mà khó, Vài cái văn bản với mấy cái bảng tính thì khó cái gì, bạn dùng gì mà cao siêu vậy
@thienvk Bạn tìm hiểu giữa các version của O365 đi, khác biệt nhiều lắm đó. SfB là 1 ví dụ cho sự cao siêu đấy.
@thanh.vohong Mình chỉ cần gõ văn bản bình thường, với mấy cái công thức excel cơ bản thôi, không có nhu cầu dùng loại đắt tiền
quá tải rồi:eek:. mà nó ếu cho dùng tài khoản có sẵn. ác. vậy dữ liệu cũa từ tài klhoản cũ thì sao
Bản này so với Office Home 365 thì sao? (Đang thuê bao tháng 170k/tháng 😆
plumpss
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bạn và 500 Anh Em Nhu cầu bình thường thì Home là đủ
@Bạn và 500 Anh Em không tốn 170k/tháng/năm.
@Bạn và 500 Anh Em @Bạn và 500 Anh Em bác dùng ẩn Home có dùng đc hết 5TB k, mình đang dùng thử mà vào check có đc 1 TB à ?
@AnhNguyễ Share ra 5 người. Mỗi người 1TB.
xuanthuy1003
ĐẠI BÀNG
7 năm
Năm trước add thẻ để được onedrive 1Tb, nó cho thêm 1 năm OF 365, và ko để ý, ko ngờ năm vừa rồi nó tự gia hạn, trừ mất 1 củ 3. Đắng lòng!
@xuanthuy1003 chú non quá 😆 add xong phải out ra ngay
@xuanthuy1003 Do bạn thôi. mình cũng có dùng và ngay sau khi đăng ký, cài đặt ok, việc đầu tiên là mình vào gỡ Visa. Với lại chắc trước lúc hết hạn, MS có gửi mail chứ, bên mình nó gửi mấy lần nhắc mình nhập visa vào để nó gia hạn.
MrCent
TÍCH CỰC
7 năm
@xuanthuy1003 Chán bác thế, add xong phải hủy ngay chứ, để lâu quên ngay
xuanthuy1003
ĐẠI BÀNG
7 năm
@spamspam Em dùng mail @Outlook.com.vn cho dịch vụ của MS bác ạ. Mà hộp thư của nó e chả động đến bao giờ
Combo khủng đây này

WINDOWS 10 PRO + OFFICE 2016 PRO Giá $30.25

https://www.g2deal.com/windows-10-pro-office-2016-pro-summer-student-bundle.html?___SID=U
matrix8145
TÍCH CỰC
7 năm
@aviator93 Khi nào hết hạn deal này thế bạn? Mai ra ngân hàng nộp tiền vào thẻ mới được.
aviator93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@matrix8145 Nó giống cái chợ í. Nên hết hàng thì họ hết bán thôi bác.
Tuy nhiên thì tuỳ vì mấy tay săn voucher họ săn liên tục ấy mà.
Nhưng bác cũng cần phải nghiên cứu kỹ cái chợ này. Em chỉ mua mấy game nhỏ nhỏ (to nhất là valve pack có hơn 500k) nên em ko chùn tay. Chứ mấy cái chợ này cũng hên xui lắm. Chỉ có cái chính sách bảo vệ người mua của chợ này cũng được. Nếu bác ko tiếc tiền thì mua cái Shield của nó như món bảo hiểm đề phòng. Cái này hình như cũng liên kết với VTC pay đó. Cũng to phết.
@thienvk Bác cho hỏi cái này là key hay là DVD ?
fuzymountain
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thienvk SAO CÁI NÀY RẺ VẬY BÁC NHỈ. ĐỌC THẤY REVIEW CÓ VẺ ỔN
david0403
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thời điểm trừ ngày bản quyền tính từ lúc nào ạ? Và hạn của chương trình này đén khi nào ạ?
Alisé Kim
ĐẠI BÀNG
7 năm
@david0403 Cho đến lúc bạn kích hoạt office trên máy bạn bằng acc bạn vừa đkí
Jul3rd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình dùng tài khoản edu được dùng bộ office 365 trọn đời, bác nào cần email edu inbox e e xin free cho
sparky
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Jul3rd bác đăng tin xong minh xin ko thấy hồi âm luôn 😃
TheWingAg
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Jul3rd CÒN KO B ƠI? CHO MÌNH VS. THANKS
@Lê Phú Khương Mà hình như chỉ khi trường liên kết với microsoft mình mới tải được offline hả a? em ở bách khoa hcm cũng có mail edu.vn nhưng không tải được word, excel, etc chỉ đung được online thui ạ. hope your helps!
burgboy
CAO CẤP
7 năm

Tôi đang dùng dịch vụ office 365 và có thời hạn đến 2019. Vậy đk để redeem có đc không bạn?
Cảm ơn.
@burgboy Về vấn đề này mình k rõ nên ko dám chia sẻ. Mình sẽ nói khi đủ thông tin nhé bạn 😁
@burgboy Nếu giống upgrade từ 365 Personal lên 365 Home thì bạn có nó sẽ cộng thêm 1 năm và chuyễn gói 365 của bạn sang Enterprise luôn
hoasua800
TÍCH CỰC
7 năm
Mình Sài đồ Google miễn phí cũng ngon!
daituongquan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoasua800 Sài linh tinh thì được, chứ định dạng nhiều, và file worrd tầm 200trang thì khó. MO VẪN TỐT NHẤT
boyyeugirl
TÍCH CỰC
7 năm
quá ngon luôn
namnips
ĐẠI BÀNG
7 năm
Được 1 năm, tính từ lúc đăng ký (mà ko biết khi nào hết hạn đăng ký) 😃
son_volam002
ĐẠI BÀNG
7 năm
có 20$ / năm thật hả? Vậy mua cho nhanh.
Mới mua bản quyền office tháng trước :v
Thành FLKN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đăng kí bằng tài khoản email trường cấp cho tại đây nhé các bác. 😃)
https://products.office.com/vi-vn/student/office-in-education
@Thành FLKN dùng email sinh viên đk đc vĩnh viễn luôn à bác?
RainMetoer
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu dùng cái enterprise có nhiều thứ phục vụ cho tác vụ làm việc nếu dùng zùi sẽ rất thích luôn
quochung0806
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngon!
Nhấn vô nút xác nhận đợi cả buổi! 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119