[Hướng dẫn] Nâng cấp N8, E7, C7, C6-01 lên Nokia Belle bản chính thức
ThanhLongND
9 năm trướcBình luận: 669Lượt xem: 159.950
toi buoc 8 e kick vo dau ... rui lam sao chon fw ha bac................?
bạn ơi, cho mình xin cái file text của nokia c6-01 ở bước 5 với, mình vào navifirm 1.3 ko đc, thanks nhìu !
ad ơi gỡ rối............ tui làm đến bước 7 sau đó chọn Flashing / Firmware Update hiện ra cái bảng FW nhưng no không tự nhận bấm vào dấu 3 chấm nó hiện ra cái bảng với dòng chữ ''neither DP1.0 nor DP2.0 was found for the product, or product cannot be identified'' sau đó chả có cái j` ở bảng ''product codes available in current Data-Package'' để chọn cả tui đang dung c7
chán quá nãn lun quá nãn chờ đợi mỗi mòn mòn mỗi , up date quái gì hết lỗi home screen xong h ko vô đc ovi store đã thữ mọi cách hard teset , fomat , chán nãn ko bik có nên từ bõ nokia này ko chán qué đê ovi store là linh hồn cũa đt mà h ấn vô cứ load mãi load mãi chán nãn hjx :mad: giận quá đi thôi
máy em up lên đc rồi bằng cách up *#0000# nhưng khi vào cập nhật phần mền còn 3 cái nữa no ghi la ban cập nhật ana voi ovi ko tài nào tải về cài đặt đc ai bị giống em không ạ,ai biết làm ơn chỉ e với
zzz

sao e ko chay dc cai' navifim 1.3 nhi? no' cu' bao' loi~ .cuu e voi' cac pro
mình cũng bị y vậy, hay là mấy bạn làm xong cái bước sử dụng naviform rồi up file text cho mình đi, chứ nó cứ báo lỗi mình ko làm đc, mình sài c6-01
Bạn cập nhật bằng cách nào mà bị lỗi đó ?

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

Lỗi gì hả bạn ơi ?
máy mình đó h mua về chưa hack nên chĩ dùng *#0000# thui hjx mà khu mình wifi mạnh dowm = wifi nên lúc down ko có bị thất bại hay hũy mà bị lỗi ovi store load mãi , đã thữ hard reset với format mà hk đc ,máy mình dùg C7 hjx 😔
e co 2kon C6_01.1kon mjh up len 014.002 thi mjh ko the up dc len Anna .con kon kia van 013.016 thi up len Anna bang *#0000# mat co may phut.ai cho mjh biet la vi sao ko ?trong khi em N8 014.002 len Anna rat ngon lanh.

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

chu top jiai thich voi dc ko?
hx hx máy e up xong giờ ko kết nối đc vào với ovisuite nữa hx hx,ko hiện cả ổ luôn ạ,ai biết chỉ luôn e với hx hx
làm được chết liền
[MENTION=2698]thanhlong[/MENTION]
sao anh đi PR du~ zị
mak bên đây sao up cái bài nì
còn bên FW thì bài ko đầy đu~ 😃
p/s: sau tháng bị anh ban nhầm nay da~ lấy lại dc nick :|
Con c6 bạn có chạy CFW ANNA của vutai trước rồi không ?

Bạn nên chạy trên máy tính bằng phoenix cho ổn định và ít lỗi

Bạn update như nào ?

Làm chắc chắn được chứ không phải được chết liền bạn nhé

Hihi chúc mừng em. Nguyên tắc ko được up 2 bài giống nhau ở nhiều khi vực, do vậy bài bên kia chỉ là để dẫn link cho member ^^

Báo lỗi gì bạn ơi
mình cũng ko biết lỗi gì, khi bung file nén ra sau đó mở naviformplus.exe thì nó hiện bảng thông báo, nhấn OK xong cái nó mất tiu luôn, cho mình hỏi là, sd naviform nó chỉ cung cấp cho mình mấy cái link để update thoi phải ko? nếu đơn giản vậy thì bạn cho mình xin mấy cái link đó đi, chứ giờ giải thích lỗi cũng chả biết giải thích sao. mình sài c6-01
hello minh da nang cap N8 len Anna bàng FN va Hack thanh cong.hehe.Anna chay rat mượt.thich nhat la phan danh ban tim kiem bang bàn phim WTY thich that.
hồi trước hack khó chứ giờ thì phoenix chơi tất
Nghe thú vị thật, hôm trước đọc có bài nói anna hỗ trợ cho cả con E72 không hiểu sang máy ko cảm ứng thì nó ntn, bác nào biết thông tin khi nào có bản thích hợp cho e72 ko ah?
Ai giúp với, tại sao cái navi plus của mình ở bên cạnh nó không có dòng vietnam_wh (0599280), nó có nhiều dòng lắm mà ko có dòng này, mình cũng vào phiên bản 22.14 mà sao ko giống hình hướng dẫn?
hx hx hu hu e update = *#0000# hx hx cắm vao pc vẫn thấy thông báo nhưng không nhận
Các bạn ai bị lỗi ovi store vào mà cứ load mãi thỳ vào bài này nhe rất bỗ ích và cám ơn bạn anhduys http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-451/cai-dat-ovi-store-cho-symbian-3-n8-c7-e7-c6-01-khong-can-hardreset-691718/ cứ tưỡng phãi ra care 1 lần nữa hjx , hên mà có bài any2 mình đã vào lại đc ovi store ^^ :giggle:
cac bac cho em hoi neu chuyen game tu symbian3 sang symbian anna thi choi duoc ko cac bac?
may em chua co hack
giup do gium em
Các bác ơi. khi down bằng NaviFirmware 1.3 trên IDM. thì các file nó sẽ lưu vào đâu các bác. mình lưu các file down đc trên desktop. nhưng đến giờ vẫn chưa nâng cấp đc lên ANNA..hik. ........................................

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
63.888 bài đăng
Duy Luân+ 145VIPDuy Luân
63.360 bài đăng
hemilo+ 126VIPhemilo
6.644 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 76TÍCH CỰCHồ vi từ 86
1.923 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156