HƯỚNG DẪN NHẬP COUPON MONEY LOVER
Gaohong
5 thángBình luận: 45
HƯỚNG DẪN NHẬP COUPON MONEY LOVER
Mấy hôm nay rất nhiều anh em hỏi về việc nhập coupon Money Lover thế nào sau khi đã đổi tại Tinhte Rewards.
Mình chia sẻ các bước thật giản đơn & nhanh chóng để sử dụng, anh em xem & thao tác y hệt là dùng được liền luôn:

• B1: Link tải ứng dụng:
Phiên bản Android: bấm vào đây

Phiên bản iOS: tinhterewardios
  • B2: Mở và tạo tài khoản Money Lover của bạn
  • B3: Sau tải và tạo tài khoản, hãy truy cập link bit.ly/codetinhte và nhập code để nhận ưu đãi.
Dễ mà nhỉ. Khó là làm sao để không mất tiền mà vẫn mua được thôi😁
huylee4vn
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Gaohong Cảm ơn mod, mình đã làm được rồi 😃
@Gaohong Money Lover nay có phí hả ta
@Ly Trong Quy Khi bạn lên premium thì sẽ tính phí đó ạ @Ly Trong Quy
@huylee4vn Cám ơn @huylee4vn đã phản hồi. Mình đóng hỗ trợ tại đây vì bạn đã thao tác được rồi hén. 😁
Ủa sao sớm vậy ta tưởng 20h chứ 😁
@gatheringviolet Vẫn sau 8:00pm nhennnn, chưa đâu lịch y cũ á kkkkk
Rất hữu ích, ủng hộ mod.
Kkk thankkk youuu bạn :v
Sao không nhập được ta, cái này phải dùng cosode trước hay chọn thanh toán rồi mới gắn coupon
@Gaohong Vẫn vậy bạn ơi
@Lý Văn Dũng AT - Bạn truy cập vào tinhte.vn = website trên điện thoại.
- Sau đó bạn bấm link này thử
- Đừng bấm link này từ app Tinhte.
Thử lại lần nữa xem dc chưa rồi báo mình @Lý Văn Dũng AT
@Gaohong Được rồi nha bạn, thanks bạn nhiều, lỗi là do trình duyệt lạc việt của bphone, mình vào bằng trình duyệt khác là ok luôn
@Lý Văn Dũng AT Dạ vậy tốt rồi, Mình xin đóng hỗ trợ ở đây hén.
Bất kỳ lúc nào cần hỗ trợ Tinhte Rewards cứ bình luận vào topic hỗ trợ để mình kịp hỗ trợ bạn nhé! @Lý Văn Dũng AT
bấm vào cái link kia bị lỗi kìa
@Tiêu Văn Đại Nếu bấm lỗi khi đang trên app điện thoại, bạn thao tác trên máy tính giúp mình nhé. Mình vừa check tất cả các link nếu bấm trên máy tính đều ok trôi trãi nha
@Gaohong sau một hồi thì mình đã thành công trên web google chorme trên điện thoại. cảm ơn bạn nhá.
@Tiêu Văn Đại Dạ vậy tốt rồi. Cám ơn bạn đã thông báo lại, mình đóng hỗ trợ tại đây hén.

Nếu gặp bất tiện gì khác kiên quan Tinhte Rewards bạn cứ nhắn cho mình hoặc bình luận vào topic hỗ trợ để đc giải đáp nhanh nhất nhé

Link topic hỗ trợ: https://tinhte.vn/thread/ban-can-ho-tro-vi-khong-dung-duoc-ma-giam-cua-tinhte-rewards.3046977/
Fix giúp mình với,mã k hợp lệ
@Kid_Alone @Kid_Alone bạn ơi, bạn xoá ảnh có chứa code & bảo mật code khi chưa nhập và sử dụng nhé.
Bạn công khai lên vậy thì tất cả mọi người đều biết code của bạn rồi!

Trên bài có hướng dẫn các bước thực hiện, bạn giúp mình thao tác đầy đủ theo các bước nhé.
@Kid_Alone Về sau cần hỗ trợ về vấn đề nhập code k được, bạn vào đúng topic hỗ trợ giúp mình để đc hồi đáp nhanh chóng nha:
Link topic hỗ trợ: https://tinhte.vn/thread/ban-can-ho-tro-vi-khong-dung-duoc-ma-giam-cua-tinhte-rewards.3046977/
@Kid_Alone @Kid_Alone ơi

Bạn thực hiện đúng như hướng dẫn trên bài giúp mình để nhập được code nhé, nhưng mình k đảm bảo là bạn còn dùng đc không vì bạn đã công khai ảnh mã code ra như vậy.

Nếu đã có tài khoản trên Money Lover, bạn hãy truy cập link: http://bit.ly/codetinhte và nhập code để nhận ưu đãi.

Money Lover - Quản Lý Chi Tiêu và Tiết Kiệm

Tích điểm Reward - Đổi ngay Coupon giảm 70% cho phiên bản Premium
anj66.app.goo.gl
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
Hình như cái này 1 khi up lên là miễn phí suốt đời cho 1 tài khoản đúng không mod
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019