Hướng dẫn nhanh chỉnh sửa hình Selective Color trên điện thoại
Nam Air
6 năm trướcBình luận: 76Lượt xem: 137.310
Cũng khá hay
Vừa dùng thử nhưng cảm thấy ko ổn vì trong video bác làm gỉa lập nên có chuột độ chính xác ở rìa mép cao chứ dùng thao tác màn cảm ứng em làm zoom rồi mà vẫn bị nhòe mép
@Quốc Viêt 25 Bác căn cứ vào đâu mà nói em giả lập?
@Airblade14 Bác đặt tít là "trên điện thoại" thì cái video hướng dẫn cũng phải là thao tác trên đt chứ nhìn trong video là bc dùng mac hay máy tính bảng gì đó có thao tác kéo kéo cái cửa sổ rồi có cả chuột kìa....thử làm trên đt xem ngón tay to như cái dùi liệu thao tác phần rìa mém chi tiết ảnh có chính xác dc ko....chứ em làm toàn bị nhoèn
@Quốc Viêt 25 Đúng là bác không biết mà thích phán, việc edit hình là làm trên iPhone, mình truyền hình ảnh từ iPhone lên Mac để quay màn hình lại
có trình duyệt nào có thêm que thăm màu ko vậy ?
Co' ứng dụng trên WP không thớt ???
@Andrew023 Có luôn bác😃 đầy trên store á
@Airblade14 Mới tìm ra, Lumia creative studio co' sẵn , không cần tải =))
ai mua backup cho em cái file APK với ạ 😁
Cái này làm trên Note có cây bút nhanh, tiện & zoom lên viền ít lem nhem hơn. Dùng ngón tay quẹt quẹt, zoom viền lem nhem quá chừng
tải cả pm về để làm mỗi việc đó mất thới gian quá e cứ mở pts ra mở ảnh =>ctrl+a =>ctrl+c =>ctrl +v =>image=> adjustments =>desaturate+E bôi bôi mấy cái là xong pm làm gì cho nằng nhằng:p
winphone sử dụng cái nào các bác ?
@iphone368 Lumia creative studio bác
@Andrew023 HĐH windows thì dùng cái nào các bạn ?
@iphone368 Trên lumia thì xài cái đó, còn máy wp khác thì k bik nữa. Bác tìm trong store thử xem có k
Cảm ơn sự chia sẻ thú vị
ezColor đang miễn phí (trong thời gian ngắn)

https://itunes.apple.com/us/app/ezcolor/id504880646?mt=8

ngón tay to, khó thấy mồ
Trước giờ để ý nhưng ko biết phải làm thế nào. Đánh dấu, lúc nào rãnh thử nghiệm xem
đẹp quá
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019